Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,93 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.93 tỷ 85 m2 58 triệu/m2
      TÔI có suất ngoại giao căn hộ góc ở dự án Số 33 Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - thành phố Hà Nội.- DT 85m , căn hộ chung cư 3 PN + 2 vệ...
      Dự án Handico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Chu Văn An - Hà Đông - Hà Nội

      3.55 tỷ 91 m2 39,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Samsora 3 PN 2 vệ sinh 91 mét vuông.Giá 3,55 tỉ full đồ: TV tủ lạnh, máy giặt, toàn bộ điều hoà, hệ tủ gắn tường,...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      chào bán căn hộ Thanh Bình Garden Định Công.Căn 2 phòng ngủ 2 toilet giá chỉ từ 3 tỉ.Thiết kế đa dạng - tối ưu - các căn đều có ánh sáng tự...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán căn hộ Licogi 13, 90m2, 3,3 tỉ 0975 118 ***.DT 90m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, pk, bếp, nội thất cơ bản.Sổ chính chủ.giá 3,3 tỉ (có...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      chung cư tại tòa D5, mặt đường Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT 109m2.chung cư có thiết kế 3 PN, sửa thành 2 PN, 2 phòng tắm, bếp,...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 0 m2
      Chỉ 3.9 tỉ sở hữu căn hộ chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh.DT: 98.51m2.căn hộ góc các mặt đều thoáng sáng, thiết kế hợp lý, bàn giao đầy đủ nội thất liền...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 103 m2 47,58 triệu/m2
      - chung cư vuông vức bố trí 3 PN, 2  nhà vệ sinh, DTTT 103 mét vuông.- PN Master 15 mét vuông và hai PN 11 mét vuông.- chung cư...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 155 m2 32,26 triệu/m2
      Chuyển mục đích sử dụng cần bán CH Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông.- căn hộ góc tầng cao 155m nhà vuông vức.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,45 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.45 tỷ 74 m2 46,63 triệu/m2
      Bán căn hộ Thái Hà, 43 Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Vị trí cửa ngõ phía hướng Tây Bắc của thủ đô với các tuyến đường huyết mạch của thủ...
      Dự án Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Đình 1 trên đường Nguyễn Cơ Thạch gần Hd Mon.Căn 86 mét vuông.giá 3 tỉ.Căn 3 phòng ngủ 2 toilet.chung cư đc sửa và thiết...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi vợ chồng tôi cần bán ngay căn 2  phòng ngủ duy nhất tòa Ban cơ Yếu.- Nhà tôi thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, sổ...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,34 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.34 tỷ 70 m2 62 triệu/m2
      Sẵn hàng ngoại giao vào HĐ sang nhượng ngay và luôn.Handico Complex - 33 mặt đường Lê Văn Lương.Đã xây lên tầng 10.Cao 25 tầng, 3 hầm: Từ tầng 1 - 6 là...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,08 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.08 tỷ 70 m2 44 triệu/m2
      Do chuyển công tác vào TP.HCM gia đình chị gái em cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp 2 ngủ 2 vệ sinh + 1 tại Imperia Smart City Tây Mỗ - Nam Từ Liêm -...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ tòa I2 mặt công viên trung tâm. Tòa cao cấp ở dự án Imperia Smart City- DTTT 75,6 mét vuông...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Hưng Nguyễn - PKD Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 134 m2 25,38 triệu/m2
      Bán căn hộ Momota 151 Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai.DT 134  mét vuông, 4 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.căn hộ góc cực thoáng có 1 logia.Toà...
      Momota Nguyễn Đức Cảnh, 151, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,76 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.76 tỷ 82 m2 58 triệu/m2
      Dự án: The sakura gồm 4 Toà + 2 Toà layout hình chữ Z mật độ 19 căn/sàn và 2 Toà layout hình chữ U mật độ 30căn/sàn) cao từ 37 - 39 tầng.- Nằm trong tam...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển chỗ ở có nhu cầu bán lại căn hộ dự án Florence, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Thông tin.chung cư DT 77,4 mét vuông thiết kế 2...
      Florence Mỹ Đình, 28, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 71 m2 CC Eco Green, cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam.Giá: 3 tỉ.gọi ngay: 0975 557 ***
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá