Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.872 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 67 m2 tại Đường Lê Hữu Trác - Sơn Trà, giá 5 tỷ

      5 tỷ 67 m2 74,63 triệu/m2
      Bán nhà 3,5 tầng kiệt oto Lê Hữu Trác cách đường chỉ 170m.Công năng: 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, full nội thất,...1 DT:...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Tùng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 55 m2 77,28 triệu/m2
      + Nhà 2 mặt thông thoáng gồm: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1P khách, 1P Thờ, 1 bếp.+ Nhà Ngay sau lưng đường Lê Đình Lý, trung tâm thành ...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thái 5 - Mân Thái - Sơn Trà, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Hot! Nhà 2 tầng mới MT 5m5 bãi biển Mân Thái - Q. Sơn Trà (ngang 4,5m) chỉ 4, x tỉ.- Cần bán ngôi nhà MT Tân Thái, Q. Sơn Trà.- Dt: 77m2.- Vị trí đường 5m5...
      Đường Tân Thái 5, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Cẩm Lệ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Chủ ngồi trên đống lửa hạ thêm 500 tr rẻ nhất thị trường cần bán đất tặng căn nhà phố mà giá chỉ như nhà kiệt. a/c có ý định mua nhà kiệt thì đừng bỏ qua...
      Đường Đội Cấn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 148 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 148 m2 28,05 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà kho kiên cố 2 tầng ,đường Bàu mạc 2, liên chiểu, Đà NẵngDt:7,5 x 19,8 (148m2)Đường 5m5 lề 3m Tây NamVị trí: gần trường Đại học bách...
      Đường Bàu Mạc 2, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 44 m2 99,78 triệu/m2
      mở bán nhà 4 tầng kiệt oto Nguyễn Hữu Thọ.- Dt: 44 mét vuông ngang 6m nở hậu.- Hướng Đông tứ trạch.- Vị trí: Sát sân bay, BV, trường học... oto đậu...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      GẤP! Gia Đình Cần bán ngay đất Đường Phan Huy Chú 5x16 và 5X18 giá 5 tỉ mỗi lô gọi 0974 327 ***- Thông tin mảnh đất5x16 (80m2) giá 5,25 tỉ5X18 (90m2) giá...
      Đường Phan Huy Chú, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 84 m2 tại Phố Phùng Hưng - Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ em cần chuyển nhượng nhà kiệt đầu đường Phùng Hưng.- DT: 6x14, nhà mới sửa toàn bộ. Thoáng mát cực kì, cách biển chỉ 80m.- Kiệt oto 3m5, lề mỗi...
      Phố Phùng Hưng, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Nhuận - Liên Chiểu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Đỗ Nhuận Liên Chiểu 105 mét vuông (5 x 19) giá 4 tỉ. + Nhà 2 tầng mới keng chắc chắn vào ở rất sướng.+ Nhà thiết kế phòng khách, 4...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 300 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự 300 mét vuông ngang 15m.Thuộc KĐT Lakeside Palace Liên Chiểu Đà Nẵng.MT đường nhựa 5m5 vìa hè 3m.Đông Nam mát...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 131 m2, hướng Đông tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 131 m2 30,16 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Tô Hiệu.Công năng: 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 3 PN, 3 toilet, bếp rộng sân phơi thoáng, sân để xe thoải mái, sân chill tiệc...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Đạo Thành - Sơn Trà, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng MT Lý Đạo Thành, Sơn Trà.- DTĐ: 100m2 (ngang 5m x dài 20m) vuông đẹp.- Đường 7m5 lề 4m.- Công năng nhà 2 tầng: 3 phòng ngủ,...
      Đường Lý Đạo Thành, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Bình Hòa - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ chuyển chổ ở bán nhanh nhà 2 tầng MT ngay TT Hội chợ triển lãm, Cách Mạng Tháng 8, Đà Nẵng* Nhà xây 2 tầng, 1 tum, 3 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Đường Bình Hòa 14, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà mặt tiền vườn 1 trệt 2 lầu Waterpoint:- DT 6x15m thiết kế 1 trệt 2 lầu sân thượng DT sàn 164m2.- Vị trí nằm trên trục đường...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 108 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 108 m2 32,88 triệu/m2
      Top 3 nền đất nhà phố thương mại shophouse FPT Đà Nẵng Đáng đầu tư nhất hiện tại!B2.41 Hướng Tây - Sạch đẹp - Giá 3.5x tỉ.B2.34 Hướng Đông - View Kênh...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán mảnh đất đường 7.5m ngay Hoà Phú 29, thuộc dự án khu E Kim Long City.- DT: 92.5m2.- Hướng: hướng Tây Nam.- Giá: 3,45 tỉ.call ngay: 0989...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,62 tỷ tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      3.62 tỷ 72 m2 50,28 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư tại Minato 2 PN - 2 phòng tắm.- DT: 72  mét vuông.- free 2 năm quản lý căn hộ.1 căn hộ ven sông hội tụ đầy đủ lợi thế về...
      Dự án The Minato Residence, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Văn - Hồng Bàng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 62 m2 51,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh.bán nhanh nhà 4 tầng 61 mét vuông mặt đường Đội Văn - Trại Chuối cách phố đi bộ 300m, giá chỉ 3,2 tỉ.DT: 61 mét vuông x 3,5...
      Đường Đội Văn, Phường Trại Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.