Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà shr tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      siêu hiếm: 2 MT đường nhựa - 14,3x 36,8 nở hậu 15,8 m - DT 557,5 mét vuông (2 sổ).Có 400  mét vuông thổ cư - có nhà vườn cây ăn trái, hàng rào...
      Xóm Bố, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất 171.5m2 đường lớn 27m sát Sông Cổ Cò- DT 171.5m2(7x24.5)m- Đông Nam- Đường lớn 27m kết nối ra Biển- bìa đỏ chính chủ...
      Dự án Khu đô thị số 4, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 4,5 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      4.5 tỷ 300 m2 15 triệu/m2
      Trực tiếp CDT Vườn Vua Resort & Villas. Quà tặng tri ân nhân dịp khai trương vận hành Công viên khoáng nóng Onsen ngoài trời đầu tiên tại Miền Bắc.* CSBH ưu...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      Bán căn 75 mét vuông view nội khu, đường 12m, giá 3,58 tỉ tại dự án HUD Sơn Tây, P. Quang Trung, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.- DT đất: 75 mét ...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại phố Chùa Thông - Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      phòng KD CĐT HUD Sơn Tây đang bán liên kế đã xây sẵn cả nhà cả đất.Thông tin của thể như sau:DT 75 mét vuông (DT đất).Xây dựng 3 tầng (đã hoàn thiện...
      Dự án HUD Sơn Tây, phố Chùa Thông, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      chính chủ nhờ bán ngay căn hộ góc ở 349 Vũ Tông Phan S : 84.6m3 ngủ 2  phòng vệ sinhBC : N + Tnội thất đầy đủ giá : 4tỷXem nhà call ngay:...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,71 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.71 tỷ 70 m2 53 triệu/m2
      Giá từ 37 tr/m. Chỉ với 20 phần trăm giá trị căn hộ.- Quà tặng hấp dẫn lên đến 300tr.- Quà bốc thăm trúng thưởng lên đến 1 lượng vàng = 80tr cho 30...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ F4, tòa Nhà Xinh, mặt phố Trung Kính.- DT 75 mét vuông, thiết kế 2 ngủ, 2 toilet, logia thoáng mát, cửa vào hướng Tây ...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      chung cư Nam Đô - 609 Trương Định, Hoàng Mai.Căn bán vị trí cực vip thoáng mát. View toàn TP. Căn siêu hiếm có 2 phòng rộng rãi, rất ít nhà bán.DT:...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư HUD2 B1 - B2 CT2 cạnh toà Rainbow Linh Đàm, CGV Rice City.- DT: 92,6m2 tim tường, 85.15m2 thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ, 2 nhà vệ ...
      B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu chỗ ở nên tôi cần sang nhượng chung cư tại dự án An Bình Plaza 97 Trần Bình chung cư DT 83m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Chính chủ e cần bán 1 chiếc 2 ngủ + 1: 64 mét vuông trục căn hoa hậu cửa hướng Tây Nam BC hướng Đông Bắc đầy đủ nội thất tầng trung đẹp toà I3...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      N
      Trần Thị Phương Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      - căn hộ Mỹ Đình Plaza 2 nằm ngay mặt phố số 2 Nguyễn Hoàng, thuộc tòa CT2, hướng vào trong nội khu nên cực yên tĩnh.- Dưới chân tòa nhà đầy đủ tiện ích,...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 102 m2 48,53 triệu/m2
      Thủ đô Hà Nội Paragon - Quỹ căn 3 phòng ngủ độc quỹ giá siêu tốt trung tâm Q. Cầu Giấy.----------------------------Vị trí đắc địa trong quỹ đất quý...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Minh Chiển Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống căn biệt thự cần bán căn hộ chung cư hoa hậu tại tòa B Golden Palm - Lê văn Lương.- DT: 80 mét vuông.- giá: 3.8 tỉ.-...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hoa hậu tại dự án CT8 Đình Thôn trong tháng này+ DT 82m2 thiết kế 2 ngủ rộng rãi+ logia hướng Đông Nam nhìn thẳng ra KĐT The...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 91 m2 45 triệu/m2
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 89 m2 56,18 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán chung cư Thanh Xuân Complex - 6 Lê Văn Thiêm.DT 89 mét vuông, 2 ngủ 2 vs, logia hướng mát hướng ...
      Dự án Thanh Xuân Complex, 6 Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.