Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      Bán căn hộ An Bình Plaza-Mỹ Đình-90m-3 ngủ-2vs-2 logia-full nội thất-nhỉnh 4 tỉ0971 607 ***căn hộ An Bình Plaza tọa lạc tại số 97 Trần Bình, P. Mỹ Đình 2,...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Em Quỳnh phòng kinh doanh vin Kính gửi đến Quý NĐT trục căn view Hồ cá khôngi siêu Hot, tiềm năng đầu tư sinh lời cực lớn tại Phân khu cao cấp Ruby - The...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,65 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.66 tỷ 68 m2 68,39 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn 3 phòng ngủ cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ tại tòa Park 10 Park Hill Times City, 458 Minh Khai, HBT, HN.- Thiết kế căn ...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết như sau:chung cư thuộc toà R1.03 - khu đô thị vin Ocean Park - Gia Lâm - Thủ đô Hà Nội.Tổng DT: 81.4 m.Thiết kế: 2N +...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      * CSBH.CK 7,8 phần trăm giá trị căn hộ.Tặng 99 tr trừ thẳng vào giá.Hỗ trợ trả góp 70 phần trăm miễn trả gốc & lãi đến 31/3/2025.* Quỹ căn ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Khu Ruby - Goldmark City.- Chính chủ nhờ bán căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh.- DTTT 110 mét vuông.- căn hộ góc 2 thoáng đón...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ2 toilet - 105m2, giá mềm - view thoáng.DT lớn, phù hợp với gia đình 5 - 6 thành viên.* 3 phòng ngủ đều có ánh...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.05 tỷ 72 m2 56,25 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư HH1 - 90 Nguyễn Tuân.- DT 72 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet.- nội thất đầy đủ.- Cửa...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 774 m2, giá 3,95 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 774 m2 5,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Florence Mỹ đình- 28 Trần Hữu Dực Nma Từ Liêm Thủ đô Hà NộiDT 77,4m2 - 2 PN 2 vệ sinhnhà đã có nội thất Cửa...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ dự án Việt Đức Complex Thanh Xuân.- DT 100 m2, 3 ngủ 2  phòng vệ sinh.- căn hộ góc...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,6 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      The Sun Mễ TrìDT 81m²- 2 ngủ 2 vệ sinhnội thất đầy đủ ở ngayTầng trung logia hướng Đông mát mẻNhà hiện cho Hàn Quốc thuêcontact 0329 703 ***
      Dự án The Sun Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      Dự án Viha Leciva (Viha Complex) tọa lạc tại số 107 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Giá căn 3 ngủ từ: 5,7 tỉ/căn.Giá căn 2...
      Viha Complex, số 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Sàn Giao Dịch Địa Ốc Phú Tài Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Nam, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư này để chuyển sang nhà thổ cư.- DT 89 mét vuông căn hộ chung cư Golden park cầu giấy- Có 2 PN, 2...
      Dự án Tây Hà Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Nhà ở cực có lộc, chủ bán chuyển căn to .... Bán căn 2n+1, chính chủ thiết kế đẹp để ở tâm huyết!Full đồ gỗ An cường đẹp, thiết kế sẵn ở cẩn thận. logia...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Đình, 100m 3 ngủ, đầy đủ nội thất, sổ lâu dài, 4 tỉxung quanh gần nhiều trường liên cấp, Lomonoxop High School, Đoàn Thị Điểm, Lê Quý...
      đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Nam, giá 3,2 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà R1 Sunshine Riverside, Phú Thượng, Tây Hồ. DT 65  mét vuông thiết kế 02 PN, 01 vệ sinh, đồ liền tường. Sẵn bìa đỏ. giá có thỏa ...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 95 m2 46,32 triệu/m2
      Gia đình mua ngôi nhà lúc ăn nên làm ra.Nhà đang ở rất sạch sẽ và giữ gìn. Muốn nâng lên căn 3 ngủ vì con cái đã lớn.Muốn bán căn DT 95m2 với 2 ngủ và 2...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 91 m2 41,76 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư toà nhà bán căn hộ chung cư góc duy nhất số 12 tầng 8, 91m, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh chỉ 3,9 tỉ tại toà Capital...
      Dự án Capital Garden 102 Trường Chinh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.