Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      - DT bìa đỏ: 30.2m2; DTXD: 33m2.- MT: 5.7m.- Hướng: hướng Tây Bắc (ngoài ra còn căn 3.5 tỉ. DT: 35m2, MT: 3.3m, oto đỗ gần, Tây Nam).- ngõ tương đối ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 45 m2, mặt tiền 8m tại Đường Kim Giang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà kim Giang, vị trí đẹp ngõ trước nhà 2.2m, gần trường Tiểu học cấp 2 Thanh Liệt - công viên Chu Văn An. KĐT HH Linh Đàm.DT.45m, xây 5...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn shophouse 1 tầng, 60 m2, giá 3 tỷ tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Vị trí: Ngay sảnh CT1B nên lượng người qua lại đông, thuận tiện KD. Nằm ngay góc nên thoáng. View nội khu, sân chơi.+ Sở hữu vị trí đẹp nhất khu shop chân...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,8 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 54 m2 88,89 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán 1  phòng ngủ, 1  toilet view sông giá cực tốt trong KDC vin central park.+ Layout đẹp, DT 54 mét vuông.+ Thiết...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 44 m2 75 triệu/m2
      Dự án Everrich Infinity nằm ngay MT đường An Dương Vương Q. 5, không mất quá nhiều thời gian để di chuyển giữa các Q.. Gần các trường đại học lớn như là:...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      sang nhượng Celesta Rise - Keppel Land - Tháp T5 - Giao hoàn thiện.- Vị trí: MT Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, Nhà Bè.- DT: 80 mét vuông gồm...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 79 m2 60,13 triệu/m2
      chính chủ đang cần gấp tiền nên bán lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại dự án Eco Green Q. 7.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 5 phòng ngủ, 220 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 220 m2 21,37 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 2 penthouse Đ/C 783 Trần Xuân Soạn P. Tân Hưng Q. 7, DT 220m2, 5 PN, 4 toilet, tặng nội thất luxury, lầu cao, view...
      Hoàng Anh Gia Lai 2, 783, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 83 m2 37,96 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Him Lam Chợ Lớn, Hậu Giang, Q. 6. Rẻ nhất thị trường.- Thiết kế rộng rãi thoáng mát với DT 83m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.-...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Sở hữu chung cư Akari City về Q. 1 chỉ mất 15 ph.- Chương trình ưu đãi trong tháng 12: Chỉ TT 700 tr, còn lại mỗi tháng chỉ TT 2 tr.- Hỗ trợ tối đa lên tơi...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Cần bán chung cư Him Lam Riverside, đường Hoàng Trọng Mậu, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Tp HCM.- DT: 100m2, 02 PN, 02  toilet, phòng kho, tầng trung.Giá:...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Orient Apartment, Q..4.- DT: 76 mét vuông.- Thiết Kế: 2 PN, 2 tolet, logia view mát.- Tiện ích: shop tiện lợi, cafe, khu vui...
      Dự án Orient Apartment, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,8 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 49 m2 77,56 triệu/m2
      The Prince Residence - Phú Nhuận.Đã có sổ hồng riêng, nhà trống xem liền đc.giá: 3.8 tỉ, tháp P2.DT 1 phòng ngủ 49m2, tầng cao.Y hình kèm theo full ...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Bán chung cư Palm Heights Keeple, q2.2 phòng ngủ - 77m2.View ngoại khu thoáng, mát mẻ.NTP Hà Nội thất như hình.Giá chỉ: 4,3 tỉ giá này đã bao gồm...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      - Bán chung cư Res Green Tower.- Res Green: Số 7A Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- Tiện ích xung quanh: TTTM cao cấp, nằm ở vị trí đắc địa dễ...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,25 tỷ tại Bình Chánh

      3.25 tỷ 78 m2 41,67 triệu/m2
      Bán chung cư Mizuki Park 78m2 tầng cao hướng view Q. 1 thoáng mát.TT 970 tr nhận nhà ở liền. NH duyệt vay lên đến 2tỷ28.- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 122 m2, mặt tiền 4m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 122 m2 40,17 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Thị Thử.DT 4m x 30m. sổ hồng. CN 122m2).Giá 4,9 tỉ.(Giá cũ 5,5tỉ).Vị trí đẹp, thích hợp ở KD nhiều ngành nghề.cư dân hiện hữu, xây dựng...
      Đường Nguyễn Thị Thử, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,16 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.16 tỷ 76 m2 41,58 triệu/m2
      pháp lí sổ hồng riêng chính chủ.CĐT uy tín.- Nội thất mới hoàn toàn...- chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất: 3 điều hoà LG, 2 thiết bị vệ sinh Inax, 3TV...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.