Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ chung cư vin West Point, Phạm Hùng.- DT 75m2 thông thủy tầng trung.- Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- bìa ...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 130 m2 34,62 triệu/m2
      Do công việc mình chuyển qua Đống Đa sống cho tiện làm việc mình nhượng lại căn hộ chung cư 130m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Golden Land,...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      - căn hộ chung cư thuộc tòa A, block căn hộ căn hộ cao cấp.- Thiết kế căn hộ chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh 2 ban công.+ Các PN đón sáng tối...
      Dự án Bình Minh Garden, 93 Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Phố Thượng Thụy - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Do cần tiền gia đình tôi sang nhượng lại căn 2 ngủ view sông, đây là chung cư gia đình mua từ GĐ đầu tiên nên chọn tầng và view rất đẹp, cần khách thiện...
      Dự án Tây Hồ River View, Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán chung cư tại 173 XUÂN THỦY, do chuyển công tác nên không còn nhu cầu sử dụng - Tầng 4-9. Trục 02. Tòa B- DT 110m (3 ngủ)- Cửa Nam, logia...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,2 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tập thể tầng 1 phố Nguyên Hồng - Thành Công - trung tâm Q. Đống Đa.oto đỗ cửa - nhà đẹp nội thất xịn - lô góc 2 thoáng - ở cực...
      Đường Thành Công, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      - Bảng hàng trực tiếp CĐT. Giá cực tốt tại dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi - bìa đỏ lâu dài.* Loại hình chung cư:- chung cư 2 phòng ngủ (71 - 79m2).-...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tại dự án TSQ Mỗ Lao, do mua căn to hơn nên k còn nhu cầu sử dụng - Tầng 16-22. Trục 4. Tòa T1- DT 69.6m - Giá 3 tỉ -nội thất...
      Dự án Trung tâm thương mại TSQ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Vọng Đức - Hoàn Kiếm - Hà Nội

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nhà Vọng Đức tập thể Bộ Công Thương Hàng Bài 60 mét vuông 3.5 tỉ.- Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tập thể đường Vọng Đức Phố hàng Bài đi bộ...
      Đường Vọng Đức, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 92 m2 35,87 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần bán căn 3 ngủ 2 vs đủ nội thất Bình Minh Garden - 93 Đức Giang.- Thông tin chung cư:+ DT 93m2 thông thủy.+ Đông Nam.+...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 91 m2 45 triệu/m2
      - Hiện tôi đang có quỹ ngoại giao tại dự án Grand Sunlake Văn Quán, Hà Đông rẻ hơn giá chủ đầu tư từ 850 - 950tr/căn hộ chung cư.- Các loại DT 2 PN:...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,68 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4.68 tỷ 130 m2 36 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT bán căn hộ cao cấp tại Hồ Gươm Plaza - Trần Phú - Hà Đông - thành phố Hà Nội.- Vị trí đắc địa: Mặt phố Trần Phú và phố Vũ Trọng khánh, gần...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,95 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.95 tỷ 90 m2 55 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, trước mặt CV Ngoại giao đoàn, Đại sứ quán Hàn Quốc, khu vực rất hiếm nhà bán.- Tòa nhà 25 tầng, 3 thang máy, 2 tầng hầm để xe, nhà bán...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán chung cư 3 PN 2 vệ sinh, DT 91.3m2, chung cư đã nhận bàn giao.- Là căn hộ góc hướng logia hướng Đông Nam nên rất thoáng và mát. Vì thay...
      Stellar Garden, số 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,99 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.99 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tại dự án Mỹ Đình Pearl.- DT 96.5 mét vuông, thiết kế gồm 3 ngủ và 2 vệ sinh. Các phòng đều tràn ngập ánh sáng tự...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.41 tỷ 74 m2 59,46 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ ở Hinode, 201 Minh Khai, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.- Tầng đẹp.- DT 74m, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh- Nội thất liền tường- bìa...
      Dự án Hinode City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán lại căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy, Q. Cầu Giấy,DT: 110  mét vuông PN: 3 logia hướng Đông Bắc Gia...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.16 tỷ 88 m2 47,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư toà NO2 Yên Hoà Condominium- Tiện íchGần các siêu thị lớn và chợ truyền thống, là trung tâm của rất nhiều trường học,...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.