Thông tin mô tả
3,168
Đi lại thuận tiên cần
Còn nhiều nhà đất phù hợp: Mua ở, đầu tư, mua tích lũy
Giáp khu vui chơi thể thao, nhà hàng,
Môi giới đừng gọi
Giá: 3,17 Tỷ
Diện tích: 44 m2
Giá/m2: 72,05 Triệu/m2
845029
Mua bán
3,168
Đi lại thuận tiên cần
Còn nhiều nhà đất phù hợp: Mua ở, đầu tư, mua tích lũy
Giáp khu vui chơi thể thao, nhà hàng,
Môi giới đừng gọi
Thùy Linh
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2
9,4 tỷ
40 m2