Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.872 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 61 m2, hướng Bắc tại Đường Đông Hải - Đông Hải 1 - Hải An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 61 m2 55,74 triệu/m2
      Bán nhà 3,5 tầng độc lập ngõ 311 Đằng Hải, Hải An.DT: 61 mét vuông.Hướng: Bắc.Công năng: Khách, bếp, thờ, sân phơi, 4 ngủ, 3  nhà vệ sinh.Gia...
      Ngõ 311, Đường Đông Hải, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Bán nền đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 108 m2 30,1 triệu/m2
      + Lô góc sát kênh sinh thái.- 109m2 ngang 7m2 dài 17m.- Đường 7m5.- Giá 3.9 tỉ.+ Lô Fpt City.- 180m2 ngang 7m5 dài 24.- Đường 7m5 lề 3m.- Giá 3. X tỉ.+ Lô...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Phường Đằng Hải - Hải An, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 52 m2 90 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng TĐC Đằng Hải tuyến 2 Trần Hoàn.- DTMB: 52m2 ngang 4.2m.- Kết cấu: 4 tầng, 4 ngủ, 4  toilet.- Đường nội bộ 12m oto đỗ cửa ngày đêm.- Hướng...
      Đường Trần Hoàn, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Duệ Vương, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 42 m2 85,48 triệu/m2
      Nhà mặt đường khu Thượng Lý, Hồng Bàng, giá 3.x tỉ.- DT: 42 mét vuông.- Hướng: Bắc (Đông Tứ Trạch).- Mặt đường tuyến phố sầm uất, có vỉa hè 2m.- Xây...
      Đường Hùng Duệ Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quán Nam - Lê Chân, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 84 m2 43,93 triệu/m2
      Bán nhà dân khoảng90 mét vuông Trại Lẻ Quán Nam giá 3. X tỉ.- DT: 84 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam.- Ngang 5m có sân cổng.- Xây độc lập 3...
      Đường Quán Nam, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.16 tỷ 72 m2 43,89 triệu/m2
      Sở hữu chung cư view biển Vũng Tàu Centre Point với chính sách khuyến mãi khủng và TT linh hoạt:+ TT chỉ 20 phần trăm cho đến khi nhận nhà.+ CK TT...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      Chính thức chào bán The Mascity " Đất nền bìa đỏ từng lô " trung tâm thành phố Bắc Giang.Giá từ 5 tỉ - 6 tỉ - 7 tỉ - Góc 8 tỉ/ lô.Vốn bỏ ra...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp căn shophouse 3 tầng, 92 m2, giá 3 tỷ tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      Ngộp NH, mất khả năng TT nên cần bán ngay ngôi nhà phố 3 lầu KD rất tâm huyết trong khu đô thị Thắng Lợi Central Hill, Bến Lức.- DT 5.5mx15m, xây 2 lầu...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 1 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vườn Bà Rịa - Vũng Tàu.DT 1000 mét vuông/thổ cư 200 mét vuông,Làng căn biệt thự nghỉ dưỡng Long Tân Retreat tại Xã Long...
      Xã Long Tân, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Trọng Thế - Đức Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Mình cần bán căn nhà phố đường Nguyễn Trọng Thế, ngang 15 mét thổ 100 phần trăm.Bên hông có mặt hẻm nên thoáng mát, thích hợp nghỉ dưỡng, KD phòng...
      Đường Nguyễn Trọng Thế, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An.
      V
      Lương Nguyễn Thụy Cẩm Vi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,57 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.57 tỷ 83 m2 43 triệu/m2
      Vung Tau Centre Point - chung cư biển phong cách Homecation đầu tiên tại Vũng Tàu.Đa giải pháp tài chính - Nhiều phương thức lựa chọn cùng những chính sách...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Phong Điền - Cần Thơ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 95 m2 43,69 triệu/m2
      Bán nền đường Số 2 lộ 30m - trung tâm thương mại Huyện Phong Điền, Tp. Cần Thơ.(Nền đẹp không bị vướng ngã 3 xung quanh xây nhà kín mít).* Nền cách...
      Đường Số 2, Thị trấn Phong Điền, Phong Điền, Cần Thơ

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Bạch Mai - Biên Hòa, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 72 m2 60,98 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ nhà đất MT đường Dương Bạch Mai P.Tam Hiệp, sổ hồng đất ở thổ cư 💯 xe cộ, cư dân qua lại đông đúc, nhộn nhịp suốt ngày đêm, thuận tiện...
      Đường Dương Bạch Mai, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Rẻ nhất! Nhà trệt lầu 5x13m đường Số 8 lộ 12m khu Văn Hoá Tây Đô.(Đoạn gần công viên và Hồ Cảnh Quang).----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.giá: 3...
      Đường Số 8, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán căn nhà 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Quốc Lộ 20 - Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1 m2 3200 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà.- DT 1062 mét vuông. (20*55m).- Quy hoạch full thổ cư.- Chỉ cách 1 kilomet từ QL 20. Đường nhựa lớn.- Sổ đất chủ đang vay...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp nhà đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:- Hẻm 906 Đường Đồng Khởi. Hẻm thông Đường Bê tông rộng 4 m.- DT 100 mét vuông, có sẵn nhà đẹp kiên cố.- Cách đường Đồng Khởi 400m.-...
      Hẻm 906, Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 87 m2 40,12 triệu/m2
      Nền đường số 9 vh tây đô Nền 2 hẻm ki thuậtGần trường học.chợSiêu thị.bến xeĐH tây đôCòn nhiều lô nền và nhà đất khácQuý khách có nhu cầu call ngay0938 963 ***
      Đường Số 9, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 120 m2, giá 3,65 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      3.65 tỷ 120 m2 30,42 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp căn nhà phố NOVAWORLD PHAN THIẾT- 3.65 tỉ- 0918 753 ***- căn nhà phố gần trục đường 20m DT: 6x20m ( xây dựng 1 trệt 1 lầu)- ...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.