Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,69 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.69 tỷ 140 m2 26,36 triệu/m2
      Hiếm! Có 1.0.2 nhà đẹp như căn hộ chung cư cc - Huỳnh Thúc Kháng - lô góc - oto - phân lô - dân trí cao 140 mét vuông.Lô góc - 3 mặt thoáng - oto...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 31 m2 112,91 triệu/m2
      liên lạc. Anh Trọng: 0966 558 ***.Bán nhà Lai Xá xã Kim Chung huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội.Vị trí đối diện trường Đại học Thành Đô, cạnh cây xăng...
      Ngõ 9, Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 39 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 39 m2 117,95 triệu/m2
      Cực hot cần bán gấp nhà Vạn Phúc, Hà Đông 39m2 x 3 tầng hai thoáng, oto vào nhà. Giá 4,6 tỉ.- Bố trí gồm:Tầng 1: Khách, bếp, vs.Tầng 2 + 3: 3  phòng ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,34 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.34 tỷ 0 m2
      - Em Thu phòng kinh doanh vin Kính gửi đến Quý NĐT trục căn view Hồ cá khôngi siêu Hot, tiềm năng đầu tư sinh lời cực lớn tại Phân khu cao cấp Ruby - The...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán lô đất nền 51 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 51 m2 66,67 triệu/m2
      mảnh đất vàng trong làng Phúc Đồng Long Biên.* DT 51 mét vuông, MT 4m, mặt ngõ ôtô vào đất, ngõ thông rộng, gần trường cấp 1,2,3, chợ, siêu thị.*...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 678 m2, mặt tiền 27m tại Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 678 m2 7 triệu/m2
      Bác em cần tiền bán ngay 678m2 200m2 thổ cư lô góc 2 mặt thoáng tại thôn Phương Hạnh Xã Tân Tiến.+ 678m2 200m2 thổ cư tại thôn Phương Hạnh Tân Tiến Chương...
      Đường Liên Xã, Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đồng Cổ - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 30m2/5 tầng (ngõ xe ba gác).- Tầng 1: Để xe + PK + bếp +  phòng vệ sinh.- Tầng 2 - 3 - 4:  phòng ngủ +  phòng vệ sinh.- Tầng...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 98 m2 43,88 triệu/m2
      Do chuyển đổi công việc nên cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ 2vs toà E1 tầng 16 DT 98 mét vuông.Giá công khai 4.3 tỉ.Có slot ôtô. Có sẵn sổ....
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán lô đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 51 m2 65 triệu/m2
      Bán đất DV Lại Yên Hoài Đức, phân lô vỉa hè, đường lớn, giáp KĐT Vườn Cam, Splendora, đường vành đai 3.5.DT 51m2 và 68m2. Đã ra bìa đỏ, sẵn sàng giao...
      Xã Lại Yên, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,58 tỷ tại Phố Yên Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      4.58 tỷ 0 m2
      CĐT thông báo chúng tôi chính thức ra quỹ chung cư cao cấp 2 tòa căn hộ chung cư tại trung tâm Q. Tây Hồ (đối diện Q. ủy, gần 2 con Rồng Hồ Tây) trên...
      Dự án D’. El Dorado, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Lê Dũng- Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      đất DV Hoài Đức, vị trí cực kỳ chiến lược, tiếp giáp các tuyến đường lớn như vành đai 3.5, đường 70, đường Trịnh Văn Bô (chỉ 5 ph tới Mỹ Đình), giá còn dư...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 40 m2 107,25 triệu/m2
      Em mới về ngôi nhà dân đẹp giá đầu tư! Trung tâm Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.40m2 5 tầng nhà xây cực kỳ chắc chắn, nhà xây năm 2015 còn rất đẹp, chỉ vài...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán đất DV Vân Canh, phân lô vỉa hè rộng 2.5m, đường 11m, Đông Nam, DT hơn 50 mét vuông, đã có bìa đỏ. giá 9x tr/ mét vuông....
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      bán gấp nhà đường Giáp Bát: 40 mét vuông, dân xây chắc chắn, gần phố, tặng nội thất, giá chỉ 4.2 tỉ.Chủ gửi bán gấp nhà đường Giáp Bát: 40m, gần...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 45 m2 103,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Ngọc Lâm, Long Biên cách 15m ra đường oto tránh 45m2x 5T, giá hơn 4.5 tỉ xíu.- Vị trí: Trung tâm Ngọc Lâm, tiện ích xung quanh không...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà 40 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Chú Sang, cán bộ NH gửi bán ngôi nhà ngõ 42 Thịnh Liệt: 40 mét vuông, gần sát Q. ủy Hoàng Mai, giá chào 4.3 tỉ.- Ngõ 42 Thịnh Liệt to như phố đón dự...
      Ngõ 42, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bồ Đề - Long Biên, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 36 m2 118,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt ngõ thông phố Bồ Đề, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí đắc địa, phố Bồ Đề thông các phố Nguyễn Văn Cừ, Lâm Du, Ái Mộ,...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 27 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 27 m2 131,49 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy - 27 mét vuông 5 tầng - Ngõ ba gác - Giá 3.55 tỉ.Nằm trong khu vực có dân trí cao, an ninh đảm bảo. Đi lại...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.