Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,3 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.3 tỷ 140 m2 30,72 triệu/m2
      Bán chung cư Ocean Vista 140m đã có sổ hồng riêng.DT 140 mét vuông view biển trực diện.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view biển...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu sp có 1 - 0 - 2 tại TP Bắc Giang.Vị trí: Đường Tây Yên Tư Bắc Giang.Quy mô: 3.3 ha, gồm 86 lô, trong đó nhà phố thương mại shophouse 11 lô...
      Đường Tây Yên Tử, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 120 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      1 căn nhà phố thương mại giá cực rẻ Novaworld Phan Thiết giá chỉ 5 tỉ, nhà sẵn nhận nhà ngay. liên hệ ngay 0911 493 ***- DT: 6x20m, nằm trên trục...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, giá 4 tỷ tại Xã Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Một ngôi nhà đẹp trong một khu đô thị đẳng cấp giá chỉ bằng 1 mảnh đất khu kế bên.MT Tường Vy rộng 16m.Phù hợp ở, văn phòng...DT: 5x20m.Cấu trúc 1 trệt...
      Dự án Eco City Premia, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 120 m2, hướng Nam tại Đường Giải Phóng - Buôn Ma Thuột, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 120 m2 26,67 triệu/m2
      Bán nhà mê mới hẻm Giải Phóng, Tân Lợi, Tp. BMT, Đắk Lắk.DT: 5x24m.Thổ cư: 100 phần trăm.Hướng Nam.3,2 tỉ.0975 674 ***.Nhà mới kiên cố hiện đại nội ...
      Đường Giải Phóng, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 7 tầng, 81 m2, giá 4,8 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      NÓNG RA MẮT nhà phố thương mại shophouse TRỤC CHÍNH - ĐẤT bìa đỏ CẠNH CỘT ĐỒNG HỒ _ trung tâm TP BẮC GIANG. GIÁ ĐỢT 1 SIÊU TỐT Cạnh ủy ban nhân ...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 3,38 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.38 tỷ 75 m2 45 triệu/m2
      Gần KDC hiện hữu, gần khu chung dân cư đã vào ở đông đúc, thích hợp KD, đầu tư, tạo ra đồng tiền luôn, NH hỗ trợ vay vốn
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Hùng - Phan Thiết, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Đất lô kế góc, đường nhựa 9m, Phú Thủy, trung tâm TP Phan Thiết.Trên đất có nhà cấp 4 còn mới, 2 phòng ngủ, pk,  toilet đầy đủ.Gần trung tâm...
      Đường Phạm Hùng, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 81 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ từng lô " trung tâm thành phố Bắc Giang.Giá đầu tư chỉ từ 1tỷ4 sở hữu mảnh đất trung tâm hành chính TP Bắc Giang.NH MB bank cho vay...
      Đường 295B, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hàm Thuận Bắc, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Ônh anh cần bán - homestay - đẹp - rộng - xây mới - năm 2022.* Vị trí: Đường nhựa - Thôn Thuận Điền - Xã Hàm Liêm (thuộc Tp Phan Thiết).- DT: 216,3m2 (ngang...
      Thôn Thuận Điền, Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu nhà 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Dương Tử Giang - Tân Tiến - Biên Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 71 mét vuông, gần Vincom, P. Tân Tiến. SHR sẵn. Công chứng 30s.- DT 5m x 14m = 71,7mv.- Sổ sẵn thổ cư.- Cách Vincom vài trăm...
      Đường Dương Tử Giang, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 176 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Duẩn - Long Thành, giá 4 tỷ

      4 tỷ 176 m2 22,73 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà ngay MT Thuỳ My ấp 3 An Phước - nhà mới tâm huyết, xây kiên cố - Sân đậu ô tô rộng rãi.DT: 6.5m x 27m nở hậu, full thổ cư.4 PN. 2 phòng...
      Đường Lê Duẩn, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán căn shophouse 71 m2, giá 4,29 tỷ tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Quang Vinh - Biên Hòa - Đồng Nai

      4.29 tỷ 71 m2 60,43 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố thương mại khu căn hộ chung cư A6 - A7 P. Quang Vinh, TP Biên Hoà.DT: 6,6 x 11 khoảng 71 mét vuông - 1trệt + 1lầu; vị trí...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.gọi ngay tư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      - bán ngay căn căn hộ khoáng nóng Ecopark cắt lỗ 400tr.- logia: hướng Đông Nam.- Cửa vào: hướng Tây Bắc.- DT: 65m2.- Căn 2 phòng ngủ - 2VS.- Giá...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 528 m2 tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 528 m2 9,47 triệu/m2
      Vị trí đắc địa tại Làng Bưởi Tân Triều. (có bưởi sẵn, cam sẵn, vườn không) sổ riêng hơn 500 mét vuông (Có nhà tạm và thổ cư) Chỉ cách TT Biên Hoà...
      Đường Liên ấp Tân Triều - Vĩnh Hiệp, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhà 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Điểu Xiển - Biên Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Nhà 2 lầu 1 trệt Tân Biên gần trường Võ Trường Toản, GX Hoà Bình.DT 5 x 16m, vỉa hè 4m.Sổ riêng thổ cư hoàn công 100 phần trăm. Đường ô tô 10m. Thiết...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 65 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      Hàng mới nóng hổi hôm nay, cần tiền bán nhanhShophuose mặt công viên bể bơi KD ngay chỉ việc ởDT 65m MT 5mNhà 5 tầng chỉ việc sử dụnggiá hơn 5 tỉhotline Mr...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.