Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà 2 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Giảm giá mạnh bán ngay.Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu P. Bửu Long, BH.DT: 4m x20m sổ riêng thổ cư sạch.Cách đường Huỳnh Văn Nghệ chỉ 1 ngôi nhà, đường ôtô né...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 185 m2, giá 4,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.5 tỷ 185 m2 24,33 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp phân khu Cọ xanh * Nhà xây sẵn 5 tầng - DTXD: 184.2m2* Có thiết kế có logia thoáng, trồng cây Lộc vừng trước cửa và khoảng sân thoáng trước...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường nhựa Sông Thao 3 nhà c4 đẹp 7mx22m cổng rào bao quanh.DT đất ngang 12 mét nở hậu 15 mét dài gần 60 mét. Có 250m2 nền thổ cư.Giá...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 80 m2 46,88 triệu/m2
      - Đường số 5 khu đô thị Hà quang 1 có vị trí rất đẹp. Ngay phía sau đường số 3 Vòng Xoay Lạc An l, gần NH Vietcombank đường số 4.- Khu vực cư dân đông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 1 - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Hạ giá bán gấp.Bán nhà mới trong KĐT Phước Long A, gần sân bóng Thích Quảng Đức - chỉ 3.6 tỉ.- DT: 51.5 mét vuông (ngang 5m) thực tế 95.5 mét ...
      Dự án Phước Long, Đường 1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      sang nhượng ngôi nhà thô hoàn thiện mặt ngoài gói 8 The Capella Garden. KĐT an ninh khép kín đầu tiên tại Nha Trang.- Cổng bảo vệ, an ninh 24/7.- Camera...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Kẹt tiền xoay vốn KD - bán gấp ngôi nhà tâm huyết ngay khu Vĩnh Điểm Trung - chỉ 3.8tỉ.DT: 100 mét vuông nhà 1 trệt 1 lầu nội thất đầy đủ.MT...
      Đường Gò Găng, Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Giảm mạnh 300tr còn 3,5 tỉ (còn thỏa thuận).Bán nhà 4 tầng khu TĐC VCN Phước Hải đường thông oto sát đường Số 4(Thích Quảng Đức).DT: 40.2 mét vuông...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Thị xã Hà Tiên - Kiên Giang, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      - Bán nền căn biệt thự hướng biển khu Hà Tiên Venice Villas, TP. Hà Tiên, KG:- giá: chỉ còn 4 tỉ 850t (18t/1 mét vuông), thiện chí còn bớt- DT:...
      Dự án Hà Tiên Venice Villas, Hà Tiên, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, giá 4 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chỉ 4 tỉ sở hữu ngay căn nhà phố thương mại shophouse chân đế tại The Dragon Castle Hạ Long, bìa đỏ lâu dài vĩnh viễn.- nhà phố thương mại ...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh mảnh đất 3 m2, mặt tiền 50m tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 3 m2 1433,34 triệu/m2
      Đất phù hợp tách thửa giá ngộp 4.3 tỉ.Đất 4 MT đường oto.DT rộng 50x58m, phù hợp chi nhỏ bán lẻ từng lô (khả năng bán đc 20 lô).Đất CLN phù hợp quy hoạch...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Đường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      liên kế chìa khóa trao tay, pháp lí bìa đỏ, HUD Sơn Tây KĐT kiểu mẫu độc nhất tại Tp. Sơn Tây, thành phố Hà Nội. CĐT Chiến lược bán ngay khi sp và...
      Dự án HUD Sơn Tây, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 4,95 tỷ tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      Sở hữu dãy liên kế nhà phố thương mại trục đường chính 17,5m kết nối Phố Chùa Thông - Chợ Nghệ - Thành Cổ - Quang Trung vừa ở vừa KD đẹp nhất TX Sơn...
      Dự án HUD Sơn Tây, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      Giá rẻ như cho.khoảng3.6 tỉ.ngôi nhà 75 mét vuông xây khoảng4 tầng.Nằm tại trung tâm phố.MT 5m.Đường trước nhà 12m.Xung quanh KD buôn bán đã vào hoạt...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,59 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.59 tỷ 75 m2 47,87 triệu/m2
      CĐT HUD thông báo ra hàng quỹ căn 40 lô ngoại giao, tại trung tâm TX Sơn Tây với các tiêu chí:- giá cực rẻ chỉ 3,56 tr sở hữu chung cư hoàn thiện 3 tầng...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.05 tỷ 117 m2 26,07 triệu/m2
      Hàng hot hiếm, nhanh thì còn.Bán căn 117m2 toà CT8 Dương Nội, 3 phòng ngủ, BC hướng Đông Nam mát như điều hoà.Nhà nội thất đầy đủ đẹp: Tủ bếp,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 94 m2 45,75 triệu/m2
      Gia đình chuyển về ở với ông bà, nên muốn nhượng lại chung cư Stellar Garden số 35 Lê Văn Thiêm.DT: 94m, 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây...
      Dự án Stellar Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Nhà mình có căn hộ tại Mandarin Garden 2 Tân mai. căn hộ 2 phòng ngủ 2 toilet diện tích 80m. logia nam hướng mát cực thoáng, thiết...
      Dự án Mandarin Garden 2, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.