Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      Hoa hậu phố Cự Lộc - 33 mét vuông - 5 tầng - 4,8 tỉ - mt đẹp.Nhà mới đẹp ở luôn - nội thất đầy đủ - ngõ thoáng rộng, gần phố, yên tĩnh, ở sướng.+...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Đội Cấn - Kim Mã - 50m tới phố - ở và cho thuê - tiện ích đầy đủ - 46.7 mét vuông - xây 5 tầng - MT 5m - Nhỉnh 5 tỉ.- Thiết kế hiện đại, phong...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 43 m2 76,75 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 Vạn Phúc DT 43m2 MT 4m cách chợ 30m, giá 3.3 tỉ. Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Rẻ quá. liên hệ ngay mới còn liên hệ 0393 564 ***-...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      - Bán nhà Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai.- Nhà nằm ở vị trí mặt ngõ, thông sang Vĩnh Hưng, Đông Thiên, khách mua về có thể vừa ở vừa KD.- Ngõ trước nhà rộng, oto đỗ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      bán nhanh nhà 5 tầng, lô góc, trung tâm Thanh Trì, nhà để xe oto, tiện ích bạt ngàn trường chợ bao quanh, 3 bước sang khu đô thị Pháp Vân.L/H: Em...
      Đường Nguyễn Bặc, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      Bán nhà Q. Long Biên, P. Bồ Đề, ngõ nông, oto gần hàng xóm BVĐK Tâm Anh 48 mét vuông giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Vị trí: Ngõ văn minh, dân trí tốt, thông các...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà Q. Long Biên, P. Bồ Đề oto gần, 60 mét vuông 2T 3 phòng ngủ giá chỉ 3,8 tỉ.Vị trí: Chỉ vài bước ra ngõ oto chạy, xung quanh gần trường ...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34 m2 102,95 triệu/m2
      căn nhà phố Vĩnh Hưng - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội - ngõ tương đối rộng nông oto đỗ cổng.Sổ đẹp 34 mét vuông 5 tầng mới khôngong...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Hàng cực hiếm vừa ra lò.Bán nhà mặt phố Bồ Đề - Hoàng Như Tiếp - Hồng Tiến - Long Biên, đường oto tránh, KD bất chấp.- DT: 40m2x4 tầng.- MT rộng, KD đỉnh.-...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Res Green, Tân Phú.Tiện ích: Khuôn viên, fitness, hồ bơi, nằm ở vị trí thuận tiện di chuyển sang Q. 6, 10, 11...pháp lí chuẩn, NH...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Phường Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      - ngôi nhà phố Lê Hồng Phong, oto vào nhà và dễ dàng quay đầu.- Hai thoáng sáng hiếm có trong khu vực.- DT 42m, xây dựng 3 tầng, khung cột bê tông chắc...
      Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Hoàng Diệu - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ H3 Hoàng Diệu, P. 6, Q. 4. DT: 75m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 WC, View đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi, gym, cafe, NH, khu vui chơi trẻ em,...
      Dự án H3 Hoàng Diệu, Đường Hoàng Diệu, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 88 m2 46,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Alnata nhà mới.- DT: 88m2 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.- Nhà trống chủ đầu tư (decor theo ý thích).- giá: 4.1 tỉ (bao...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 84 m2 53,58 triệu/m2
      Tại sao phải di chuyển một đoạn đường dài để đến những địa điểm vui chơi có tiến tại TP như Q. 1, Q. 2, Q. 10 khi chỉ với 4.5 tỉ a/c có thể mua một căn hộ...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Emerald Đông Nam.+ DT: 84 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 kho.+ giá: 4 tỉ (bao sổ).+ Full đầy đủ nội...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư 2  phòng ngủ Masterise Centre Point view nội khu.- DT 74 mét vuông.- Tháng 11/2023 nhận nhà.- Tặng 5 năm phí...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,09 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.09 tỷ 79 m2 51,78 triệu/m2
      The Sun Avenue - cam kết giá rẻ.- căn hộ chung cư cao cấp.- Cần bán căn 3 phòng ngủ 2 toilet.- DT: 79 mét vuông.- giá: 4tỷ09 (bao hết...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Him Lam Chợ Lớn, Hậu Giang, Q. 6. Rẻ nhất thị trường.- Thiết kế rộng rãi thoáng mát với DT 86m2, 2 PN 2  nhà vệ sinh.- Tiện...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.