Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Kết cấu: Trệt, 1 lầu, sân thượng (có thể lên thêm tầng 2, vì móng nhà là 3 tầng) 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh... Hẻm ba gác, cách hẻm xe hơi 3...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      DT: 5x10m= 50m2.Giá: 4.950 tỉ (TL).Vị trí: 606 ngay khu dân cư Hồng Long, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.Thiết kế: 1 trệt + 2 lầu (3p. Ngủ + bếp + phòng khách +...
      606, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 48 m2 93,55 triệu/m2
      * Vị trí:Nằm gần trường Đại học Văn Hóa TP. TP.HCM.Nằm gần trường Đại học Tư Thục Quốc Tế TP.HCM.Gần căn hộ chung cư The Acsent.Xác mặt đường đường...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 65 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 65 m2 68,47 triệu/m2
      Rẻ nhất Gò Vấp.Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm ô tô Bùi Quang Là P. 12 Gò Vấp.+ DT 4*15.5m, nở hậu 4.4m.Kết cấu: Trệt lầu với 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 72 m2 64,59 triệu/m2
      Kẹt tiền tiêu tết cần bán nhanh nhà đường Gò Xoài Q. Bình Tân gần Đầm Sen:- DT 4x18m công nhận đủ 1 trệt 3 lầu sân thượng, nhà mới có 4 PN, 5  nhà vệ...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 12, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 36 m2 99,73 triệu/m2
      Bán nhà 1/ ngắn Trần Thị Năm, P. Tân chánh hiệp, Q12.giá: 3 tỉ 590 thỏa thuận.DT: 4 x 10m, DTCN: 36m2, diện tích sử dụng: 75m2.Thiết kết: 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Trần Thị Năm, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Đặng - Quận 12, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 54 m2 65,75 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng kiên cố - Nguyễn Thị Đăng - Q12 nhỉnh 3 tỉ xíu.diện tích sử dụng: 100m2. Ngang 4m.1 trệt 1 lầu BTCT. 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng...
      Đường Nguyễn Thị Đặng, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường 6 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.Bán ngôi nhà hẻm xe hơi đối diện khu đô thị Vạn Phúc, sau căn hộ Urban Green Đường số 6, P. Hiệp Bình Phước TP Thủ...
      Đường 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 32 m2 124,38 triệu/m2
      Nhà đẹp - oto đỗ cửa - phong cách độc lạ bali.3 tỉ 980 tr.Khu phân lô Phan Huy Ích, P. 14, Gò Vấp, Tp HCM.* liên kế Emart Thiso Mall - kết nối vào đường...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Bán nhà HXT Đình Phong Phú, 52m2_4x12.6m, 1 trệt 1 gác, hạ chào liên tục.Nhà HXT_Đình Phong Phú_Tăng Nhơn Phú B_ Thủ Đức.+ Vị trí gần MT đường Đình Phong...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 9m , giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 118 m2 39,41 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, 128m2, ngang 6m, giá 4 tỉ nhỉnh.Thông số: Đặc biệt nhà để ~ sân trước rất rộng, để đc 4 chiếc ô tô 7 chỗ.Tầng 1: 1 PN, 1 vệ sinh, 1 sinh hoạt...
      Kiệt 146 Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Nhà 2 tầng MT KD - đường Tôn Đản - gần ngã tư giao với Lê Trọng Tấn - Q. Cẩm Lệ. Ngang 5m - giá 4,3 tỉ có thỏa thuận.- ngôi nhà phố Tôn Đản đường 10,5m...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 0 m2
      Do gia đình có dự định khác nên cần bán lại căn 2 ngủ view biển tại dự án The 6Nature Đà Nẵng.- DT: 60.2m2.- Tầng trung view thoáng, nhìn bao trọn cung biển...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 4,58 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      4.58 tỷ 90 m2 50,89 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà rẻ nhất thị trường tại KĐT Quang Minh Green City - Thuỷ Nguyên - Hải Phòng.Giá đầu tư: 4 tỉ 5xx.giá siêu mềm nhất thị trường.Vị trí:...
      Dự án Quang Minh Green City, Đường 10, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 69 m2, mặt tiền 4m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 69 m2 44,93 triệu/m2
      Đất kiệt oto Nguyễn Công Trứ kiệt 5m oto đậu trước nhà, vị trí cực đẹp xung quanh KDC hiện hữu, kiệt thông Ngô Quyền, Phạm Cự Lượng.DT: 69 mét ...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 80 m2, hướng Nam tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp lô đất dự án Đặng Gia Phát Long Thuận.- Vị trí: 1/ trục chính.+ Đường 9m đường thông.+ DT: 80m2 ngang 6m đất vuông vắn.+ Lô sạch đẹp - QH...
      Dự án Đại Phúc Green Stone, Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,95 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.95 tỷ 103 m2 38,35 triệu/m2
      DT 103m2. Tháp so2.logia hướng Đông Nam.Cửa vào hướng Tây Bắc.Căn 3 PN căn hộ góc thoáng.giá 3,95 tỉ bao phí (giá cắt lỗ).Mọi thông tin cụ thể hay...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng xây mới 75m2, hoàn thiện toàn bộ mặt ngoài, thô bên trong.Hướng ngôi nhà: Hướng Bắc.DT sàn xây dựng 150 m2, đầy đủ sân...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.