Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 164 m2, giá 3,69 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.69 tỷ 164 m2 22,5 triệu/m2
      căn nhà phố vườn 90 mét vuông (6*15m) - Waterpoint Nam Long.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu (4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh).- DT: 6*15m =...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 1 trệt 1 lầu căn vườn vị trí đẹp.- giá 3.550 tỉ.- TT 3.4 tỉ có thể nhận nhà ngay.- DT 90 mét vuông.- DTXD 105 mét vuông.- Trục...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà phố vườn mẫu 1 trệt 1 lầu 3,3 tỉ và 1 trệt 2 lầu 3,7 tỉ full thuế phí.KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam...

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền khu Aqua dự án Waterpoint Nam Long trục đường đẹp liên kế Vịnh Harbour trò chơi thể thao trên nước bến du thuyền, DT 6m*15m, xây dựng 1...

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, giá 4,8 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.8 tỷ 0 m2
      Đây là thời điểm vàng để mua những ngôi nhà liên kế tại La Vida Residences Vũng Tàu với giá siêu rẻ. Thời điểm 2021 những dãy nhà LK7, LK8, LK9 phải mua...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền dự án 84 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      Cơ cấu sp:nhà phố thương mại mặt DT293: 11 nền đất + nhà 5 tầng - 112 mét vuông - 129 mét vuông (góc).Đất nền DT: 81m - 112m (Góc) số lượng...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp đất 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Đất nền trung tâm TP Bắc Giang, giá chỉ 4,5 tỉ/lô MT 6.5m,Sát quảng trường, tháp đồng hồ.Cách BigC 300m.Trục đường chính ĐT 293, rộng 48m.Phong phú và đa...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Vốn bỏ ra 30 phần trăm, NH MB bank cho vay 65 phần trăm ân hạn 12 tháng. Không vay CK 6 phần trăm vào giá mua.Vị trí vàng lõi TP Bắc Giang...

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Vị trí tâm điểm vàng.Tọa lạc tại trung tâm TP, gần các tuyến đường trọng điểm:Mặt đường ĐT 293 - trục giao thông huyết mạch của TP.Đường Trường Chinh...

      Bán đất 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Dự án kiểu mẫu Mascity TP Bắc Giang tỉnh Bắc Giang.Cơ hội sở hữu sp có 1 - 0 - 2 Tại TP Băc Giang.Vị trí: Đường Tây Yên Tư, Bắc Giang.Quy mô: 3.3 ha, gồm 86...

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      chào bán chung cư Vũng Tàu Centre Point với mức giá chỉ từ 3,2 tỉ/ cănTT chỉ 700 tr sau đó dừng chờ nhận nhà.- chung cư cao cấp theo tiêu chuẩn 5* đầu...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 81 m2, mặt tiền 6m tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      *) Vị trí ngay mặt đường tỉnh lộ 293 rộng 48m, nằm cạnh trung tâm hành chính tỉnh Bắc Giang, kết nối thuận tiện bằng tuyến đường cao tốc- liên kế tiện ích...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay đất dự án 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Số lượng limited chỉ 89 lô:Trong đó 11 lô nhà phố thương mại shophouse hoàn thiện 5 Tầng đẹp nhất khu vực.78 miếng đất nền DT: 81m2 - 84m2 MT 6m, vỉa...

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Phường Vệ An - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng đường Thiên Đức thuộc P. Vệ An, TP Bắc Ninhdt 54,7 m2 + mt 3,2 m + hướng Tâygiá 4,85 tỉvị trí đẹp đường thoáng, rộng phù hợp để ở và KD.KDC...
      Phường Vệ An, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Ninh Kiều, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 76 m2 57,77 triệu/m2
      NHÀ vừa xây 1 TRỆT 1 LẦU ( CÓ SÂN ĐẬU ÔTÔ ) TRỤC CHÍNH HẺM 170 HOÀNG QUỐC VIỆT - AN BÌNH - NINH KIỀU - TP CẦN THƠ - đầy đủ nội thất CAO CẤP- DT : 4m x...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất dự án 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu sp đất nền có 1 - 0 - 2 tại Bắc Giang, đường 48m.Vị trí: Đường Tây Yên Tư Bắc Giang.Quy mô: 3.3 ha, gồm 86 lô, trong đó nhà phố thương mại ...

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 352 m2, giá 4,9 tỷ tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình

      4.91 tỷ 352 m2 13,93 triệu/m2
      The Forest Villas là khu căn biệt thự nghỉ dưỡng có quy mô lớn tại xã Quang Tiến, TP Hòa Bình do Công ty TNHH Phát triển đô thị Quang Tiến (thuộc Tập đoàn...
      Dự án The Forest Villas, Xã Quang Tiến, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán căn shophouse 4 tầng, 120 m2, giá 4,8 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán bớt một căn để cho con đi nước ngoài, hotline 0966 480 ***DT: 6x20m, mẫu shop 2 cửa cực đẹp, view công viên 3.7ha, xây dựng 1 trệt 3...
      Dự án EcoCity Premia, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.