Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 70 m2, giá 3 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Nhà liền kề 1 trệt 1 lầu 4,2x17m 70m2 Nguyễn Tri Phương - Bửu Hòa 3 tỉ tròn.Chuyển nơi ở cần bán ngôi nhà xây dựng tâm huyết:- 2 PN, 1 phòng thờ, phòng...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      Giảm 300 tr.Trục chính hẻm 233 đường Nguyễn Văn Cừ, P. An Hòa, T. P Cần Thơ.SHR hoàn công.- Hướng: Nam (thịnh vượng, làm ăn phát đạt).5m x 13m = 61m2 (trong...
      Hẻm 233, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 82 m2 38,42 triệu/m2
      N45 ( cập nhật giá )Bán nhà 1l1t p.An Bình - Biên HòaVị trí: Cách đường Hàn Thuyên 500m, sát chợ, trường học, bách hóa,... DT: 5m x 17m (81,9 mét ...
      Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 84 m2 39,89 triệu/m2
      - Chính chủ gửi E. Lâm bán - Sky Oasis S2.- 3 PN 2  phòng vệ sinh - DT 84m2.- Đông Nam - View căn biệt thự Đảo.- Căn duy nhất logia rộng không để...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên.

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi E Lâm bán căn hộ chung cư 2 PN 2  phòng vệ sinh góc Sol2.- DT 80 mét vuông - DTSD 73 mét vuông.- căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất dự án 280 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 280 m2 16 triệu/m2
      Gia đình có mảnh đất bám mặt đường QL 6, ăn theo quy hoạch mở rộng đường đến trước mặt nhàCó ~ lưu không cực kỳ rộng, MT 10m tha hồ KDDT 280m2, do cần tiền...
      Phường Kỳ Sơn, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 PN 2  phòng vệ sinh - S. Premium.- DTSD 82 mét vuông.- View căn biệt thự Đảo + Làng Hà Lan + bể bơi.-...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi E. Lâm bán căn hộ chung cư 3 PN 2  phòng vệ sinh - sân vườn.- DT tim tường 90m2 - DTSD 82 m2.- Căn 2 logia rất thoáng, tất cả các...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ gửi em Lâm bán chung cư 3 PN gốc Sol Forest.- 3 PN 2  toilet sân vườn phòng khách.- DTSD 100m2 - Sân vườn 10m2.- logia Tây Bắc.- Giá 3.8 tỉ...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn chung cư 83 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,28 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 83 m2 39,52 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ +2 toilet view Đảo Thông tin chi tiết căn hộ chung cư : - Thiết kế : 3 ngủ + 2 toilet - Tầng trung :...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi E Lâm bán chung cư 2 PN 2  nhà vệ sinh góc Sol2.- DT 80m2 - DTSD 73m2.- căn hộ góc 2 mặt thoáng - tất cả các phòng đều có ánh sáng.-...

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Nhà 3 tầng Gói 2 Mỹ Gia - giá cực tốt 4tỉ8.- DT đất 100 mét vuông (5x20), diện tích sử dụng 225 mét vuông.- Kết cấu: 3 phòng ngủ,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 282 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 282 m2 14 triệu/m2
      - Nhất Cận Thị - Nhị Cận Giang - Tam Cận Lộ + Cận Thị : khu đô thị Nam sông cái nằm giáp chợ Thành, chợ đầu mối lớn nhất Diên Khánh, buôn bán KD sầm uất +...
      KĐT Nam Sông Cái, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      chung cư Hud Building Nha Trang Khánh Hoà.DT: 63m2 thiết kế 2 PN 2 tolet bếp và phòng khách.đầy đủ nội thất xịn sò.Tiện ích: Ngay trung tâm phố biển khu...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng khu tái định cư VCN Phước Hải. Nhà nằm gần Chợ VCN, gần trường cấp 1 Phước Hải 3... Đường thông rộng 5m.DT: 40 mét vuông (ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 60 m2, giá 4,75 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng Đường 5C, khu đô thị Lê Hồng Phong 2.- DT: 60m2, ngang 4m, lô sạch.- Đông Nam, đã hoàn công, 3 mặt nhà đã xây.- Cách đường Tố Hữu...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 5C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn HUD Building Nha Trang, nội thất đầy đủ đẹp.DT 60 mét vuông.2 PN.2 nhà vệ sinh.Cửa Tây Bắc.giá 3.2 tỉ.Bao toàn bộ phí sang ...

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Bồ Xuyên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà 4.5 tầng Bồ Xuyên siêu đẹp. (Có thang máy). Làm văn phòng KD online đc.DT: 55.5m2 MT (4.5m * 12.3m). Tây Bắc. Đường 6m + vỉa hè 2m.Vị trí:...
      Đường Bồ Xuyên, Phường Bồ Xuyên, Thái Bình, Thái Bình

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá