Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 0 m2
      chung cư Hiyori tọa lạc lại MT Võ Văn Kiệt, còn đường đắt giá nối từ Cầu Rồng đến bãi tắm Mỹ Khê, giao thông thuận tiện cho cuộc sống tiện nghi.Hiyori...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 0 m2

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Lương 18, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 100 m2 47,9 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường 7m5 Thanh Lương 18 - Hoà Xuân - Đà Nẵng_______________________________Đường 7m5 lề 4mHướng hướng Tây BắcDTĐ: 100 mét vuông,...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 100 m2, hướng Bắc tại Đường Mẹ Thứ - Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Mẹ Thứ siêu đẹp, sách va li vô ở ngay trước tết nào.+ Nhà 2 tầng đường Mẹ Thứ.+ Vị trí gần đường Phạm Hùng.+ Hướng Bắc.+ Nhà y...
      Đường Mẹ Thứ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 47 m2 tại Đường Triệu Nữ Vương - Hải Châu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 47 m2 77,66 triệu/m2
      Nhà mới sau lưng nhà phố tr Nữ Vương, cách đường chính 15m.Nhà 3 tầng, 3  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, bếp, phòng thờ, sân phơi.DT: 47m2 x 3T,...
      Đường Triệu Nữ Vương, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Liên Chiểu, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 75 m2 65,2 triệu/m2
      1/ Vị trí.+ Đường 5m5 vỉa hè 3m Phú Lộc, Hòa Minh, Liên Chiểu. Cách biển 300m.2/ Mô tả chi tiết.+ DT đất 75 mét vuông (5x15), DT sàn: 215 mét ...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 105 m2 36,67 triệu/m2
      Nhà 2 tầng toạ tại đường 7,5m Hói Kiểng ngay trục thông dài xuyên suốt Nam Hoà Xuân Đà Nẵng. Nằm đối diện nhà phố thương mại shophouse Minh Mạng. Cách...
      Đường Hói Kiểng 11, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 105 m2 36,67 triệu/m2
      Nhà 2 tầng toạ tại đường 7,5m Hói Kiểng 11 ngay trục thông dài xuyên suốt Nam Hoà Xuân Đà Nẵng. Nằm đối diện nhà phố thương mại shophouse Minh Mạng....
      Đường Hói Kiểng 11, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Hoàng Đình Ái - Cẩm Lệ, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 100 m2 39,9 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường 7m5 Hoàng Đình Ái - Hoà Xuân - Đà Nẵng_______________________________Đường 7m5 lề 5mHướng TâyDTĐ: 100m2, diện tích xây dựng:...
      Đường Hoàng Đình Ái, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố thương mại 3 tầng, 120 m2, giá 4,9 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại Eco Charm 3 tầng SHR 120m2 (6* 20m) DT sàn 275,3m2 tại KĐT FLC Eco Charm, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng.Thiết kế...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Mỹ Đa Đông 5 - Ngũ Hành Sơn, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      bán nhanh đất khu phố chợ Bắc Mỹ An ven biển Mỹ Khê tặng nhà cấp 4.DT: 70,1 mét vuông, đường 5,5m.2 PN - 1 khách 1 bếp 1 phòng vệ sinh.Là...
      Đường Mỹ Đa Đông 5, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Bất Động Sản Biển Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 105 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 105 m2 31,91 triệu/m2
      B1 - Quách Thị Trang Hòa Xuân.Đường: 7.5m vỉa hè 4m.DT: 105m2.Vị trí: Trục đường tiện ích - song song Võ Chí Công...Hướng: hướng Tây Nam.Giá: 3 tỉ 3xx...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Quách Thị Trang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      🆘 🆘 Chính chủ cần thanh khoản gấp căn liên kế Centa City Hải Phòng:✅ DT 75 mét vuông, hướng Bắc✅ SHR lâu dài từng căn✅ Căn lộc phát, gần quỹ đất...
      Centa City Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,48 tỷ tại Đường 359 - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.48 tỷ 75 m2 46,4 triệu/m2
      DT một căn 75 mét vuông (5 x 15).Xây dựng 3 tầng hoàn thiện bên ngoài xây thô bên trong.Vỉa hè trước nhà 2,5m.Đường nội khu 12m cây xanh 2 bên.Bên...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Đất tái định cư của dân sau ủy ban nhân dân Q. cách đường Lê Hồng Phong chỉ mấy trăm mét (E74). call ngay 0917 696 ***.DT: 80,5m2 (ngang 4,6m) - Hướng:...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đằng Hải - Hải An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 68 m2 61,77 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng độc lập lô góc Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng, oto vào nhà, giá 4.2 tỉ.- Vị trí: Thuận tiện đi ra các tuyến đường: Đằng Hải, Ngô Gia Tự, World...
      Đường Đằng Hải, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hùng Vương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 46 m2 86,96 triệu/m2
      - Nhà lô góc dân xây cực đẹp, MT 5,4m, nằm trong khu phân lô đồng bộ, đường thông 11m, ô tô tránh nhau thoải mái, bước chân ra ngoài ra hàng loạt tiện ích,...
      Đường Hùng Vương, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 830 - Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố vườn nằm trong phân khu Aquaria thuộc KĐT Waterpoint của chủ đầu tư Nam Long.KĐT Waterpoint - chủ đầu tư Nam Long - TP Ven Sông -...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.