Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Ra hàng đợt 1 đất nền lõi trung tâm thành phố Bắc Giang, ngay cạnh ủy ban nhân dân TP, sát Quảng Trường, sẵn bìa đỏ từng lô, vốn đầu tư chỉ 1,6 tỉ/Lô...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 92 m2, hướng Nam tại Phố Vũ Hữu - Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 92 m2 40,22 triệu/m2
      nhà c4 92m2 Đường Vũ Hữu, Vĩnh Hoà.1pk, 2 phòng ngủ, bếp, 1 toilet.Hướng nam.Giá 3tỷ7.Có sổ.Có thỏa thuận.
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 71 m2 69,02 triệu/m2
      Bán nhà đường Trương Công Định, P3, TP Vũng Tàu. Hẻm oto thông.- Nhà có 2 có PN, 1 phòng khách, garage oto.- DT: 71 mét vuông ngang 4,6m vuông vức.-...
      Đường Trương Công Định, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư 3 phòng ngủ góc siêu đẹp, quỹ hàng mới chủ đầu tư duy nhất tại dự án Sky Forest Ecopark.* Mô tả căn hộ chung cư:-...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh mảnh đất 1 m2 tại Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1 m2 4200 triệu/m2
      Em Thúy hiện đang sống ở biển Bình Châu - Hồ Tràm, chia sẻ với a/c về một vùng đất đáng sống và đáng đầu tư.Hiện địa phương có rất nhiều nền đất chủ ngộp...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, giá 3,8 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Đức Hòa - Long An

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán biệt thự Bella Villa Trần Anh.Đức Hoà Long An - Giáp TT Đức Hoà.DT: 8,5x15m(nhà đã hoàn công).Nhà đã hoàn thiện nội thất đầy đủ.4 phòng ngủ,...
      Dự án Bella Villa, Đường Tỉnh lộ 824, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Nha Trang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng đẹp số 28 lô 3 Hoàng Hoa Thám.DT: 39,3 mét vuông ngang: 3,95m.Hướng Đông.Nhà 3 tầng mới có 4 PN, 3 tolet, sân để xe... Để lại nội thất đẹp...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 250 m2 13,2 triệu/m2
      Giá rẻ hơn thị trường 300 tr.Giáp với KĐT FPT Đà Nẵng.Ngang 10 dài 25m.Nằm gần các trường đại học và BV tâm trí.Thích hợp đầu tư hoặc xây dựng chung cư...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Thông tin lô ngoại giao:Chỉ 1,4 tỉ (30 phần trăm) sở hữu ngay đất nền tự xây 7 tầng - trục đường huyết mạch 48m 8 làn xe.Bank HTLS 0 phần trăm...

      Bán nhanh lô đất nền 6 m2, mặt tiền 100m tại Xã Tà Xùa - Bắc Yên - Sơn La, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 6 m2 533,34 triệu/m2
      Duy Nhất 01 lô đất có pháp bìa đỏ (làm việc Chính Chủ); View thung lũng mây cực đẹp tại bản Chung Trinh ngay cạnh bên của #Resort Tà Xùa Ecolodges.Hơn...
      Xã Tà Xùa, Bắc Yên, Sơn La

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,35 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.35 tỷ 106 m2 31,61 triệu/m2
      Thông tin duplex Valencia Garden.- Thiết kế 2 tầng tổng DT 106 mét vuông sử dụng.- Thiết kế hiện đại, thiết bị nội thất xịn sò, tầng cao thoáng mát....
      Dự án Valencia Garden, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ có nhờ em bán chung cư thiết kế nội thất tâm huyết tầng trung view thoáng hướng mát căn hộ Sunshine Palace - 13 Lĩnh Nam.- Thiết kế chung cư: 2...
      Sunshine Palace, 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,34 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.34 tỷ 70 m2 62 triệu/m2
      bán ngay xuất ngoại giao siêu tốt tại dự án Handico Complex 33 Lê Văn Lương. DT 70 mét vuông. 2 PN 2vs. Tầng đẹp căn đẹp nhất dự án.Giá ngoại giao...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      CSBH:- Quà tặng trừ trực tiếp vào hợp đồng mua bán lên đến 50 tr.- CK tiếp 8 phần trăm tùy vào phương án TT linh động.- Hỗ trợ gói vay 0 phần ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,25 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      chung cư có thông tin như sau.DT: 85m2, 2 PN 2 vệ sinh.Nội thất: Đã trang bị đầy đủ, TV, tủ lạnh.. Vv bao đẹp, chỉ việc ở.Tầng trung view đẹp, khuôn viên...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 116 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 116 m2 29,32 triệu/m2
      Vị trí dự án: Đường bao biển Cẩm Phả, đối diện vịnh Bái Tử Long, đi bộ 200m ra bãi tắm đẹp nhất Cẩm Phả.Đã có bìa đỏ.- LK6.- DT 116m2.- View: Trực diện...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      Bán chung cư toà CT2A căn hộ chung cư Nam Đô, 609 Trương Định, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT: 90m2 căn hộ góc.Bao gồm: 02 PN 02 WC.Cửa ra vào hướng...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 91 m2 39,57 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư ở HH2 Bắc Hà, Tố Hữu.DT 91 mét vuông thông thủy.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông ...
      Dự án HH2 Bắc Hà, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.