Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.872 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Chu Văn An - 2 - Quận 6, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      bán ngay nhà Chu Văn An, P. 2, Q. 6.Gần chợ Bình Tây, Coopmart tháp 10, KDC đông đúc, an ninh.Giá: thương lượng.DT: 4 x 14m (56 mét vuông).Kết cấu:...
      Đường Chu Văn An, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 36 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      Chính chủ - chính chủ bán nhanh.Ngộp quá ngộp.Phan Anh - Tô Hiệu.DT khủng 4 x 9 m.hẻm ô tô.Giá cực hấp dẫn mà còn thỏa thuận 3tỷ4.Gồm 2 lầu 2 phòng...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường 7m thông Hương Lộ 2 - Bình Tân.- Dt: 4 x15m =60m2.- Hiện trạng: Nhà 1 trệt, 1 lầu đúc (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh).- Vị...
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Mô tả:- Lô góc 4x18.- 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ.- Hẻm trước nhà và hông đều 6m xe tải tránh.- Sổ vuông, sẵn ở nhà, mua bán gấp.Call/zalo: 0909 042 ***...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      Ngộp không thở nổi.- Âu Cơ -.Giá chỉ 4tỷ3.DT: 55m2 4x15.Gồm: 2 phòng ngủ - 2 toilet - logia - sân vườn.Nhà đẹp - vào là ưng.Trả là chủ chốt nhé...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 63 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 63 m2 71,43 triệu/m2
      Hàng thơm - 4.5 tỉ HXT 1 sẹc ngay chợ Bình Trị Đông - 63m2 ngang hơn 5m - chỉ 4.5 tỉ TL.+ DT 5x12m nở hậu 5.2m 1 trệt 1 lầu đúc BTCT.+ HXT thông tứ tung,...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 15 - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 85 m2 48,83 triệu/m2
      - Cần bán nhà xây ở chắc chắn đường Thạnh Lộc 15, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 5m x 17m. diện tích sử dụng: 164,5 mét vuông.- Kết cấu: Trệt lửng 1...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tây Lân - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.+ DT: 5x10m nở hậu 5.6m DTCN 54.1 mét vuông.+ Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu Nhà mới đẹp vào ở...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 64 m2 76,57 triệu/m2
      bán nhanh...Nhà 4 tầng - khu dân cư vip riêng biệt - toàn nhà đẹp đường Nguyễn Ảnh Thủ P. Hiệp Thành Q12.Gần MT Nguyễn Ảnh Thủ - kế bên Hiệp Thành City -...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Thạnh Lộc 19 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      + Đường 12m đổ nhựa.+ Nhà 2 tầng, garage ô tô.+ Vị trí gần chợ Cộng đồng, mẫu giáo Kha ly, con cưng, win mart.+ SHR, hoàn công.+ Chủ gấp bán.
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      - Bán nhà đường Phú Thọ Hòa, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- Hướng: hướng Đông Nam.- DT: 3.95 x 12.75m, (DT đất: 50.4 mét vuông).- Kết cấu: Trệt suốt,...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 55 m2 tại Đường Hồ Bá Kiện - 15 - Quận 10, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 55 m2 56,19 triệu/m2
      BÁN NHÀ Hẻm , Hồ Bá Kiện , F15 , Q10 -DT 4x13,75 ( 55m2 ) -Giá : 3,090 tỉ ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  phòng vệ sinh...
      Đường Hồ Bá Kiện, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 47 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - 12 - Quận 6, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 47 m2 95,75 triệu/m2
      MS: B110 (Tòng).DT: (3,6x13m), công nhận 47m2.Nhà có sẵn kết cấu 1 lầu, nhà c4 tiện xây mới hoặc sửa chữa.Hẻm 5m oto tới nhà.Cách MT 200m, ngay vòng xoay...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thị Búp - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      ĐC: 387 Nguyễn Thị Búp, Tân Chánh Hiệp, Q. 12, TP. Sài Gòn.DT: 90m2, DTSD: 150m2.Vị trí đẹp, nhà 1 trệt 1 lầu mới hoàn thiện năm 2022, đất chia làm 2 căn,...
      Hẻm 387, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 84 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Quận 12, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 84 m2 58,93 triệu/m2
      Bán MT KD TTH21 nhà 1 trệt 1 lầu 4x21m giá 4,95 tỉ TL, Q12.- ngôi nhà phố KD vị trí đẹp, trung tâm tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, BV Q. 12, trường...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hóc Môn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Nhà sổ hồng sau chợ Đông Thạnh.MT nhựa 1 trệt 1 lầu đường 8m thông.DT: 6 x 17m.Giá: 3,7 tỉ bớt nhẹ.Có 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Thích hợp buôn bán mọi...
      Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 2 tầng, 139 m2, giá 4,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 139 m2 32,38 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse căn hộ chung cư Soho Premier.DT: 139 mét vuông trệt lầu. (1 bằng và một căn hộ 2 PN).nội thất đầy đủ cao...
      Soho Premier, 778, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      (1072) ngộp! Giang hồ đồn chủ bớt 150 tr.- KDC Vạn Xuân, Tam Bình, Thủ Đức. DT: 50 mét vuông.- Giá: 4,1 tỉ. Có giá siêu mềm...
      Dự án Vạn Xuân Tam Bình, Đường 7, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.