Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,07 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.07 tỷ 80 m2 38,38 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 80 mét vuông gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất cơ bản.- Chỉ mất 10p...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 81 m2 60,5 triệu/m2
      chung cư cần bán có DT: 11m + lửng.- Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 toilet.- nội thất đầy đủ mới đẹp như hình.- Nhà đang trống có thể ở hoặc cho...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh
      X
      Triệu Thị Ngọc Xuân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.8 tỷ 54 m2 70,38 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ OT giáp Q. 1 - Tòa nhà vin Central Park. DT 54m2 - nội thất đầy đủ mới tinh. Layout thoáng, view cực...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Rivera Park HCM, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay khu vực Đồng Tiến, gần ngã 4 3 Tháng 2 và Thành Thái.DT: 78 mét vuông,...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,74 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.74 tỷ 75 m2 63,2 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, 75m dự án GOLDEN MANSION 119 Phổ Quang, P.9, Q.Phú Nhuận- CĐT NOVALAND- Bán nội thất đầy đủ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 67 m2 65,68 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.* gọi ngay để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0965 100 *** em Nguyên Nguyên 24/24.* Ở đâu giá rẻ, em có giá rẻ hơn.* Cam...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 52 m2 71,16 triệu/m2
      - Phú Mỹ Hưng The Aurora - chung cư mới nhất 2023 của CĐT Phú Mỹ Hưng.- Ngày chào bán tháng3/2024, dự án chung cư cao cấp duy nhất cuối cùng của Phú Mỹ...
      Dự án The Aurora Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Jamila Q. 92 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 80m2 View ho bơi thoáng mátGia 3.4 ty thỏa thuậnL/H:0909 167 *** Nhung...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Bán chung cư Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Khách bán nhanh CĂN 2 phòng ngủ 76 mét vuông ( Giá 4ty2 ) tại Dlusso/Precia. Số : 09 Nguyễn Thị Định, An Phú Q2.DT: 76m.Tầng Cao, View Sông...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,85 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 55 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lắm rùi, hàng siêu hiếm duy nhất hiện nay:- DT: 55m.- 2 phòng ngủ 1 toilet- Nội thất cơ bản- Đang cho thuê 15 tr/tháng-...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 61 m2 61,48 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm 2 phòng ngủ view sông thoáng mát. Giá 3,750 tỉ. L/H: 0901 205 ***- Dự án: New City Thủ Thiêm.- Vị...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 2 phòng ngủ view sông River Panorama, Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.- Vị trí liên kế Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ Hưng chỉ...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán căn hộ Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 80m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá 4tỷ3. có sổ hồng ...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      GIỎ HÀNG KÝ HĐ TRỰC TIẾP CĐT căn hộ chung cư HOMYLAND RIVERSIDE -------------Nhà mới 100 phần trăm sẵn BÀN GIAO NGAY-------đc : 403A Nguyễn Duy...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Bán chung cư The Prince, đc: 17 - 19 - 21 Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 12, Phú Nhuận, HCM.- DT: 50m.- Thiết Kế: 1 PN, 1  nhà vệ sinh, logia view mát.-...
      The Prince Residence, 17 - 19 - 21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      + Rổ hàng bên công ty em nhiều căn 1 phòng ngủ - 3 phòng ngủ giá ngộp.+ Tiện ích tại Saigon Mia: Với 4 tầng TTTM, cà phê, siêu thị, phòng gym,...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 95 m2 42,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 95m2 hàng hiếm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nhà full NT.giá 4 tỉ 050 bao thuế, phí, sang tên công chứng 1 nốt nhạc.sổ hồng...
      Dự án Docklands Sài Gòn, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.