Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 116 m2 41,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh 2 chung cư 116m2 và 147m2 tại MD Complex Nguyễn Cơ Thạch.Că 2 chung cư đều có thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh.Nhà đang ở, nội thất...
      Dự án MD Complex Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Chu Văn An - Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà đất nên gia đình có nhu cầu sang nhượng lại chung cư 3 ngủ siêu thoáng tại tòa Samsora Premier vị trí trung tâm Hà Đông, đi lại cực kì...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Feliz Home Hoàng Mai.DT 65m2, thiết kế 2 phòng ngủ, phòng khách, khu vực bếp, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.đầy đủ ...
      Feliz Homes, 297, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 88 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 88 m2 52,28 triệu/m2
      Nhà tôi muốn bán gấp chung cư tại Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân DT 88m2 (3 ngủ 2 vệ sinh) Cửa TB logia ĐN đầy đủ nội thất Bán 4,6 tỉ Tiện ích: có 2...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      chào bán tòa GS6 - phân khu The Miami (phong cách Mỹ), toà có mức giá siêu mềm cuối cùng tại dự án vin Smart City. Với CK khủng chưa từng có, đc ân hạn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Hoàng Thái Vinhomes - PKD Vinhomes Smart City Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,14 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.14 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư hàng hiệu 2 ngủ 61.1 mét vuông Lumiere view nội khu S3 cực thoáng và đẹp.TT sớm: Hơn 4 tỉ.- Tặng 36 tháng phí DV.- TT tiến độ cực...
      Dự án Lumiere EverGreen Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      + căn hộ chung cư cao cấp của Q. Hoàng Mai với vị trí vô cùng đắc địa là nút giao 3 Q. Thanh Xuân - Hoàng Mai - Thanh Trì.+ Hưởng trọn tiện ích của khu...
      Dự án Bea Sky, Đường Đại lộ Chu Văn An, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ tại đường Mỹ Đình - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      Thông tin cụ thể các căn hộ chung cư tòa Pearl 1 Và Pearl 2:- Căn 1 phòng ngủ: 48m - 54m giá từ 2,7 tỉ, full đồ, nhà mới tinh, chưa ở.- Căn...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,75 tỷ tại đường Mỹ Đình - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.75 tỷ 99 m2 47,98 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư, căn hộ chung cư trục 12, tại Pearl 2, căn hộ chung cư Mỹ Đình Pearl - TP Hà Nội.- giá: 4,75 tỉ.- DT: 99 mét ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,39 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.39 tỷ 81 m2 41,86 triệu/m2
      - đc chính chủ tin tưởng, gửi bán rất nhiều chung cư, từ 2 - 3 - 4  phòng ngủ, đầy đủ các hướng và ~ tầng. Đáp ứng mọi nhu cầu, tiêu chí tìm chung ...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt sớm dự án căn hộ chung cư Handico Complex (đang xây đến tầng 12) - Dự án cuối cùng trên tuyến đường huyết mạch Lê Văn Lương.- Ưu tiên...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 93 m2 40,87 triệu/m2
      NÓNG!!! DUY NHẤT một căn hộ 2 ngủ góc 93m2 (trục 10) tòa S Goldmark City giá chỉ 3,8 tỉ sẵn sổ sẵn 2 slot oto - Nội thất cơ bản để khách có không gian sáng...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán căn hộ chung cư 2 PN 2VS căn hộ 536 Minh Khai.- DT 76m2.- Nhà đủ nội thất liền tường như hình.- Sổ sẵn giao dịch ngay.- căn hộ...
      Dự án Chung cư 536A Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,7 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 114 m2 41,23 triệu/m2
      Sudico - Mỹ Đình Sông Đà cập nhật mới nhất các căn chính chủ cần sang nhượng tại toà: CT1, CT4, CT5, CT6, CT9:- DT 57m 2 phòng ngủ 1VS.- DT 110m...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán chung cư 3 PN 2VS, căn hộ 536 Minh Khai P. Vĩnh Tuy Q. Hai Bà Trưng.- DT 95m2.- NTP Hà Nội thất cơ bản.- Sổ sẵn giao dịch ngay.-...
      Dự án Chung cư 536A Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      Bán căn hộ Hei Tower Nguỵ Như khôngn Tum 74 mét vuông 2 ngủ 2vs giá 4.2 tỉ bìa đỏ chính chủ.
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.91 tỷ 127 m2 38,59 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại chung cư tại toà C Mulberry Lane Mỗ Lao, Hà Đông. + Nhà có DT 127 mét vuông, gồm 3 ngủ,...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dương Đình Nghệ, Yên Hòa, Cầu Giấy DT tim tường 110m2, 3 PN, giá: 4.3 tỉ. liên hệ: 0379 455 ***- DTTT: 100m2, 3 PN, 2 toilet....
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.