Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thụy Phương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 45 m2 105,56 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây phố Thụy Phương, Q. Bắc Từ Liêm.Nhà vừa xây, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng sử dụng, vị trí đẹp, thông thoáng, ngõ tương đối rộng...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 36 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      ngôi nhà nằm trong ngõ 105 Yên Hòa, Cầu Giấy. Ngõ thông, rộng, thoáng.Khu phố cư dân đông, buôn bán tấp nập, lô góc, thoáng, ngõ trước nhà rộng.Giao thông...
      Ngõ 105, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 51 m2 64,71 triệu/m2
      Chính chủ vợ chồng cần bán ngay nhà 3 tầng.DT: 51m2 bìa đỏ chính chủ.Nhà 3 mặt thoáng, ngõ tương đối rộng.Thiết kế hiện đại, hợp lý.Gần hồ điều hòa,...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cổ Điển B - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Bán nhà Cổ Điển B, Tứ Hiệp, gần trường Tiểu học, cấp 2 Tứ Hiệp, gần ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.Gần trường Trung học cơ sở thị trấn, KĐT Hồng Hà...
      Đường Cổ Điển B, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Diễn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 34 m2 111,77 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mới kính khôngong đón tết Giáp Thìn tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm.- Vị trí: Cực đẹp ngay gần ủy ban nhân dân P. Phú Diễn, xung quanh nhiều...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Giang Biên - Long Biên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà đẹp xây 4,5 tầng Giang Biên, DT: 40m2, MT: 4m; giá: 5 tỉ; garage oto.Chính chủ gửi bán nhà xây 5 tầng Giang Biên.- DT: 40m2; MT: 4m.- Nhà 4,5 tầng,...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà Sài Đồng 50m2 - MT 4m - oto - dân xây - tiện ích - già 4 tỉ.L/H 0961 011 ***.Vị trí trung tâm sài đồng, hưởng trọn tiện ích khu vực, giá trị an ...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 38 m2 130,27 triệu/m2
      Bán nhà Âu Cơ, Tứ Liên, Tây Hồ. DT 38 mét vuông nhà dân xây 5 tầng 2 mặt thoáng cực đẹp cách phố vài bước chân. Tầng 1 khách bếp để xe riêng biệt hoàn...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 0 m2
      - Nhà 4 tầng mỗi tầng hai PN cách đường oto qua 30m.- Nhà gần trường mẫu giáo Phương Canh 20m - chợ dân sinh 10m - siêu thị 50m...- DT 35.7 mét vuông...
      Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 33 m2 100 triệu/m2
      Hàng hiếm - lô góc 2 thoáng Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân.Ngõ 3 gác Nhà trong khu vực đông cư dân tiện ích không thiếu gì. Bán kính 300m là 10 Trường mẫu ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Hoài Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng siêu hot, DT 30m, giáp đất DV, cách 500m ra Trịnh Văn Bô, giá 3.1 tỉ.Cách đường oto ~ 20m, ngõ thông, đường thoáng. call ngay em Thanh:...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 38 m2 tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      Bán nhà khu chợ thị trấn Văn Điển - Thanh Trì.Lô góc 2 mặt thoáng, thiết kế đẹp - Gần TTTM - Sát chợ Văn Điển.Mô tả: Nhà thuộc thị trấn văn Điển, ngõ trước...
      đường Tứ Hiệp, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 42 m2 tại Đường Cương Ngô - Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 42 m2 79,77 triệu/m2
      Bán nhà Cương Ngô, Tứ Hiệp, gần chi cục Thuế huyện Thanh Trì, sát chợ Văn Điển.- Dân xây tâm huyết, khung cột bê tông chắc chắn, nhà gần như còn mới đẹp.-...
      Đường Cương Ngô, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      + Vị trí thuận lợi hàng xóm khu đô thị Văn Khê, Park City, liên kế Ngô Thì Nhậm. Đi bộ ra chợ Bông Đỏ, chùa Bia Bà chỉ vài ph. oto đỗ cổng.+ DT 30m2, MT...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      Thông tin cụ thể.- Nhà vừa xây thiết kế cực kỳ hiện đại nhà thông minh, kết cấu chắc chắn, nội thất đẹp long lanh gồm: Phòng khách, bếp, 3 PN, phòng thờ,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Khoái, DT 34m2, 5 tầng, 3,9 tỉ Hai Bà Trưng.Nhà đẹp 5 tầng khách về ở luôn ngõ thông.Vị trí ổn trong phân khúc ngay ngã tư Nguyễn Khoái -...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      Nhà bán ngõ 77 Xuân La, ra Hồ Tây cực gần, gia đình cần tiền, bán nhanh. đầy đủ nội thất.- DT: 30m2 x5 tầng.- MT: 4.7m.- Giá chào: 4.5 tỉ.- Vị trí đẹp,...
      Ngõ 77, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 46 m2 91,31 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, hàng xóm Times City 46m2 x 5 tầng chỉ 4.2 tỉ.+ Ngõ nông, gần đường oto tránh, tọa lạc ngay s. Át time...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.