Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà nên bán ngay căn hộ chung cư tại vin Trần Duy Hưng, chi tiết như sau:- Thiết kế căn hộ chung cư 72 mét vuông bố trí 2 PN, 2...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.41 tỷ 89 m2 49,44 triệu/m2
      Cơ hội vàng để sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, ngồi thưởng trà ngắm hoàng hôn view tr đô cùng gia đình ngay tại Moonlight 1. Quý khách quan tâm xin vui...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.55 tỷ 95 m2 37,37 triệu/m2
      CHỦ BÁN CĂN 96M 3 NGỦ 2  phòng vệ sinh 3.5 tỉ TẠI 18 PHẠM HÙNG- MỸ ĐÌNH 0987,063.288Cần sang nhượng lại căn căn hộ chung cư 3 ngủ 2  phòng ...
      Dự án FLC Green Apartment, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư 80 mét vuông Sunshine Palace thông thuỷ giá 3 tỉ 5 bao phí.- Lý do bán sang nhượng, nhu cầu muốn chuyển...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 79 m2 55,7 triệu/m2
      Chuyển công tác để lại căn hộ chung cư 3N Gold season - Căn tầng 30-40- DT: 79m2- 3PN- 2WC- logia DN- cửa TB- full nội thất , xịn , cao cấp- Bán 4.4...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 114 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,1 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.11 tỷ 114 m2 36 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay chung cư 3  phòng ngủ VÀO THẲNG TÊN hợp đồng mua bán, HƯỞNG 100 phần trăm CHÍNH SÁCH chủ đầu tư, GIÁ MUA TỪ ĐỢT 1 CÓ ...
      Dự án The Wisteria, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư ngay gần tháp Rùa Hồ Gươm- chỉ 15p di chuyển- 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, DT 64m, giá ~ 3,2x tỉ- Nhận nhà ở ngay, bìa đỏ làm...
      Dự án Berriver Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chuyển nhà gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư Cc Roman PLaza đường Tố Hữu.- DT: 78m2 2 ngủ 2VS đầy đủ nội thất.- bìa đỏ cất két.- giá: 3.5 tỉ.-...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 69 m2 63,77 triệu/m2
      "Chính chủ cần bán lại căn 2N2 toilet+1 rẻ nhất tại tòa B Masteri West Heights DT: 69m2 ( căn hộ góc). View tr đô (đẹp hơn trong hình) xây dựng ( sử...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 120 m2 41,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư:- căn hộ lô góc khu đô thị Trung Hoà - Nhân Chính nằm trên đường Lê Văn Lương - trung tâm Cầu Giấy - Thanh Xuân.căn ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      - Hiếm có khó tìm, căn hộ chung cư view Hồ Tây, tọa lạc tại mặt đường Võ Chí Công, hàng xóm khu đô thị Ciputra, LOTTE MALL,... gọi ngay : 0763 090...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.25 tỷ 77 m2 42,21 triệu/m2
      chung cư 3  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh DT 84,93  mét vuông thông thủy hướng logia hướng Đông Bắc* Chính sách ưu đãi tháng 1 2024 :+...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 118 m2 33,9 triệu/m2
      Gia đình quyết định giảm giá so với các căn cùng khu vực để bán nhanh chỉ trong ngày 11, CH cao cấp 3 phòng ngủ góc thiết kế đảng khác biệt so với...
      Dự án HPC Landmark 105, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 0 m2
      chính chủ chuyển lên căn lớn hơn, cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ toà Centro - tầng thấp.- DT: 78,5m2.- Nội thất: Full.- Hướng cửa: Bắc - Hướng...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,09 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.09 tỷ 62 m2 65,97 triệu/m2
      CĐT CapitaLand (Singapore) chào bán chính thức chung cư cao cấp Lumi TP Hà Nội, bảng giá đợt đầu và quỹ căn đẹp nhất.Dự án chung cư cao cấp Lumi Hanoi...
      Dự án Lumi Hanoi, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,23 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.24 tỷ 77 m2 42 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn căn hộ Hàm Nghi, Mỹ Đình, DTSD 76,75m2, 2 ngủ, 1 vệ sinh, căn hộ góc 2 mặt thoáng, đầy đủ nội thất, logia Đông Bắc, để lại toàn...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      quỹ căn giá siêu mềm nhất dự án eco green nguyễn xiển- 2 phòng ngủ dt 67  mét vuông giá 3,150 tầnd cao- 2 phòng ngủ dt 67 mét ...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Bán căn 90 Nguyễn Tuân2PNgiá hơn 4 tỉ, tầng trung đẹp, có SHR, có slot ô tô. gọi ngay em 0989 970 ***
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.