Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 130 m2 34,62 triệu/m2
      Chuyển định cư nước ngoài cần chuyển nhượng căn hộ chung cư cao cấp Hồ Gươm PlazaDT 130m2Giá 4,5 tỉTiện ích nội khu căn hộ chung cư đầy đủ, kết nối...
      Dự án New Skyline, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,4 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 94 m2 46,81 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi nhượng lại căn hộ chung cư tại Stellar Gaden.căn hộ chung cư tầng trung, thiết kế 3ngủ 2 vệ sinh.DT: 100 mét ...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4.5 tỷ 87 m2 51,73 triệu/m2
      - chung cư có DT 87 mét vuông.- đc thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh, phòng khách, bếp logia và lô gia phơi quần áo.- Nhà nội thất đầy đủ, không nhiều đồ...
      Chung cư CT36 Xuân La, ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 33 m2 139,4 triệu/m2
      DT: 33 mét vuông. MT: 13mĐường: 13m. Hướng: hướng Đông Bắcgiá: 4,6 tỉ. bìa đỏ chính chủ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Bán đất tái...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội
      B
      TRẦN ĐỨC ĐIỂN BĐS Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,46 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.47 tỷ 95 m2 47 triệu/m2
      chủ đầu tư ra quỹ căn căn hộ giá rẻ thuộc dự án Moonlight 1.chủ đầu tư Moonlight1 An Lạc chính thức thông báo chào bán quỹ hàng lớn nhất cuối cùng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Bán căn hộ vin Smart City S1.03 - 81m2 - 3 ngủ - lô góc - nội thất đầy đủ - nhỉnh 3 tỉ 0971 607 ***.chung cư cao cấp vin Smart City là KĐT hiện đại bậc...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, hướng Tây, giá 4,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 0 m2
      - Vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa cần bán lại để đầu tư...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 70 m2 47,86 triệu/m2
      *****THÔNG TIN căn hộ chung cư ****** khoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngDự án : FLC 36 Phạm Hùng Tầng : trung, BC: hướng Đông Bắc Số phòng : 2N...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 154 m2 29,23 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ TSQ Euroland Mỗ Lao - Hà Đông, thiết kế 154 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2Vs. nội thất đầy đủ, nhà tầng 15 đẹp thoáng mát. GIa...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,9 tỷ tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán gấp căn hộ chung cư tại Intracom 1 Trung Văn, Nam từ liêm.DT 120m2.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1 khách, 1...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán miếng đất 115 m2 tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,72 tỷ

      4.72 tỷ 115 m2 41 triệu/m2
      Thố Bảo #Vân_Nội, #Đông_Anh DT115 mét vuông, Mt 5,5m. Nhỉnh sang nhượng 4xtr/m (X có là bán) Full thổ cư Khu vực cư dân văn minh, gần trường học,...
      Đường Vân Nội, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 50 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 50 m2 73 triệu/m2
      Bán đất tổ 9 Thạch Bàn, Long Biên DT 50m2. MT 5m. ngõ tương đối rộng 2,5m.+ DT: 50m.+ MT gần 5m. Nở hậu.+ Ngõ trước nhà rộng hơn 2,5m. Cách trục chính...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 46 m2, mặt tiền 4m tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 46 m2 92,4 triệu/m2
      Bán lô đất vàng cực hiếm, nằm mặt ngõ thông lô góc 2 mặt ngõ oto đỗ cửa, vào đất tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai.- DT 46 mét vuông MT 4,3m chỉ 4,25 tỉ có...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Gia đình chuyển hướng đầu tư bán lỗ 700tr miếng đất 150m2 view hồ đẹp nhất TĐC Đại học Quốc Gia.- DT: 150m view hồ cực đẹp.- Đường rộng 7m vỉa hè 2 bên...
      Đường 420, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 36 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      🆘🆘🆘 HƠN 3 tỉ mảnh đất 36 mét vuông MẶT ĐƯỜNG 10 M - VỈA HÈ - KD - NGÔ GIA TỰ - LONG BIÊN❌ cc bán nền đất 36 mét vuông , đường rộng 10m -...
      Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 61 m2 80,33 triệu/m2
      - Vị trí đất cực kỳ đẹp phù hợp đầu tư, Xây văn phòng cho thuê, toà hotel, hoặc căn biệt thự, đất lô góc 2 MT.- Xung quanh là chợ Mun 50m.- Trường học cấp...
      Đường Hậu Dưỡng, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 81 m2 54,94 triệu/m2
      SIÊU hot BÁN lô đất - TẠI THÔN LẠI ĐÀ, XÃ ĐÔNG HỘI, ĐÔNG ANH. HN. DT: 81m2, thông số vàng.MT = hậu: 5.48m.Hướng: chính Nam.Đường ngõ thông thoáng oto nhỏ...
      Đường Lại Đà, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Lê Lợi - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134 triệu/m2
      Bán nhà Lê Lợi Hà Đông 35 mét vuông x 4 tầng 4  phòng ngủ gần trường cấp 1,2,3, giá nhỉnh 4 tỉ.+ Nhà nằm trung tâm hành chính Q. Hà Đông, gần...
      Đường Lê Lợi, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.