Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      NGÕ THÔNG - 50M RA PHỐ - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - DÒNG TIỀN CHO THUÊ CAO - THANG MÁY - 11 PHÒNG KHÉP KÍNTrung tâm Đống Đa, khu vực giao...
      Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 104 m2, giá 20 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 104 m2 192,31 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư đã có SHR Shld, hiếm tại Sailing Tower, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tp Thành phố Hồ Chí Minh, Thành phố Hồ Chí ...
      Số 51 Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 106 m2, giá 20 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 106 m2 188,68 triệu/m2
      bán nhanh liên kế TIG Đại Mỗ 106m² MT rộng 6m, hoàn thiện 5 tầng cho thuê 40 tr/tháng, bìa đỏ lâu dài. gọi ngay xem nhà: 0976974923/0949983368.***THÔNG...
      Xã Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 270 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 270 m2 105,56 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ TKTQ 210TR/THÁNG - 2 tỉ5/ NĂM GIÁ 28 tỉ 5 CÒN thỏa thuận🌹🌹🌹 1 phần trăm 🌹🌹🌹- DT 228,4m² (15x15)- Sử dựng thực tế 270m²...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 190 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 190 m2 155,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÔ GÓC 2 MT ĐƯỜNG LỚN NGANG 8M DÀI 23.5M-DT khoảng190m2  – DƯƠNG QUẢNG HÀM, P. 5, GÒ VẤP – NGAY CITYLAND, EMART, ĐH Văn Lang📍 Vị trí: 2 MT...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 230 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 230 m2 123,92 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà 6 tầng tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh. - pháp lí sổ hồng riêng, NH cho vay, hoàn công đầy đủ....

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 200 m2, giá 26,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26.3 tỷ 200 m2 131,5 triệu/m2
      căn biệt thự liền kê Đường số 1, khu dân cư KHANG AN- DT: 10x20m ( 200 mét vuông) Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ 5 phòng ...
      Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 280 m2, hướng Đông-Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,4 tỷ

      22.4 tỷ 280 m2 80 triệu/m2
      Chủ đất cần tiền bán những lô đất giá mềm tại dự án Phú Nhuận đường Đỗ Xuân Hợp P. Phước Long B Q. 9. Vị trí dự án Ngay đường Đỗ Xuân Hợp , đường...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Cách 1 nhà ra oto tránh, dừng đỗ trước nhà thoải mái. 20m ra mặt phố Nguyễn Khánh ToànVị trí VIP Cầu Giấy kết nối nhanh các Q. trung tâm. Gần trường cấp ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại Đường Đặng Vũ Hỷ, P. Thượng Thanh, Q. Long...
      Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 88 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại Đường Đặng Vũ Hỷ, P. Thượng Thanh, Q. Long...
      Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 88 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Thượng Thanh - Long Biên, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 88 m2 tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại khu Thanh Am, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên,...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 310 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,97 tỷ

      26.97 tỷ 310 m2 87 triệu/m2
      CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT Q9 * Các dự án khu dân cư Phú Nhuận, khu dân cư Nam Long - Kiến Á, khu dân cư Hoàng Anh - Minh Tuấn, mầm non trung...

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 30 m2 tại Đường Hàng Đậu - Cửa Đông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 30 m2 833,34 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ HÀNG ĐẬU – MT 4.7M – 40TR/THÁNG – 25 tỉ TL 🔥 • Vị trí lõi phố cổ ngay ngã 5 Hàng Đậu – nối Quán Thánh, Phan Đình Phùng, Trúc Bạch • DT 30m2 x 3...
      Đường Hàng Đậu, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 30 m2 tại Phố Hàng Cót - Cửa Đông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 30 m2 866,67 triệu/m2
      💎 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ Hàng Cót – Hàng hiếm đúng nghĩa một căn duy nhất trong phân khúc, không có căn thứ 2 để so sánh! • 📍 Trung tâm lõi Phố Cổ, kết nối...
      Phố Hàng Cót, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 369 m2, giá 27,68 tỷ tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài - Mê Linh - Hà Nội

      27.68 tỷ 369 m2 75 triệu/m2
      DT 369 mét vuông đất, bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay. Nhà đã xây dựng hoàn thiện khoảng 500 mét vuông sàn, có view sông và vườn hoa...
      Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 210 m2 tại Phường Sơn Phong - Hội An - Quảng Nam, giá 23 tỷ

      23 tỷ 210 m2 109,53 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng ngay trung tâm phố cổ Hội An – khu vực du lịch quốc tế sầm uất, khách nước ngoài đông quanh năm.🔍 THÔNG TIN CHI TIẾT BĐS📐 DT: 210m²📏 MT:...
      Phường Sơn Phong, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.