Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 38 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 38 m2 128,95 triệu/m2
      Bán nhà đường Âu Cơ, P. Tứ Liên, Q. Tây Hồ.DT 34/38  mét vuông xây 5 tầng nội thất đầy đủ, gần phố.Thiết kế hiện đại (sang trọng + đẳng cấp).- Tầng...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Phố Mai Phúc - Long Biên, giá 3 tỷ

      3 tỷ 31 m2 96,78 triệu/m2
      Bán nhà gấp phố Mai Phúc, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Phố Phúc Mai thông ra đường Nguyễn Lam, Phúc Đồng, gần trường cấp 1,2,3, trường Vinschool,...
      Phố Mai Phúc, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 35 m2 115,72 triệu/m2
      Nhanh còn kịp.Nhà đẹp phố Định Công - Hoàng Mai.- Hai thoáng - ở ngay.DT: 35 mét vuông x 5T MT 4,5m chỉ 4,05 tỉ.Vị trí:+ Ngõ trước nhà rộng, SH quay...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Nguyễn Sơn, 3 bước oto thông, tặng toàn bộ nội thất, 4 tỉ có ra lộc.Nguyễn Sơn khu phố của hàng xách tay. Nhà mới cách oto tránh tầm 7m,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 38 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      bán nhanh nhà Kim Giang 7 Tầng, Ngõ Ba Gác, 100m Ra Mặt Phố, 38m chỉ 4 tỉ.- Ngay mặt phố Kim Giang. Ba bước chân sang Linh Đàm, KDT Kim Giang, Kim Lũ. Cách...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      + Vị trí ngõ thông rất phù hợp KD spa, tạp hóa, Nhà lô góc nên rất thoáng sáng, khách vừa ở vừa KD cực đẹp. Từ nhà ra ô tô dừng đỗ chỉ 50m.+ Khu vực trung...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Gia, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 45 m2 87,78 triệu/m2
      Nhà Phú Thượng - Tây Hồ dân xây chắc chắn ngõ thông 30m ra mặt phố, gần trường học, chợ vài ph ra Lotte, Võ Chí Công.45m2, 4 tầng, MT 4m thiết kế tầng 2...
      Đường Phú Gia, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 33 m2 104,55 triệu/m2
      Tôi là Chính chủ cần bán nhà số 1, ngách 2, ngõ 67 Nam Dư, Hoàng Mai, 33m2, 4,5 tầng, oto nhỏ đỗ cửa, cách phố 50m, nhỉnh 3tỉ.Nhà chủ tự xây kiên cố, tường...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Văn Quán, Văn Quán, Q. Hà Đông. Vị trí cuối đường Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân Và đầu đường Trần Phú, Hà Đông, ngay gần bến tàu điện...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 37 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 37 m2 132,44 triệu/m2
      Chỉ 4.9 tỉ - trung tâm Hai Bà Trưng - nhà đẹp ở ngay - 5m thẳng ra phố.Trung tâm hai bà - 5m thẳng ra phố - sổ vuông viên gạch - nhà đẹp ở ngay.+ Khu vực...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      Bán nhà, ngõ 229, phố Vọng - 45 mét vuông, 4 tầng, giá 4.7 tỉ. oto đỗ cổng.+ Cần sang nhượng ngôi nhà ngõ 229 phố Vọng - Hai Bà Trưng, vị trí cực...
      Ngõ 229, Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Thì Sỹ - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 36 m2 130,56 triệu/m2
      - DT: 36m2.- MT: 3.4m.- Hướng: hướng Đông Nam (Ngoài ra tôi còn một căn hướng Đông, DT: 40m2, xây 5 tầng).* Hiện trạng: Nhà xây mới 4 tầng có thể dọn đồ...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 40 m2 106,25 triệu/m2
      Bán nhà Thượng Thanh - mới tinh.Nhà Thượng Thanh DT 40 mét vuông x 4 tầng tại Thượng Thanh Long Biên TP Hà Nội.MT 4m nở hậu đẹp. Xây một nhà duy...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 33 m2 120,61 triệu/m2
      Nhà mới - trung tâm ngã 4 Sở - oto gần - tiện ích ngập tràn - dọn vô ở ngay.Gần phố cạnh Royal City.Mô tả:- DT: 33m2.- Số tầng: 5 tầng.- Giá: 3,98 tỉ.-...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 50 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 50 m2 93 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ xây mới 6 tầng 50 m2, lô góc 2 mặt ngõ tại phúc lợi, Long biên.oto Moning vào nhà, giá chỉ hơn 4 tỉ.Nhà xây mới, DTSD 300 m2 sàn.* Thiết...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 37 m2 124,33 triệu/m2
      * Mô tả:- Nhà thuộc ngõ 203 Kim Ngưu, thiết kế hợp lý.- Gần oto, ngõ thông.- Nhà 5 tầng:+ Tầng 1: Chỗ để xe, bếp, vệ sinh.+ Tầng 2: Phòng khách, 1 PN.+ Tầng...
      Ngõ 203, Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      Nhà đẹp Trương Định 58 mét vuông - DT rộng - MT 8,6 mét vuông - giá chỉ 5 tỉ.Mô tả:+ Vị trí đẹp, cực gần phố. Cách nhà 5m có sân chung rộng để...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Trì - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      - Vị trí nhà cực thoáng oto vào nhà, đỗ cửa, nhà gần chợ, trường cấp 2, THPT Lê Lợi, kết nối giao thông vô cùng thuận tiện.- Nhà cách ngã 5 Hà Trì, phố Bà...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.