Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhà 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 76 m2 276,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay toà nhà 8 tầng, 24 phòng khép kín, chuẩn bị hoàn thiện đầy đủ nội thất, sẵn sàng vận hành!- Vị trí đẹp, gần phố, gần nhiều trường...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ninh Kiều, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      ❌HOT❌☘️☘️☘️TOÀ NHÀ 5 TẦNG MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ, P.CÁI KHẾ MỚI, CẦN THƠ=============================📌Vị trí đẹp đoạn gần đường Trần Việt Châu, cung đường...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 98 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Hưng Đạo - Ninh Kiều, giá 25 tỷ

      25 tỷ 98 m2 255,11 triệu/m2
      ❌Tích sản rất đẹp❌☘️☘️☘️NHÀ 2 LẦU VÀ SÂN THƯỢNG GÓC 2 MT ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO, P.NINH KIỀU, CẦN THƠ============================📌Vị trí đẹp đoạn từ ngã 3 Lý...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Cư, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp nhà shr 228 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 228 m2 125 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Tân Kỳ Tân Quý, Dòng tiền ổn định 210tr/tháng, giá 28 tỉ 500 còn thỏa thuận !!!- DT: 228,4m² Full thổ cư - không lộ giới quy...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Từ Liêm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 40 m2 512,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ Phạm Văn Đồng, xây mới 7 tầng MT rộng 5.3m- Vị trí thuận tiện, mặt ngõ thông, gần CV Hoà Bình, siêu thị Mega Market, TP giao lưu -...
      Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 71 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 71 m2 330,99 triệu/m2
      Nhà đẹp hiếm khu vực – vừa ở vừa KD – dòng tiền cực tốtVị trí trung tâm phố Tân Mai – Hoàng Mai- ngõ tương đối rộng, 2 oto tải tránh nhau thoải mái- Khu...
      Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Nhuận - Bắc Từ Liêm, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 89 m2 278,66 triệu/m2
      19 PHÒNG FULL ĐỒ - DÒNG TIỀN 900TR/NĂM - SÁT PHỐ - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG TỨ PHÍA - THANG MÁY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - CÓ logia- Vị trí siêu đẹp trong khu...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 80 m2, giá 25,2 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      25.2 tỷ 80 m2 315 triệu/m2
      Thông tin chi tiết vui lòng contact em Việt vin Global Gate Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị trường.call ngay...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 85 m2, giá 25,3 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      25.3 tỷ 85 m2 297,65 triệu/m2
      Bán liên kế 85m2 (MT 5m) tại vị trí trung tâm dự án, giá thiện chí 25.3 tỉ có hỗ trợ vay Techcombank đến 5/2026.Nhà đã nhận, sẵn sàng xem trực tiếp.DT:...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 574 m2 tại Đường Mậu Thân - Xuân Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 574 m2 39,2 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 4 lầu hẻm lớn 6m KDC đường Mậu Thân, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ. Sổ riêng 574 mét vuông thổ cư hoàn công, DTSD: 1090 mét vuông. Ra...
      Đường Mậu Thân, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay miếng đất 1988 m2 tại Đường Bờ Kênh - Trường An - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 1988 m2 12,98 triệu/m2
      Bán đất MT đường nhựa lớn Bờ Kè view đẹp và sát sông Cổ Chiên, P. Trường An, TP. Vĩnh Long. Gồm 5 sổ riêng tổng 1988 mét vuông full thổ cư (không bán...
      Đường Bờ Kênh, Xã Trường An, Thành phố Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán nhanh nhà riêng 53 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 53 m2 490,57 triệu/m2
      PHÂN LÔ CHÙA LÁNG – oto TRÁNH – 2 THOÁNG – SÁT HỒ – KD ĐỈNH✅ DT: 52/55m²✅ Giá: 26.x  TỶ——————————————📍 Vị trí đắc địa trung tâm Đống Đa, khu phân lô...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      BÁN Xưởng Mặt Tiền Đường Gần Vòng Xoay An Phú Bình Dương

      20 tỷ 480 m2 41,67 triệu/m2
      ĐANG THU NHẬP 50 tr 1 thángGiảm sốc 2 tỉ.... 22ty còn 20ty.BÁN XƯỞNG AN PHÚ, THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG. Tp HCM.📍 Vị trí: gần Vòng Xoay An Phú đường...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng 164 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 164 m2 126,83 triệu/m2
      🔥 BÁN TÒA căn hộ dịch vụ 37 PHÒNG - THU NHẬP 175TR/THÁNG - HỒ VĂN LONG, BÌNH TÂN 🔥 💰 Giá: 20.8 tỉ | Đang khai thác full phòng - dòng tiền khai...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 84 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 24 tỷ

      24 tỷ 84 m2 285,72 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtbán ngay  một cặp căn nhà phố Lâm văn bền, P. Tân Thuận Tây  - Q. 7.  căn 1:+ DT : 5,28 x 19m. DTCN: 84m2+ Hiện trạng:...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 314 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 314 m2 85,36 triệu/m2
      Bán Tòa căn hộ dịch vụ ngay đường Bình Thành, BHH B, Bình Tân - Doanh thu 220tr/tháng - 26 tỉ 8 còn thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 661 m2 tại Vạn Lương - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 661 m2 37,83 triệu/m2
      TS khan hiếm tuyệt đối→ Trực diện biển + ngang hơn 20m - Tổng DT 661m²→ Trên toàn tuyến gần như không có nhiều lựa chọn tương đươngGiá trị không thể thay...
      Đường Trần Hưng Đạo, Xã Vạn Lương, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 94 m2, giá 30 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 94 m2 319,15 triệu/m2
      căn hộ Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, P.An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh ( Q.2, Tp HCM ) cần bán gấp bao gồm:+ giá: 30 tỉ VND ( thỏa thuận...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.