Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, giá 4,99 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.99 tỷ 0 m2
      (Thông báo). CĐT dự án Thủ đô Hà Nội Paragon thông báo chúng tôi chính thức ra quỹ 20 căn rẻ nhất tại dự án Thủ đô Hà Nội Paragon, 181 Trần Quốc...
      Hà Nội Paragon, 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 86 m2 56,98 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư 2PN2VS tòa Sky Park Tôn Thất Thuyết, Cầu Giấy. DT 86 mét vuông tầng 18 đẹp view hồ, gia đình làm đầy đủ nội thất, ở giữ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.65 tỷ 130 m2 28,08 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có chút lộc nên chuyển xuống liên kế Vạn Phúc. Nay cần vốn KD nên cần nhượng lại chung cư tại căn hộ chung cư Sông Đà - 131 Trần Phú -...
      Dự án Sông Đà Hà Đông Tower, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.25 tỷ 91 m2 35,72 triệu/m2
      Net như sony.Chính chủ bán căn 3 PN 91 mét vuông tại khu đô thị Hồng Hà Ecocity - Top khu đô thị đáng sống nhất HN.- 3 PN - 2 vệ sinh - 2 logia.-...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay Tập thể Thành DT 100 m2, 3 PN, 1 bếp, 1  toilet, 1 tắmVị trí thuận tiện: Gần trường mầm non, cấp 1, 2, 3. Gần chợ, BV. Tiện đi...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4.91 tỷ 87 m2 56,33 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư C18 Xuân La, Tây Hồ, TP Hà Nội.căn hộ góc DT 87 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2  toilet, nội thất full xịn.NTP Hà ...
      Dự án Tái định cư C18 Xuân La, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 125 m2 29,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư FLC Landmark tower, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm - 3,695 tỉ- DT: 125m, 3 PN, 2 vệ sinh, 2 lô gia.- căn hộ chung cư logia hướng Đông ...
      Dự án FLC Landmark Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tầng 19 căn hộ chung cư meco complex, 102 đường trường chinh, phương mai, đống đa, Thủ đô Hà Nội.- DT: 84 mét vuông thông...
      Dự án Khu nhà ở cao tầng 102 Trường Chinh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,5 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 93 m2 37,64 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ Dự án A8, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm - Giá 3,498 tỉDT 93,1m2 - 2 phòng ngủ, 2WClogia hướng Nam, tòa nhà 9 tầng ngay góc đường Hàm Nghi...
      Dự án Chung cư X2 Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Vị trí đắc địa- trái tim của dự án, cạnh trục đường 52mÔm trọn hồ 24,5ha, view tr đôcăn hộ chung cư hạng sang, dịch vụ tiện ích 5*đc điều hành và quản lý...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 ngủ DT 76m2 Hinode City, nội thất còn như mới, nhà ít sử dụng. Nhà đẹp không lỗi phong thuỷ, do nhu cầu chuyển nơi làm việc...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,99 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.99 tỷ 86 m2 58 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao, ký trực tiếp CĐT Summit Building 216 Trần Duy Hưng.giá chỉ từ 58tr/m2.contact phòng kinh doanh: 0868 431 ***.Vị trí đắc địa nhất mặt...
      Summit Building, 216, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 123 m2 40,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, các phòng hợp lý, không gian sống đẳng cấp, không lỗi phong thủy.- DTSD 117 mét vuông thông thủy- 123 mét ...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Loại 2 ngủ + 2VS, DT 80m2, nội thất có: Sàn gỗ, chiếu sáng + thiết bị vệ sinh bình nóng lạnh.- Căn số 1 cửa hướng Đông Bắc - logia hướng Tây Nam.- Căn...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Tây - Nam, giá 3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Em Tâm SDT 0961 596 *** xin giới thiệu tới anh / chị chung cư 2N tại phân khu cao cấp The Zurich có giá mềm nhất vin Ocean Park.1. Thông tin chung cư.-...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ - View căn biệt thự liên kế Geleximco - bìa đỏ lâu dài- DT tim tường : 82m2- DTTT : 75,5m2- Tầng trung - View siêu thoáng...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,06 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      4.06 tỷ 99 m2 41,02 triệu/m2
      Tóm tắt CSBH dự án The Wisteria _ Hinode Royal Park.- Tặng 1 năm phí DV.- Mua từ 2 căn trở lên CK 1 phần trăm từ căn thứ 2.- Hỗ trợ 0 phần trăm...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Tôi cần tiền Tết bán ngay căn hộ góc căn hộ chung cư 80m2, 2 ngủ, 2 vs, bìa đỏ lâu dài, logia Đông Nam, cửa hướng hướng Đông Bắc
      Dự án 335 Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.