Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 78 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư toà THIÊN NIÊN KỶ, do chuyển công tác nên không còn nhu cầu sử dụng.- Tầng 39-44. Trục 05. Tòa B- DT 78m (2 Ngủ)- Cửa TB,...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      căn hộ CAO CẤP ĐIỆN LỰC - HEI TOWER - NGỤY NHƯ khôngN TUM đầy đủ nội thất, DT 74M, GIÁ 4,2 tỉ.+ một căn Duy nhất, căn hộ cao cấp điện lực Hei tower -...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 72 m2, giá 3 tỷ tại Đường Vành Đai 3 - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      HOT- CC Toà the one Gamuda Gardents/ 2 ngủ 2  phòng vệ sinh, nhà mới đẹp, khách chỉ việc dọn đến ở, CĐT xây dựng nhà rất chất lượng, cơ sở vật chất...
      Đường Vành Đai 3, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 62 m2 54,04 triệu/m2
      *****THÔNG TIN căn hộ chung cư ****** khoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngDự án : Mon City Tòa: B, tầng: thấp, trục : 09Số phòng : 2N 2vs DT:...
      Dự án Mon City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 123 m2 36,59 triệu/m2
      - DT: 123 mét vuông giá: 4 tỉ 5 (thỏa thuận).- 3 ngủ 3 Vsinh 1 bếp 1 khách 1 logia thoáng.- nội thất luxury còn mới.- Xung quanh gần nhiều trường...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 76 m2, hướng Tây - Nam, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      - Là căn hộ góc tầng thấp từ 16 đến 22- giá đã bao phí sổ- Nội thất liền tường, mới như ảnh- Hướng cửa TN, logia ĐB
      Dự án FLC Star Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 98 m2 47,45 triệu/m2
      Thông tin chung cư Chealsea Park-E1như sau: - Tầng 10-18. Trục 05. Tòa E1- DT 98m ( 2 ngủ)- Giá 4.65 tỉ ( bao toàn bộ thuế phí )- Sổ cất két, nội thất cơ...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,5 tỷ tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:Dự án: CT1A Nghĩa Đô.Tòa CT1A.Tầng thấp trên 6. Trục 01.Số phòng: 2 phòng ngủ.DT 61 mét vuông.Nội thất: Full thiếu...
      Dự án Nghĩa Đô, Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 108 m2 31,49 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Mễ Trì Thương. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.+ giá chưa đến 33 tr/m.+ Tầng thấp.+ DT 108 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1 khách...
      Dự án Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      Gia đình mua ngôi nhà lúc ăn nên làm ra.Nhà đang ở rất sạch sẽ và giữ gìn. Muốn nâng lên căn 3 ngủ vì con cái đã lớn.Muốn bán căn DT 96 mét vuông với...
      Dự án Bamboo Airways Tower, 265 Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 91 m2 38,47 triệu/m2
      - Tôi sửa nhà cho em trai ở nước ngoài về ở nhưng thay đổi kế hoạch nên tôi muốn bán ngay căn hộ chung cư trước tết.- DT 91 mét vuông, căn hộ HH2...
      HH2 Bắc Hà, 15, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Chỉnh chủ bán căn thiết kế độc đáo Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu Siêu phẩm BLACKPINK Sống trọn ĐAM MÊCực phẩm tại Goldmark city DT 118m2 phiên bản hot...
      Dự án Goldmark City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      N
      Toàn Khiêm - Chung Cư Tiện Ích Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn The Pride - Tố Hữu giá mềm nhất thị trường✅ 2 ngủ 2 vệ sinh- 73m²- Giá 2.69 tỉ- 74m²- giá 2.75 tỉ- 75m²- Giá 2.8 tỉ- 88m²- Giá 2.85 tỉ✅ 3...
      The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      căn hộ Wisteria - Hoài Đức CK ĐẶC BIỆT lên tới 11,5 phần trăm + 200tr và rất nhiều quà tặng cho quý KH đặt mua căn hộ chung cư The Wisteria Hoài...
      Dự án The Wisteria, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      Gia đình mình làm ăn đc lộc, sang tháng chuyển xuống liên kế Geleximco nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho gia đình nào có nhu cầu ở thực.- căn ...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      *****THÔNG TIN căn hộ chung cư ******Dự án : chelsea park,yên hoà, cầu giấyToà N. tầng cao -trục. 05 Số phòng : 2n2vs DT: 98 m Nội thất: CB giá:...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 130 m2 34,62 triệu/m2
      Trực tiếp từ CĐT* Bảng giá:- Mã căn 02, 04, 05, 07, 08 tầng 8,12, tầng 13, 14, 16, tầng 20, 27, 28 DT 130m thông thủy, hướng logia hướng Đông Bắc, cửa...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.15 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 ngủ 2  toilet DT 61,5 m2 thông thuỷ căn hộ chung cư pcc1 thanh xuân 44 triều khúc . Tầng trung view đẹp hướng...
      PCC1 Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.