Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Bán căn 2N2vs 80 mét vuông tầng trung Hei Tower.nội thất đầy đủ bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.Giá 3,6 tỉ.Có slot oto.liên hệ ngay xem nhà: 0979 641 ***
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 93 m2 41,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tòa B, view nội khu xuống khuôn viên đường dạo bộ.Thiết kế 3 phòng ngủ - 2  nhà vệ sinh.Bàn giao full thiết bị liền...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 129 m2 38,76 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Golden Land 275 Nguyễn Trãi.DT: 129 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ 3 toilet căn ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán nhanh 2 chung cư The Garden Hills - 99 Trần Bình: 0968 127 ***- Căn 02 tòa A, DT 110m2, 4 PN, 2 vệ sinh, cửa vào hướng Tây Nam logia...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, 99, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      BQL vin Sky Lake cập nhật quỹ chung cư bán năm 2024 giá siêu mềm nhất.Cam kết:* Lựa chọn căn hộ chung cư hoàn hảo nhất với nhu cầu KH.* Quỹ căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,99 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.99 tỷ 115 m2 34,7 triệu/m2
      Chuyển công tác, cần bán nhanh chung cư tại dự án Golden Field.- DT 115m2, gồm 3 PN và 3 vệ sinh.- Nhà view đẹp và thoáng, 2 logia Đông Nam mát rượi.-...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.45 tỷ 74 m2 60,14 triệu/m2
      Bán chung cư tại căn hộ Imperia Garden do chuyển nhà về mặt đất.DT chung cư 74 mét vuông.Thiết kế 3 PN, 2 phòng  toilet.Full NT đẹp như...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,86 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.86 tỷ 97 m2 39,8 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Đà Nẵng nên tôi muốn nhượng lại căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ chung cư 60B Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ chung cư có DT 97 mét ...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 112 m2 41,97 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư A3 Làng Quốc Tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy.DT 112 mét vuông trang thiết bị nội thất full, thiết kế thoáng mát,...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.55 tỷ 79 m2 57,6 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên muốn sang ngang hợp đồng mua bán không lời.Giá chỉ 4.545 tỉ (Chưa bao gồm kinh phí bảo trì).Căn 2N - tầng trung, logia ĐB.PN +...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ - Hà Nội

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Bán cc cao cấp D'. El Dorado, 1 ph ra Hồ Tây. Vị trí cực đắc địa, ngay 2 con rồng biểu tượng Hồ Tây, 100m ra Q. ủy Tây Hồ.Giá siêu tốt: 4 tỉ 70 mét ...
      Dự án D’. El Dorado, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 4,85 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.85 tỷ 0 m2
      chính chủ thiện chí gửi bán chung cư tại Timescity.Em Nhung gửi a/c thông tin chi tiết chung cư:DT chung cư: 82,1 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn hộ PCC1 Triều Khúc, Thanh Xuân.căn hộ chung cư PCC1 cách ngã tư Khuất Duy Tiến chưa đến 1 kilomet, đối diện khu căn biệt thự...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.95 tỷ 88 m2 44,89 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đi cần bán căn 3 ngủ toà A Sky Central DT 88 mét vuông - 3 ngủ - 2 vệ sinh - BC thoáng mát.DT: 88  mét vuông DT trên bìa ...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 92 m2 50 triệu/m2
      Em Tùng đã làm ở đây rất lâu nên quỹ căn rất nhiều từ 2 ngủ - 3 ngủ. Làm việc trực tiếp, không bán chênh.- CH 2 ngủ 92m2 giá chỉ từ 4,7 tỉ.- CH 110m2 -...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,95 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.95 tỷ 116 m2 34,06 triệu/m2
      Bán căn E căn hộ góc 3 phòng ngủ, 116 mét vuông tại HPC Landmark 105, full đồ, tầng trung, hướng mát giá 3.5 tỉ DT: 116 mét vuông.Thiết...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư 3 ngủ C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower - Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - TP Hà Nội.DT 95 m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh.Hướng cửa...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường K2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 111 m2 33,34 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư như sau:+ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.+ Hướng cửa TB, logia ĐN.+ Tầng trung view thoáng.+ đầy ...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường K2, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá