Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,86 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.86 tỷ 79 m2 48,87 triệu/m2
      Em phong đc a/c chủ căn hộ chung cư tin tưởng gửi bán những căn hộ chung cư như sau + căn 1 phòng ngủ 1vs DT 52m nhà đầy đủ nội thất giá...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,1 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Nhà rất đẹp - 2 thoáng trước sau - chủ làm nails tại nhà - thu nhập 50tr/tháng. oto đỗ tới sân chung trung tâm thủ đô - an sinh xã hội tuyệt vời - nội ...
      Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Hot quá!chính sách bán hàng khủng OCP1 - 2 - 3:Sau thời gian HTLS.(18 - 24 - 36 tháng).LS CỐ ĐỊNH CHỈ 9 phần trămNăm cho KH Vay tiếp 5 - 10 - 15...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      Bán căn hộ sau toà PVI Dương Đình Nghệ - Phạm Văn Bạch.DT 105m2 có 3 phòng ngủ - 2 toilet, thiết kế cực thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ view hồ...
      Dự án PVI Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh trước tết căn căn hộ căn hộ thông tầng PentStudio Tây Hồ:- DT 60 m2, trần cao 5.3m.- Thiết kế 1 phòng khách, bếp, PN, 2 vệ sinh, bồn...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Chủ gửi chuyển nhà mới trước Tết nên bán ngay căn 89,5m 3n2vs giá 4ty3 dự án CT8 Đình Thôn - Hướng cửa ĐN view TP siêu thoáng mát - Sổ đổ sẵn giao dịch...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      bán ngay 3 ngủ/2 nhà vệ sinh toà Hà Đô Park 87 Khúc Thừa Dụ, Dịch Vọng, Cầu Giấy:+ DT tim: 89 mét vuông.+ logia hướng Đông Bắc, cửa hướng ...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,43 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.43 tỷ 127 m2 27,01 triệu/m2
      Em Thanh phòng KD dự án Tecco Garden cần bán căn hộ chung cư đã có bìa đỏ, nhận nhà ở ngay.Căn 127m2 3 phòng ngủ + 1: 3.431 tỉ.Dự án nằm ở khu ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Quỹ căn chào bán đợt đầu, CK 13.5 phần trăm, free 36 tháng phí DV, giá chỉ từ 46tr/m2
      Dự án Masteri Waterfront, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 132 m2 30,31 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi chỗ ở nên tôi cần bán lại căn hộ chung cư 3 PN ,2  phòng vệ sinh tòa CT2B ngay mặt đường Lê Đức Thọ DT 132m2 :- căn hộ ...
      Dự án Mỹ Đình II, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,37 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.37 tỷ 82 m2 41,1 triệu/m2
      * Duy nhất ! chung cư 82 mét vuông (2n,2vs) Trinity Tower sổ lâu dài, full nội thất giá 3ty370 - Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh- Nhà thoáng mát- Xem nhà...
      Dự án Trinity Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Bán chung cư góc 3 PN DT 105  mét vuông thông thuỷ tại toà CT3- căn hộ Iris Garden mặt đường Trần Hữu Dực- Thiết kế: 3 PN- 2 toilet , thiết kế...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      chung cư lô góc.Chính chủ cần bán ngay căn căn hộ tại Trung Hòa - Nhân Chính - căn hộ nằm trên đường Lê Văn Lương.DT 120m2, 3 PN khép kín.Lô góc cực...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư To VIP nhất vin Cơ hội có 1-0-2DT : 102m2căn hộ góc 3  phòng ngủgiá : 4.5 tiNhanh gọn vào việc ạ( Không ảo)Liên hê : 0975 440...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 104 m2 39,43 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi nhu cầu sống sang nhượng lại chung cư 104m 3 phòng ngủ dự án căn hộ chung cư Green Park, Yên Hoà.- Vị trí vô cùng thuận tiện...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.35 tỷ 120 m2 36,25 triệu/m2
      Chiính chủ bán căn hộ góc120m2, gần dự án Grand Sunlake, sẵn sổ vào ở luôn. Giá chỉ 4,35 tỉLH 0915 553 ***
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 95 m2 48,43 triệu/m2
      Chuyển vào SG ở nên cần bán nhanh căn 95m tầng trung N02T3 Ngoại Giao Đoàn chỉ 4.6 tỉcăn hộ chung cư thuộc tòa N02T3 tầng trung, view hồ Tây đẹp.DT căn ...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,7 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      Em Thanh Tâm 0961 596 *** xin giới thiệu tới a/c chung cư 2N + tại phân khu cao cấp 5* "Masteri Water Front" có giá rẻ nhất thị trường vin Ocean Park.- a/c...
      Dự án Masteri Waterfront, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá