Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      THE SUN AVENUE - CAM KẾT GIÁ RẺ------ chung cư CAO CẤP -------+ Cần bán căn 2 phòng ngủ 1wc+ DT: 56m2+ giá: 3ty15 - View thoáng mát+ Tiện ích:...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Do gia đình đông người cần chuyển lên căn rộng hơn nên tôi cần bán căn Krista 2 PN, 2 toilet, DT 80m2.View căn biệt thự, Nội thất cơ bản, đã có sổ ...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Chủ gửi bán chung cư Jamila Khang Điền.DT 76 mét vuông, nội thất đầy đủ cao cấp, thiết kế 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, logia rộng...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,67 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.67 tỷ 70 m2 52,43 triệu/m2
      Bán chung cư Q. 4 - Gold View.(chỉ 52,4 tr/m2 bao gồm đầy đủ nội thất, giá quá tốt).Một vị trí quá tuyệt:+ Không ngập nước.+ Không kẹt xe.+ Di chuyển...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.Đường Song Hành, Phú Hữu, Q. 9.Căn 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất.Giá 3,2 tỉ.liên hệ xem nhà 0966 062 *** Mr...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Vista Verde. Khu căn hộ chung cư vip bậc nhất tại Thạnh Mỹ Lợi.- DT: 82 mét vuông, view trực diện nội khu Vista Verde và...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Bán chung cư Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 69m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá 3.6 tỉ/căn hộ góc, có...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,1 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 54 m2 75,93 triệu/m2
      Chủ bán 1p ngủ, layout vuông vắn đẹp không góc chết.Căn 1 ngủ 1 toilet.DT 54m2, có sổ hồng riêng.Hiện cho thuê 18tr/ tháng.đầy đủ nội thất.View...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán Cắt Lỗ 800 tr căn 2 phòng ngủ View Hồ Bơi , The Beverly vin Grand Park . chung cư The Bevely khu chung cư cao cấp nhất của vin Grand Park. DT :...
      Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất mặt tiền 4m tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Mô tả: Hiện trạng đất trống sạch đẹp, không tranh chấp, không quy hoạch, xây dựng thoải mái. Vị trí đối diện căn Đầu chủ vừa chốt, phân lô oto tránh. Căn...
      Đường 835, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 72 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      DT: 72m2, giá: 5 tỉNhà thô như hình kèm theo, Khách tuỳ ý thiết kế theo ý muốnTầng, view Hồ Bơi thoáng mát như hình, hiếm căn bán lạiTiện ích đầy đủ: Hồ...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 105 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      💥💥bán ngay nền đất lớn đường Hà Huy Giáp P. Thạnh Xuân Q. 12. DT: từng lô 4x27 full thổ.— DT: tổng 5 lô 20 x 27 ( đã tách làm 5 lô nhỏ 4 x 27. Có 2 lô...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thanh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 140 m2 tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 140 m2 27,86 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất 149 mét vuông MT đường KD tại Q9. Cách vin grand park 1.5 kilomet. Cách chợ Long Phước 500m. Giá: 3.9 tỉ tlliên hệ: 0978...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 215 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 215 m2 14,42 triệu/m2
      Quá rẻ khách ơi, rẻ như đất trông hẻm._ MT đường Mai Bá Hương, xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh._ Giá chỉ 3.1 tỉ có thỏa thuận trực tiếp với chủ cho khách thiện...
      Đường Mai Bá Hương, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Bán vài căn chủ cần bán ngay vin Central Park 1 phòng ngủ P6.02 giá 4,3ty thỏa thuận 1 phòng ngủ C2.03 giá 4,250ty bớt lộc 1 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 48 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 48 m2 82,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất nền hẻm 730/1/ Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân.DT: 4m x 12m, diện tích xây dựng: 4m x 11m.Đất trống đã lên thổ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,16 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.16 tỷ 80 m2 39,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Penthouse Green River , 2225 Phạm thế Hiển, P. 6, Q. 8.-DT 80 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, giá 3,16...
      Dự án Green River quận 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 75 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư.bán nhanh mảnh đất vàng. Đường 11P Linh Xuân chỉ 5 tỉ+HXT tránh thông đường 11+DT đất lớn 75 mét vuông nở hậu (4.5 x 18).+Hàng xóm...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.