Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp liền kề 1 tầng, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- ngôi nhà phố vườn...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 356 m2, mặt tiền 8m tại Châu Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 356 m2 14,05 triệu/m2
      Bán đất MT QL56, TT Ngãi Giao, huyện Châu Đức.DT 356 mét vuông (8m*44,5m) 40m thổ cư quy hoạch 100 phần trăm đất ở đô thị, khu vực KD buôn bán...
      Đường Quốc lộ 56, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 526 m2 tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 526 m2 8,94 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Phạm Văn Đồng giá ngộp, Long Hải, BRVT.- Cần Bán nhà đẹp mới 1 trệt 1 lầu, MT đường phạm văn đồng.- Nhà gồm 3  phòng ngủ,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán shophouses 84 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang

      4.8 tỷ 84 m2 57,15 triệu/m2
      Mascity Bắc Giang - đánh thức phồn vinh.sp siêu hot nhất có 1 - 0 - 2 tại trung tâm thành phố. Bắc Giang.Với vị trí tại trung tâm hành chính mới - nằm...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp căn shophouse 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      chào bán đất nền khu đô thị MasCity ngay cạnh Quảng Trường trung tâm TP Bắc Giang. Giá đầu tư 4,8 tỉ/lô 81m2 - 113m2 MT 6m, đường rộng 20m. NH hỗ trợ...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Kiến An - Hải Phòng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán Đất Cựu Viên Kiến An - Hải Phòng - giá Rẻ Nhất Dự Án - liên lạc:0783 599 ***DT : 100 mét vuông giá : 31tr----------------- Đường trước mặt rộng...
      Dự án Cựu Viên, Kiến An, Hải Phòng

      Căn hộ bên bờ biển nằm trong tổ hợp nghỉ dưỡng The Grand Ho Tram Strip - Ixora

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      Thông tin dự án Ixora Hồ Tràm By Fusion.Vị trí: MT đường sát biển 44 B, Xã Bông Trang và Xã Phước Thuận Huyện Xuyên Mộc, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.CĐT: Công...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh lộ 359, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất mặt đường TL 359, Ngũ Lão.- KD buôn bán sầm uất.- DT trên bìa: 50 mét vuông rộng 5m thực tế sử dụng gần 100 mét vuông.-...
      Đường Tỉnh lộ 359, Xã Ngũ Lão, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Giá căn NPV 1 trệt 2 lầu.- giá: 3.7 tỉ (chừa lại 5 phần trăm khoảng 180 tr).Kthông tin cơ bản TP bên sông Waterpoint:- Vị trí: Vòng xoay DT 830 (vành...

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp ngôi nhà phố vườn giá mềm nhất hiện tại.Dự án Waterpoint Đô Thị Bên Sông Phú Mỹ Hưng Khu Tây.- Vị trí: Với 3 MT sông ngay chân cao...

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Sốc bán căn liên kế KĐT Centa Vsip TP Từ Sơn cách chợ Ninh Hiệp 4 kilomet - Long Biên 6 kilomet.Vị trí đẹp như mơ.DT 75m2 xây 3 tầng.Giá hơn 3tỉ...
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 6m tại Phường Tân Biên - Biên Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà vừa xây sang trọng ngay trung tâm thành phố Biên Hoà, sát bên khu công nghiệp Amata gần BV Đồng Nai.- Vị trí: P. Tân Biên, TP Biên Hoà,...
      Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 8m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      Em cần bán miếng đất nền đối diện Go Bắc Giang, cạnh phố đi bộ, mặt đường Tây Yên Tử.Vốn bỏ ra chỉ từ 1 tỉ rưỡi = 35 phần trăm.Full giá chỉ từ 4 tỉ...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp đất dự án 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Giá từ 4.8 tỉ - 5.1 tỉ - 6 tỉ - 7 tỉ - Góc 8.9tỉ/ lô.Vốn bỏ ra 30 phần trăm, NH MB bank cho vay 65 phần trăm Ân hạn 12 tháng.Vị trí Vàng lõi TP...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Cần tiền bán căn biệt thự 75m2 tại khu đô thị VSIP, Phù Chẩn, TP Từ Sơn, Bắc Ninh.- căn biệt thự đã có SHR, xây dựng 3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.- MT...
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 230 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đồng Xoài, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 230 m2 19,57 triệu/m2
      Gia đình cần tiền giải quyết công việc cá nhân cần bán nhanh ngôi nhà.DT: 9,2x25m.Hiện trạng: nhà c4.MT đường Nguyễn Chí Thanh, cách QL 14 chỉ 50m.Ngay...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 129 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 129 m2 31,01 triệu/m2
      Em bán 5 nền nhà phố thương mại shophouse mặt đường Phố Đi Bộ GO Tp Bắc Giang.- Vốn vào chỉ 1,5 tỉ tương đương 35 phần trăm, đc ân hạn gốc 1...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán ngay lô đất nền 84 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 84 m2 53,58 triệu/m2
      - Vị trí mặt đường Tỉnh Lộ 293, gần cao tốc thành phố Hà Nội - Bắc Giang.- Ngay cạnh trường cấp 1 Tân Tiến, tháp đồng hồ, quảng trường trung tâm ...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.