Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư 240 m2, giá 21,89 tỷ tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      21.89 tỷ 240 m2 91,2 triệu/m2
      Quỹ độc quyền căn hộ thông tầng tại dự án Rivea gần cạnh Timecity.- DT: Cả 2 tầng: 240m2.- 4 PN: 2 phòng master, 2 PN thường, 4 WC.- Có hồ bơi riêng tại...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 67 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 67 m2 328,36 triệu/m2
      Chị Ngọc, chủ doanh nghiệp thời trang cao cấp, gửi bán ngôi nhà phố Đội Cấn, gần Lăng Bác, Hoàng Hoa Thám, KDC văn minh và nhiều tiện ích.DT 67m, xây 7...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 208 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 208 m2 98,56 triệu/m2
      Nhà 3 tầng (trệt – lửng – 2 tầng – sân thượng) đường Lạc Long Quân cho thuê/ bán- Vị trí: Đường Lạc Long Quân, P. 5, Q. 11, TP. Tp TP.HCM; gần...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 136 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 136 m2 183,83 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 4.5 tầng GÓC 2 MT NGUYỄN SINH SẮC và TRẦN tr LUẬT-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 136,5m (ngang 7m)-GÓC 2MT đường 60m lề 9m và...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Minh

      Sở hữu nền đất 333 m2 tại Đường Tú Mỡ - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Bán đất LÔ GÓC 2 MT đường 10,5 Tú Mở & Đinh Liệt-Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng-DTĐ: 332,6m² (12 x 28,2)m-Đường 10,5m, vỉa hè 5m và đường 33m , lề 5m-Vị trí: Lô góc...
      Đường Tú Mỡ, Hòa An

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 333 m2 tại Đường Tú Mỡ - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Bán đất LÔ GÓC 2 MT đường 10,5 Tú Mở & Đinh Liệt-Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng-DTĐ: 332,6 mét vuông (12 x 28,2)m-Đường 10,5m, vỉa hè 5m và đường 33m , lề...
      Đường Tú Mỡ, Hòa An

      Bán nhanh nhà phố 136 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 136 m2 183,83 triệu/m2
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 333 m2 tại Phố Đinh Liệt - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Đinh Liệt & Tú Mỡ sau Lưng Bến Xe-P. An Khê, TP Đà Nẵng-DT: 332m² ngang 12m-Giá chỉ : 22 tỉ-Vị trí Sau lưng bến xe quá đẹp để làm căn hộ...
      Đường Đinh Liệt, Hòa An

      Cần bán lô đất 333 m2 tại Phố Đinh Liệt - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Đinh Liệt & Tú Mỡ sau Lưng Bến Xe-P. An Khê, TP Đà Nẵng-DT: 332 mét vuông ngang 12m-Giá chỉ : 22 tỉ-Vị trí Sau lưng bến xe quá đẹp...
      Đường Đinh Liệt, Hòa An

      Chuyển nhượng miếng đất 333 m2 tại Phố Đinh Liệt - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Đường Đinh Liệt, Hòa An

      Cần bán nhanh miếng đất 333 m2 tại Đường Tú Mỡ - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Đường Tú Mỡ, Hòa An

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      Chị Linh, chủ doanh nghiệp đào tạo quốc tế, gửi bán tòa building phố Nguyễn Khánh Toàn, gần nhiều trường đại học, khu văn phòng và cư dân đông đúc.DT...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 57 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 57 m2 350,88 triệu/m2
      Anh Tuấn, chủ doanh nghiệp thiết bị y tế, gửi bán ngôi nhà khu Vạn Bảo, gần Liễu Giai, Lotte, đại sứ quán và KDC văn minh.DT 57m, lô góc thoáng sáng, oto...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 501 m2, hướng Tây-Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 25,05 tỷ

      25.05 tỷ 501 m2 50 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT MT LÝ THÁI TỔ – ĐẠI PHƯỚC, NHƠN TRẠCH | QUỸ ĐẤT LỚN GẦN Tp TP.HCM – CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM Cơ hội sở hữu miếng đất MT đẹp tại khu vực phát...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 136 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 25 tỷ

      25 tỷ 136 m2 183,83 triệu/m2
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 393 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 393 m2 63,62 triệu/m2
      🏡 căn biệt thự GẦN MT LÊ QUANG ĐỊNH   ☘️ 393 mét vuông • 3 tầng• 11 phòng ngủ, 8 nhà vệ sinh, thiết kế sang trọng với không...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 210 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn An Ninh - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 210 m2 142,86 triệu/m2
      Chính Chủ người quen gửi bán biệt thự sân vườn vị trí cực hiếm tại Bình ThạnhNgang 10m x 20m x 3 tầng sân thượng, sân vườn cực thoáng mát, vị trí đẹpNgay...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 40 m2 tại Đường Đền Lừ 2 - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 40 m2 662,5 triệu/m2
      + Nhà dân xây, đẹp xinh, khu đô thị Đền Lừ, Q. Hoàng Mai cũ, MT vừa phải, vỉa hè, kd, cho thuê. Tiện ích vô vàn, vị trí đẹp gần nhiều...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.