Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Gia đình tôi Cần tiền nên bán căn hộ chung cư 3 ngủ ở tòa Bonanza 23 Duy Tân.căn hộ chung cư thông tin như sau:- DTSD: 97m2.- Thiết kế 3 ngủ và 2 vệ...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,38 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.38 tỷ 70 m2 48,29 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2PN2VS góc phân khu The Tonkin cao cấp giá ngã cây DTSD 61 mét vuông thông thủy, 2 mặt thoáng.Tầng đẹp, hướng nội khu view trực diện...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.66 tỷ 114 m2 40,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư Feliz Homes đã bắt đầu bàn giao chung cư tới KH. Đây là dự án hiếm hoi nội đô còn sót lại với vị trí rất gần đường Tân Mai, Minh Khai,...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Gia đình mua ngôi nhà lúc ăn nên làm ra.Nhà đang ở rất sạch sẽ và giữ gìn. Muốn nâng lên căn 3 ngủ vì con cái đã lớn.Muốn bán căn DT 76 mét vuông với...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,35 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.35 tỷ 130 m2 33,47 triệu/m2
      THÀNH CÔNG - oto ĐỖ CỬA – KD - NHÀ ĐẸP NỘI THẤT XỊN – LÔ GÓC 2 THOÁNG - Ở CỰC SƯỚNG -- Khu dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện sinh hoạt và đi lại: Ô tỗ...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại Riverside Garden có nhu cầu bán để chuyển đi công tác.Thông tin chung cư.DT thông thuỷ 84m2.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Vị trí tầng...
      Riverside Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4 tỷ tại Phố Cầu Am - Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 127 m2 31,5 triệu/m2
      Chính chủ tôi chuyển xuống liên kế cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết 3 PN tại căn hộ Goldsilk Complex, Vạn Phúc, Hà Đông.DT: 127m2.Thiết kế: 3 ngủ, 3 vệ...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      TÔI có suất ngoại giao ở dự án: Số 33 Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - thành phố Hà Nội.- DT 75m , căn hộ chung cư 2 PN + 2 vệ sinh , logia...
      Dự án Handico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN căn hộ HUD2 hướng Tây Nam Linh Đàm bìa đỏ 85,12 mét vuông thông thủyThiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinhNội thất đã có sẵn, về ở đc...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 85 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở nên cần bán lại duplex 2 ngủ 2 vệ sinh toà The Zen Gamuda, Trần Phú, Hoàng Mai, Thủ đô Hà NộiDT: 54m2Đã cải tạo 2 tầng DTSD:...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý KĐT Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,55 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.55 tỷ 0 m2
      căn hộ TÂN HOÀNG MINH GIÁ RẺ BẤT NGỜBán căn hộ chung cư Phú Thanh & Phú Thượng - Quỹ căn hộ chung cư cuối cùng dự án D' El Dorado THM - Lạc Long...
      Dự án D. El Dorado II, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,57 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.57 tỷ 0 m2
      Ai nhanh thì đc nhé, chỉ còn căn duy nhất giá cực rẻ tòa , bìa đỏ lâu dàiTòa có 3 hầm để xe, bể bơi 4 mùa, vườn thượng uyểnliên hệ: 0902 181 *** 1 bước...
      Dự án D. El Dorado II, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.35 tỷ 77 m2 43,51 triệu/m2
      Gia đình chuyển mua liên kế cần bán ngay chung cư mặt đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - thành phố Hà NộiDự án Star City - căn hộ chung cư ở tầng...
      Dự án Starcity Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 156 m2 26,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156m2 tại căn hộ CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4.1 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế: căn ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Gia đình đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ Ecolife Caption 58 Tố Hữu thành phố Hà Nội do có thêm thành viên mới nên cần nhượng lại chung cư này cho người...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 53 m2 63,21 triệu/m2
      Lumiere - dòng sp cao cấp lần đầu tiên xuất hiện tại thành phố Hà Nội của Masterise Homes.- Tọa lạc tại nền đất vàng cuối cùng tại đô thị Smart City,...
      Dự án Lumiere EverGreen Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Chu Văn An - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Samsora Cầu Am, Hà Đông 96 mét vuông, 3 ngủ, 2vs, nội thất vip chỉ 3.3 tỉ (có thỏa thuận).+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.