Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung 87 mét vuông 3 ngủ 2  nhà vệ sinh nội thất đầy đủ nhập khẩu nhỉnh 4 tỉ gọi ngay 0902 172 *** Vị trí: căn hộ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển nơi ở mới nên cần bán căn hộ tòa Nơ 3 -K35 Tân Mai - bìa đỏ chính chính chủ mình.+ DT 78,4 mét vuông + Thiết kế 2 ngủ...
      Dự án Khu nhà ở Quân đội K35 Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Thông tin chung cư: - 70 mét vuông, 2 PN, 2 phòng tắm- Tầng trung đẹp, thoáng, sáng, view hồ Tây- đầy đủ nội thất- Vị trí thuận tiện đi sân bay và...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư ct3 Iris Garden, căn hộ góc logia TB, ĐB. căn hộ chung cư có thông tin như sau.- DT 103,6 mét vuông...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      PKD TNR - Goldseason 47 Nguyễn Tuân xin gửi tới quý KH Cập nhật mới nhất quỹ căn hộ chung cư sang nhượng Tháng 1/2024 tại căn hộ chung cư GoldSeason...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.05 tỷ 85 m2 47,65 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng gia đình chúng tôi cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ cụ thể như sau:- chung cư bao gồm: 2  phòng ngủ lớn + 01...
      Dự án Sunshine Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,35 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 0 m2
      Chuyển công tác nên gia đình muốn bán nhanh trong tuần dự án GOLDMARK CITY- DT: 66,88m2 , gồm 2 PN và 2vệ sinh. Thiết kế cực kỳ đẹp và hợp lý, các phòng...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,33 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.33 tỷ 141 m2 23,62 triệu/m2
      Chuyển đổi mục đích sử dụng nên gia đình cần bán căn hộ tại tòa HH2D Nam Cường, thuộc Yên Nghĩa, Hà Đông.sổ hồng riêng chính chủ, DT 141m2, bố trí rộng...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.55 tỷ 120 m2 29,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư toà Intracom 1 Trung Văn, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT: 120m2- Thiết kế: 03 PN ; 2 vệ sinh- Nội thất: full đồ- giá: 3.55 tỉ (...
      Intracom1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại căn hộ chung cư tại toà A1 Ecolife Capitol Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội + Nhà có DT...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,6 tỷ tại đường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 134 m2 26,87 triệu/m2
      Các chung cư có DT như sau.Căn 2 phòng ngủ 2VS.Căn ct2 86 mét vuông nội thất đầy đủ giá 2,6 tỉ.Căn ct1 87 mét vuông nội thất đầy đủ...
      Dự án Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 115 m2 38,27 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư tại tòa A2, trên tầng 20 căn hộ chung cư Ecolife Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HN.căn hộ chung cư có...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      N
      Chủ Đầu Tư Chuyển Nhượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn 116 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.9 tỷ 116 m2 33,63 triệu/m2
      , 0936 105 *** căn hộ CAO CẤP HPC LANDMARK HÀ ĐÔNG - 3 NGỦ 3 VỆ SINH 2 logia - SANG XỊN MỊN - ĐẸP KHÔNG LỐI THOÁT dtich: 116m2 giá 3.99 tỉ bìa đỏ ssgd...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      chính chủ xởi lởi gia lộc, cắt lỗ thêm từ 5.2 tỉ xuống còn 5 tỉ để bán gấp trước Tết do cần tiền đầu tư KD.+ Căn 3  phòng ngủ, 2 vệ sinh, 110m, full ...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 94 m2 31,92 triệu/m2
      Bán CH căn hộ chung cư NO7A bán đảo Linh Đàm, DT 94 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 3 tỉ. liên hệ ngay: 0985 497 ***.Mô...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư 77.25m/2N 2VS căn hộ chung cư dDự án Mỹ Đình Plaza 2, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội .-...