Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,97 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.97 tỷ 74 m2 53,65 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 phòng ngủ+1 góc hướng logia hướng Đông Nam, view hồ, đảo căn biệt thự ngọc Trai. Tòa R1.01 phân khu Zenpark cao cấp nhất vin OCean...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      Bán căn 2PN2 toilet Tòa ZR2, Đông Nam, X2 logia view vườn hoa, view sông san hô cực đẹp. Tầng đẹp, view vừa phải.Tiến độ TT dãn chỉ 3 phần trăm/...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,45 tỷ tại đường Tây Hồ - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4.45 tỷ 88 m2 50,57 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:Dự án: Ecolife.Tòa C. Tầng trung trục 04.Số phòng: 2N2VS.DT: 88  mét vuông.Nội thất: Nguyên bản.giá: 4.45 tỉ.Thuế phí:...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Vinaconex cạnh căn hộ vin Gardenia.Tòa nhà căn hộ nằm trong KĐT Mỹ Đình 1 cuối đường Hàm Nghi, quanh đó gần rất nhiều trường học,...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Chuyển định cư sang Úc cần chuyển nhượng chung cư cao cấp Hồ Gươm PlazaDT 130m2Giá 4,5 tỉgọi ngay 0915 200 ***
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 0 m2
      Chuyển đổi sang căn rộng green star.Nên chính chủ cần bán lại căn 2 phòng ngủ, DT 66,8m2,full nội thất, để lại hết cho khách mua.Hướng cửa hướng ...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      - Hỗ trợ cho vay 65 phần trăm trong 20 năm, LS 0 phần trăm trong 2 năm đầu.- Nội thất cơ bản.- 2 hầm để xe 10000 mét vuông.- Tặng voucher...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      CSBH ZenparkCK 17 phần trămQuà tặng: - Quà tân gia tặng 330tr trừ vào giá- logia xanh : 30tr trừ vào giá- VC: Vinmec: + VC sức khoẻ 50 phần trăm...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,85 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.85 tỷ 117 m2 41,46 triệu/m2
      Cần bán! Sakura Tower căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh NT gắn tường 117 mét vuông giá 4.85 tỉ có TL.Thiết kế: 3  phòng ngủ 2 vệ sinh,...
      Dự án Sakura Tower, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,85 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 104 m2 37 triệu/m2
      Gia đình chuyển mục đích sử dụng cần sang nhượng lại chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh 104 mét vuông.Tầng trung, các PN đều có ánh sáng tư nhiên.Nội thất...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      Tôi do chuyển về tỉnh công tác nên cần bán căn hộ Iris Garden Số 30 Trần Hữu Dực - Mỹ Đình.- DT 61m2 có 2 ngủ 2 phòng vệ sinh.- Nội thất full đồ.-...
      Iris Garden, Số 30, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,49 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.49 tỷ 96 m2 36,36 triệu/m2
      Nhà mình không ở đến nên cần bán chung cư tại dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng.- DT: 96 mét vuông, thiết kế 3 ngủ + 2 vệ sinh. Các phòng nhiều ánh...
      FLC Complex Phạm Hùng, 36, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Thông tin cụ thể các căn hộ chung cư tòa Pearl 1 Và Pearl 2:- Căn 1 phòng ngủ: 48m - 54m giá từ 2,7 tỉ, full đồ, nhà mới tinh, chưa ở.- Căn...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,8 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc T02.chung cư có DT 98m2 thiết kế căn hộ góc nên 2 PN sáng thoáng.Nội thất cơ bản, nhà còn mới.logia hướng Bắc view sông Hồng.Căn này...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 39 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 39 m2 85 triệu/m2
      Bán 39 m2 đất sát tái định cư P. Phú Diễn MT 5m, oto cách 30m. Vị trí giao thông thuận tiện gần trường đại học Tài nguyên Môi trương.Giá 85 tr/m2 CTL.liên...
      Đường 32, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 527 m2, mặt tiền 26m tại Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 527 m2 6,2 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay đất 527m tại Phương Hạnh - Tân Tiến - Chương Mỹ.Đất quá đẹp 3 MT ngõ bê tông thông oto tránh nhau (mặt ngõ chính 26,5m chia đc 5 lô ngõ...
      Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội
      M
      Đất Nền Chương Mỹ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      SIÊU PHẨM chung cư CAO CẤP - TOÀ FIVE STAR - NHÀ nội thất đầy đủ - SLOT ô tô - MỚI BÀN GIAO - Ở CỰC SƯỚNG. Mô tả :+ Vị trí: căn hộ chung cư...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Helios 75 Tam Trinh, Q. hoàng mai.Tầng 9 - 73 mét vuông. 2 ngủ, 2  nhà vệ sinh, nhà mới đẹp.Tòa A giá nhỉnh...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.