Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh căn shophouse 4 tầng, 116 m2, giá 28 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      28 tỷ 116 m2 241,38 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà chính chủ không trung gian.nhà mặt tiền thương mại Vincom nhà phố thương mại Thanh Hóa vị trí 2 MT mặt đường Lê Hoàn. DT...
      Dự án Vincom Thanh Hóa, Đường Lê Hoàn, Phường Điện Biên, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 93 m2, giá 24,71 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      24.71 tỷ 93 m2 265,7 triệu/m2
      Cần bán căn SH20 Rue De Charme 214 Nguyễn Xiển KĐT mới Hạ Đình, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT đất: 93m2.- DT sàn xây dựng 419.74m.- Hướng: hướng Đông ...
      Rue De Charme, 214, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 28 tỷ

      28 tỷ 79 m2 354,44 triệu/m2
      Căn mặt phố Võ Chí Công. Vỉa hè 9m và vị trí giữa lòng phố, nơi tụ điểm người qua lại đông đúc, sầm uất. Ăn uống cafe ngày đêm, người qua người đứng lại hút...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đỗ Quang, DT 60m2, xây 7 tầng, MT 5.2m, giá 21 tỉ. Nhà này chủ vừa thông báo tiếp tục bán sau khi tạm dừng 3 tháng.Mô tả:Vị trí đắc địa, vỉa...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự 2 tầng, 240 m2, giá 26 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      Chính thức chào bán Ecovillage Saigon River KĐT sinh thái Ecopark chuẩn 6 sao đầu tiên tại phía Nam.căn biệt thự khoáng nóng tận nhà đẳng cấp chưa từng...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 162 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 162 m2 185,19 triệu/m2
      Bán đất ô góc trục đường đôi tỉnh uỷ - Hồng Hà - Tp. Hạ Long.DT 162m2 ngang 7m nở hậu 12m.Tây Bắc - hướng Đông Bắc.Nằm trên trục đường đôi Lê Thanh...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, 200 m2 tại Quận 7, giá 26 tỷ

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Lô căn biệt thự duy nhất khu Kim Sơn - Tân Phong - Q. 7.- MT đường Số 5, khu dân cư Kim Sơn, P Tân Phong, Q7.- DT 10x20m, khu dân cư hiện hữu, cư dân...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 5, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, giá 23,96 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23.96 tỷ 0 m2
      CK 2 phần trăm sở hữu ngay 2 siêu phẩm 3 phòng ngủ DEFINE cuối cùng mua trực tiếp CĐT Capitaland - Thiên Đức.- căn hộ chung cư 3 phòng ...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Đường Số 60 - TML, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 180 m2, mặt tiền 18m tại Đường Vườn Đào - Hạ Long, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 180 m2 147,23 triệu/m2
      Bán hotel P Bãi Cháy, Hạ Long, Dt: 180m2, Mt: 12m. Xây 6 tầng có 36 phòng đang hoạt động.Vị trí siêu đẹp trung tâm Hạ Long, chủ cần định cư nước ngoài nên...
      Đường Vườn Đào, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị mới Dương Nội, 227 m2, giá 30 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      30 tỷ 227 m2 132,16 triệu/m2
      Cần bán ngay căn BT An Vượng Villa - Tập đoàn Nam Cường.- căn hộ góc DT 227m2, đã có bìa đỏ, xây thô hoàn thiện mặt ngoài- Đông Nam - ĐB .- Đường đôi...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 260 m2, giá 26 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      26 tỷ 260 m2 100 triệu/m2
      ECO VILLAGE SAIGON RIVER CHÍNH THỨC chào bán VÀO THÁNG 08 - 2023Khởi công hotel 6 sao : Q1 -2024Khai trương Park Square : Q1 - 2025Bàn giao nhà : Q1 -...
      Dự án Eco Village Saigon River, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 335 m2, giá 22,5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      22.5 tỷ 335 m2 67,17 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí đắt địa, mặt phố - khu phố cổ P. Vĩ Dạ - TP Huế , đã đi vào trong thơ ca từ bao đời nay. Khu đất địa linh nhân kiệt nên hàng xóm toàn...
      Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 120 m2, giá 22.5 tỷ tại Đường Liên Cơ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22.5 tỷ 120 m2 187,5 triệu/m2
      Gia đình a/c Huy Phương cần bán ngay căn biệt thự phố Liên Cơ Q. Nam Từ Liêm:+ Thông số: DT 120m x 5 tầng x MT 8m x Giá mở bán: Chỉ 22 tỉ có thỏa ...
      Đường Liên Cơ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 76 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 76 m2 263,16 triệu/m2
      + Gia đình ông bà Thực Huệ cần bán nhanh căn nhà phố Trung Yên Q. Cầu Giấy: DT 76m2*xây dựng 5 tầng*MT 6m*Chỉ 20 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí cực đắc địa,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán 1 mẫu đất Cao Su, MT lộ lớn huyện Củ Chi, SHR, 27 tỷ. Lh:0964603477

      27 tỷ 10000 m2 2,7 triệu/m2
      Đất đang thu hoạch Cao Su, do không người trông coi nên cần bán. Vị trí đẹp, mặt tiền đường lớn Nguyễn Văn Khạ, xã Phú Hoà Đông, huyện Củ Chi. Mặt tiền lộ...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán kho xưởng mặt tiền QL1A Bến Lức Long An, 2112m2, 28 tỷ. Lh:0939641525

      28 tỷ 2112 m2 13,26 triệu/m2
      KHO XƯỞNG TẠI BẾN LỨC LONG AN. Vị trí ngay mặt tiền quốc lộ 1A, trực diện KCN Phúc Long. Diện tích 2112m2 (1685m ONT – 427m LUC) Nhà xưởng mới hoàn thiện,...
      Huyện Bến Lức, Long An

      Đất bds ngộp giá đầu tư 20 mẫu 1,2 tỷ/mẫu Tân Lập Hàm Thuận Nam Bình Thuận đất bằng nhánh QL 1A

      24 tỷ 20000 m2 1,2 triệu/m2
      ▶️ Đất mẫu bằng đẹp giá rẻ, đường lớn oto vô tân nơi gần QL 1A giá chỉ chưa tới 120 ngàn/m2 , phù hợp làm farm sạch , chăn nuôi , trồng trọt....gần đất dân...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tân Lập, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán Lô Góc Mặt Đường Hồ Sen, Mặt tiền 10 m, Lê Chân, Hải Phòng.

      21.5 tỷ 117 m2 183,77 triệu/m2
      Bán Lô Góc Mặt Đường Hồ Sen, Mặt tiền 10 m, Lê Chân, Hải Phòng. DT: 117 m2. Hướng: Tây Mặt tiền 10 m đây ạ. Đẹp dã man. Vị trí đẹp. Kinh doanh siêu tốt....
      Đường Hồ Sen, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.