Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 35 m2 628,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Kim Mã - Giang Văn Minh, khu vực hiếm nhà bán, hiện trạng nhà đẹp KD ngay.- Toạ lạc vị trí rất đắc địa, khu vực lõi, hạ tầng, tiện...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, thành phố Hà Nội* Đất sổ hồng riêng chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng:...
      Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 141 m2, giá 28,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.2 tỷ 141 m2 200 triệu/m2
      hotline em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Hanoi Seasons - Masterise Homes Nguyễn Trãi để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm...
      Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 318 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 21 tỷ

      21 tỷ 318 m2 66,04 triệu/m2
      Đất KDC Bình Nguyên, Đông Hoà  Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh.Đất căn biệt thự lô góc, DT 318 mét vuông (15x21), 2 MT Đông ...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 97 m2, giá 21,7 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      21.7 tỷ 97 m2 223,72 triệu/m2
      Bán căn LK góc BAN TRẮNG KD siêu tốt, ngã 4 2 trục đường lớn - Hướng ĐN siêu mát.- Vỉa hè lớn, không giới hạn KD, thích hợp làm quán nước, nhà hàng,...
      Thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 96 m2, giá 24 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24 tỷ 96 m2 250 triệu/m2
      chính chủ cần gửi bán gấp 2 căn LK tại khu đô thị Louis City Lê Quang Đạo nối dài (Lê Giản) giá cực kì tốt đảm bảo mua là sinh lời cực cao.1. Căn SH...
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 175 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Quy Nhơn, giá 26 tỷ

      26 tỷ 175 m2 148,58 triệu/m2
      🚨 bán nhanh nhà phố LÊ THÁNH TÔN – TRUNG TÂM QUY NHƠN 🚨🔥 Vị trí KD siêu hiếm – giá còn thỏa thuận📍 Nằm ngay trục đường Lê Thánh Tôn – tuyến phố ẩm...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lê Lợi, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh lô đất nền 400 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 400 m2 67,5 triệu/m2
      🚨 ĐẤT VÀNG CỬA NGÕ SÂN BAY GIA BÌNH – HÀNG HIẾM 🚨 📍 Phú Dư - Gia Bình - Bắc Ninh 📐Tổng DT: 400m2 (trừ 20,3m2 làm đường tỉnh lộ 284 còn 379,7m2...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Bán gấp nhà mặt phố 95 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Long Biên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      ngôi nhà phố NGỌC THỤY- NGỌC LÂM - 8 TẦNG, bìa đỏ ĐẸP, NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH. ------------------💥 Ví trí siêu siêu đẹp. nhà mới , đường rộng...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 306,5 m2, giá 26 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 306,5 m2 84,83 triệu/m2
      Bán Penthouse Vista Verde - Thạnh Mỹ Lợi ( đối diện Uỷ Ban TP Thủ Đức)- 02 Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2- DT XD ( GFA) : 306.5m²- DT SD ( NSA) :...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 50 m2, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      cực hiếm MẶT PHỐ KIM MÃ 50 mét vuông 6 TẦNG,MT6M oto TRÁNH KD SẦM UẤT - THUÊ 80TR/ THÁNG.,,Mô tả: ,- Nhà tại vị trí cực hiếm của Q. Ba Đình phố Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 66 m2 tại Đường Nguyễn Bá Huân - Thảo Điền - Quận 2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 66 m2 409,1 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Bá Huân ( Thảo Điền, Q. 2 cũ), nay P. An Khánh, Tp. Thủ Đức. Khu vực sầm uất, nhiều nhà hàng, quán café, shop dịch vụ.+ Thuận tiện...
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 57 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 57 m2 487,72 triệu/m2
      💥💥💥 VỊ TRÍ ĐẸP ĐỈNH CẦU GIẤY - NGÕ THÔNG oto TRÁNH - KD TẤP NẬP - garage oto - NHÀ ĐẸP 2 THOÁNG 💥💥+ Nhà vị trí rất đẹp, ngõ thông Hoàng Ngân, Nguyễn...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 95 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 95 m2 220 triệu/m2
      📍 Vị trí kim cương: Đối diện công viên trung tâm vin Smart City, vỏ sò Central Park – View cực thoáng đẹp !🚗 Mặt phố hiếm bán – oto tải vào nhà – KD siêu...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 228 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 228 m2 125 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Tân Kỳ Tân Quý, 43 phòng - doanh thu 210tr/tháng - giá 28 tỉ 5 còn thỏa thuận !!!- Tổng DT: 228m² - sàn 734m² (thực tế 900)(sân...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 49 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 49 m2 459,19 triệu/m2
      💥 BÁN NHÀ NGUYỄN KHÁNH TOÀN 💥1 nhà ra phố – 2 mặt ngõ oto – trung tâm Cầu Giấy🏢 5 tầng thang máy – vừa ở vừa KD/cho thuê* T1: garage + KD* T2: Khách +...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 62 m2 tại Đường Trương Định - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 62 m2 362,91 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô bàn cờ đẹp nhất Trương Định – Bạch Mai, đường rộng, oto tránh, vỉa hè hai bên.Vị trí ngay gần ngã 4 Trương Định – Bạch Mai – Chợ...
      Đường Trương Định, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 66 m2 303,04 triệu/m2
      🔥 BÁN ngôi nhà phố LỘC LÔ GÓC 66 mét vuông – oto VÀO NHÀ – 7 TẦNG THANG MÁY – MT ĐẸP – KD ĐỈNH 🔥💰 Giá: Hơn 20 tỉ (có thỏa thuận)📍 Vị trí kim...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.