Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh trong tuần nhà siêu đẹp Xuân La - Tây Hồ. DT 35m2 xây 5 tầng lô góc. Thiết kế siêu đẹp. Nội thất đẹp như căn biệt thự cao cấp. Phong...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      Duy nhất 1 căn xây độc lập 5 tầng gần 40m2, gần cầu Vĩnh Tuy, oto con đỗ cửa, ngõ gần oto tránh..* Nhà xây 5 tầng, mới kính cong, đầy đủ nội thất, hơn 4...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà dân xây Đại Mỗ Vạn Phúc - oto đỗ cổng.DT 55 mét vuông, 4 tầng x mt 5m. Lô góc phòng nào cũng có cửa sổ thoáng mát.- Giá 4,5 tỉ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 34 m2 104,42 triệu/m2
      E bán nhà Hậu Ái Vân Canh - ô tô vào nhà, ngõ thông, Tây Bắc. DT 34 mét vuông. Giá chỉ 3,55 tỉ, hàng hiếm.Với thiết kế hiện đại.Tầng 1: Nhà vs + để...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 68 m2, mặt tiền 6m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      DT 68m2, MT 6,3m, vuông đẹp, thiết kế trang nhã, chắc chắn kiểu như 1 căn căn biệt thự với 3 PN và có khu để xe riêng.oto đỗ cửa, 10m oto tránh nhau.Vị...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Nhà ngon, mới khôngong, tặng nội thất đầy đủ.Phúc Đồng, Long Biên, 30m2, 5tầng, oto đỗ cổng.Sổ chính chủ.Giá 3 tỉ (Còn trả giá).liên hệ ngay 0563 711...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Lý Sơn - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      E Hằng hàng xóm chuyển công việc sang Mỹ Đình vì đi lại quá xa nên nhờ bán ngôi nhà vck xây chắc chắn.Nhà ngõ thông rộng, MT rộng. Cách mặt phố chỉ hơn...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn đầy đủ công năng.- Khách mua về ở tết thì càng tuyệt vời.- Thiết kế hiện đại tỉ một.- Khu vực nhiều tiện ích.- bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 54 m2 62,04 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ/1 phòng vệ sinh tháp Canary.- DT: 54 mét vuông.- Có thể vừa ở, vừa đăng ký KD.- View sông TP.HCM...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Giỏ hàng cập nhật liên tục giá cả cạnh tranh thị trường cho thuê & sang nhượng:1  phòng ngủ: 13 tr (NTCB) - 17 tr (full NT). giá từ 4.6 tỉ.2...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lý Chiêu Hoàng - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Dạ chính chủ gửi bán căn hộ góc 3 phòng, toà B3 - đẹp nhất, rẻ nhất thị trường.Em đăng đúng căn đúng giá, a/c tham khảo.DT: 97m2, 3 phòng ...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,87 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.87 tỷ 75 m2 51,6 triệu/m2
      bán ngay căn 2  phòng ngủ 2 toilet - The Sun Avenue - Q2.Glá siêu tốt. Em giữ khoá xem nhà ngay!Nội thất chỉn chu - Cao cấp.DT: 75m2 - glá:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 55 m2 74,55 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Thiết kế: 1 phòng ngủ/1 nhà vệ sinh.- DT: 55 mét vuông.- View ngoài riêng tư, yên tĩnh.- Nội thất cơ bản.Giá: 4.1 tỉ...

      Bán căn shophouse 2 tầng, 126 m2, giá 4,28 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.29 tỷ 126 m2 34 triệu/m2
      Cần bán quỹ hàng shophoues KD bảng hàng ngoại giao CĐT tại dự án ecohome 3 contact 0818 068 *** để lấy thông tin chi tiết
      Ecohome 3, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà phố shophouse 55 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Bắt đáy giá shop thương mại dịch vụ tại vin Smart city. Chi. Ế. T khấ. U upto 50 phần trăm giá shop.a/c đầu tư, hoặc đang tìm mặt bằng KD có nên ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 88 m2 34,1 triệu/m2
      * Tìm nhà - tìm viethouse.* Chớp lấy cơ hội đầu tư ngay bây giờ!sổ hồng riêng vĩnh viễn, pháp lí rõ ràng - Đầu tư an toàn, hỗ trợ vay từ 70 phần ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 29 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 29 m2 125,87 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: (3.50 x 8.2m), nở hậu đẹp 3.52m.+ Tổng diện sàn: 110m2.+ Kết cấu: Nhà 5 tầng xây kiên cố gồm 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng có mái che...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.11 tỷ 49 m2 63,47 triệu/m2
      Cam kết đây là chung cư 1 phòng ngủ tháp Canary (chung cư office tel) rẻ nhất tại Đảo Kim Cương.- DT: 49m2.- View nội khu.- Không nội thất.Giá:...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.