Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,38 tỷ tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.38 tỷ 114 m2 38,43 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư T&T - 440 Vĩnh Hưng.Thông tin chi tiết:căn hộ chung cư tầng đẹp. View sông.- Toà nhà nằm ngay dốc đoàn kết, sát cầu Vĩnh...
      T&T Riverview, 440, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 108 m2 36,12 triệu/m2
      Do chuyển đổi công tác tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 97m thông thủy, tin tường 108 mét vuông là căn hộ góc 3 ngủ.- căn hộ chung cư thuộc...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,34 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.34 tỷ 70 m2 62 triệu/m2
      Thông tin dự án Handico Complex.- Vị trí dự án: Số 33 Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - TP Hà Nội.- DT 70 mét vuông - 95 mét vuông.-...
      Dự án Handico Complex, 33 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Chính chủ do có nhu cầu chuyển lên chung cư rộng hơn nên cần bán chung cư ở The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất 38 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 38 m2 89,48 triệu/m2
      Bán nền đất 30 mét vuông tại ngõ 355 Xuân Đỉnh.-Thông số: DT 30 mét vuông, mt 3.3m, vuông vức, 2 MT, ngõ tương đối rộng 3m, cách ô tô...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 2 ngủ Eco Green City - Nguyễn Xiển - Thanh Trì - thành phố Hà Nội.DT 67 mét vuông, 2 ngủ và 2 vs.Hướng cửa hướng Tây ...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 0 m2
      S = 368,6m + Mt = 17m+ Hậu = 17.30m+ THỔ CƯ = 160m + CLN = 208,6m miếng đất nằm ở vị trí đắc địa của xã hvt Cách...
      Xã Hoàng Văn Thụ, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 55 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 55 m2 77,28 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một lô đất đẹp để xây dựng tổ ấm của mình? Đừng bỏ qua cơ hội vàng tại Vĩnh Hưng, nơi sở hữu một miếng đất hiếm có với những điều kiện...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 130 m2 37,7 triệu/m2
      Gia đình mới chuyển mua nhà mặt đất nên cần bán gấp chung cư The Light Tố Hữu trước năm 2023 này.a/c cần mua nhà ở khu vực này thì tôi khuyên thật a/c...
      Dự án CT2 Trung Văn Viettel Hancic, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 312 m2, mặt tiền 15m tại Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,74 tỷ

      3.75 tỷ 312 m2 12 triệu/m2
      Bán đất tại Tân Tiến Chương Mỹ DT 312 mét vuông.Mặt ngõ to rộng,MT 15m.Đường oto vào tận cổng.KDC đông đúc, bán kính 200m là chợ dân sinh, UB, trường...
      Đường Tỉnh Lộ 421B, Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 40 m2 tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      Bán 40m2 đất đường 19/5 - Văn Quán, mặt ngõ thông KD, 10m ra bãi gửi oto. Giá 4.45 tỉ.- Trước nhà thoáng sáng tuyệt đối, ngõ thông oto qua, KD nhỏ lẻ tạp...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 103 m2 46,61 triệu/m2
      * Tổng quan dự án:- Tên dự án: căn hộ TP Hà Nội Paragon.- chủ đầu tư: công ty CP và xây dựng thương mại VT.- Vị trí dự án: 181 Trần Quốc Vượng, P. Dịch...
      Hà Nội Paragon, 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 37 m2, mặt tiền 3m tại Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất Đỗ Đức Dục - Mễ Trì.DT 37 mét vuông MT 3.5m giá 3.7 tỉ (bớt chút lộc).Nhà 3 mặt thoáng trước sau bên cạnh.- Vị trí 30m ra...
      Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 146 m2 22,61 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển về gần trung tâm nên muốn bán căn hộ chung cư 3 ngủ 3 WC, thiết kế đẹp nhất The Pride (146m2).- Hướng nhà Đông tứ trạch thoáng mát,...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 47 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 47 m2 95,75 triệu/m2
      Hiếm - đất tđc - Thạch Bàn - oto tránh vỉa hè rộng - KD - 47m2 - 4,5 tỉ.- Mua ngay hotline Mr Huy 0934 783 ***.Mô.- Vị trí đẹp miễn bàn tại khu TĐC - Thạch...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Vạn Phúc Thanh Trì bán ĐẤT 2 mặt phân lô oto tránh 100m2 4.1x tỉ- - CẮT lỗ cần bán nhanh nền đất phân lô siêu đẹp tại Thôn Vạn Phúc Thanh Trì. DT 100m2 MT...
      Phố Vạn Phúc, Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      RẤT HIẾM TẠI KHU VỰC - THẠCH BÀN TRUNG TÂM TIỆN ÍCH - ĐI BỘ RA ĐẠI SIÊU THỊ AEON MAILL, trường Tiểu học CẤP 2 CÁCH NHÀ ĐÚNG 50M - GIÁ RẺ +) nhà vị...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      Bán gắp nhà Đường Giải Phóng, Q. Hoàng Mai, DT 38m, 5 tầng, MT 4,3m, giá chỉ 3,9 tỉ.- gọi ngay: 0966 230 ***, Mr Hoà 1976.- NHÀ NẰM VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, CHỈ...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.