Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 64 m2 60,16 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Đường Tỉnh lộ 10 KP5 P. Tân Tạo A. Q. Bình Tân.- Nhà ngang 4m dài 16m, gồm 4  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 PK, 1 Bếp, logia,...
      Đường tỉnh lộ 10 Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 25 m2 156 triệu/m2
      Mô tả:Hiện trạng 1 trệt 2 lầu tổng 2 phòng ngủ lớn, 3 WC, sân phơi logia đầy đủ.hẻm ô tô thông quay đầu, khu Bàu Cát tiện ích 4 bề.Sổ nhà hoàn công...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 41 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 3 tỷ

      3 tỷ 41 m2 73,18 triệu/m2
      gấp gấp gấp, chủ hạ giá mạnh 700tr MT đường Liên Khu 2/5 giá chỉ 3 tỉ chốt rẻ hơn nền đất ( giá cũ 3,7 tỉ ), ai nhanh thì còn ngôi nhà phố đường Liên Khu...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dân Chủ - Tân Phú, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 38 m2 120,79 triệu/m2
      Siêu phẩm Tân Phú - lô góc 2 MT đường 12m - khu vip Tân Thành - 38m2 - 3 tầng - KD đỉnh - giá 4 tỉ x.MT P. Tân Thành, Tân Phú.DT 4 x 9.5.Kết cấu: 3 tầng, 1...
      Đường Dân Chủ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Thủ Độ - Tân Phú - 40m2 - sổ nở hậu - Ngay Nguyễn Sơn - Lũy Bán Bích.DT 4 x 10m.Nhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2  toilet nhà mới...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shophouses 1 tầng, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      * Nhận đặt 0 đồng siêu phẩm giới hạn shop khối đế The Oasis kề Vincom Megamall và công viên 36ha.- Duy nhất 60 căn (10.000 dân cư Solari_vin Grand Park).-...
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 275 m2, giá 4,66 tỷ tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      4.66 tỷ 275 m2 16,95 triệu/m2
      Còn biệt thự duy nhất tại Ecolakes Mỹ Phước giá F0.DT 275 mét vuông giá 4tỷ6xx.Chỉ cần trả trước 50 phần trăm.NH hỗ trợ nếu anh/chị cần.liên ...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - Bán nhà hoàn công phú hồng thịnh- Dt 60m2 ngang 5m- Xây 1 trệt 3 lầu hoàn công- Nhà ngay sát tp thủ đức- Giá 4ty750 tlliên hệ 0908 178 *** Quân xem nhà
      KDC Phú Hồng Thịnh 10, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Bán 2 nền đất 10x33.25m trục KD sầm uất khu dân cư Thuận Giao, P. Thuận Giao, TP. Thuận An.Lô 1: 4tỉ650. TL.Lô 2: 5tỉ. TL.Lô 1 DT: 161.25m2 thổ cư...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền hướng Tây - Nam tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay miếng đất!- DT: 99,8 mét vuông (5x20m) Tây Nam.Giá 4,550 tỉ.hotline 0974 244 *** - Hoàng Khúc.===============================Vị trí...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 108 m2 34,26 triệu/m2
      - Bán nhà sổ hồng gần BigC Dĩ An, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương.- DT: 108m² ngang 4M, thổ cư 100%- Thiết kế: 1 lầu 1 trệt có 4 PN, 2 toilet, phòng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Dĩ An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Chủ cần gấp bán nhà tặng hết nội thất máy lạnh máy giặt bàn ghế.Giá chỉ còn: 4 tỉ 200tr.- Bao rẻ nhất khu.- Nhà 3 tầng lầu - Đường nhựa vỉa hè khu dân cư...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất dự án 56 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 56 m2 71,43 triệu/m2
      Giảm giá từ 4,5tỉ còn 4tỉ bán gấp miếng đất Hẻm 1243 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè. Lô nhị tương lai ra 2 MT Lê Văn Lương.+ DT: 56m2.+ Khu vực sầm uất,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 66 m2 61,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền thương mại Phước Điền Midtown - Tuyệt phẩm mới ra lò!Vị trí kim cương - nhà mặt tiền thương mại phước điền midtown sở hữu MT đường Bình...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      - Cần bán nhanh - 1 nền duy nhất tại KDC Phong Phú 4, bao giá siêu mềm, thách thức NĐT.DT: 5x20m.- Giá bán ngay 4.6 tỉ chốt.- Sổ sẵn ở nhà công chứng...
      KCN Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tươi - An Bình - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt 2 lầu đã hoàn công.- Tân Bình - TP Dĩ An.* Tại khu nhà ở thương mại hoàng nam 5.- DT 66m2 sàn 167 m2.- Đường Nguyễn Thị Tươi.- Thiết kế...
      Đường Nguyễn Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 3 tầng, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Điểm nhấn 5* chưa từng có tại Bình Dương:- Dịch vụ quản gia Nhật Bản cung cấp dịch vụ đặt tiêc, bảo trì nhà, sửa xe, điện, nước, chăm sóc thu cưng cây...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền liên kế 5x20m.Quy cách: 1 trệt 2 lầu 1 tum.pháp lí: sổ hồng.Vị trí: KĐT Chánh Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương.giá: 3,9 tỉ.TT theo...
      Dự án Khu biệt thự Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.