Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán đất 243 m2 tại Đường 2 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 243 m2 102,89 triệu/m2
      mảnh đất đường 2 an phú ( sau lưng the vista). + Vị trí đẹp, mảnh đất vuông vức không vướng lộ giới.+ pháp lí: SHR đầy đủ.+ DT: 9x27m+ Giá 25 tỉ.liên ...
      Đường 2, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 20m tại 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Lô góc đường Hoa Lan với Miếu Nổi ngay trung tâm Phan Xích LongĐất xây văn phòng cho thuê hoặc xây căn biệt thựMT nên ô tô tải, container vào đcDT 100...
      Đường Hoa Lan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 10m tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      DT : MT tỉnh lộ 8 có chiều ngang 10m vô 50m nở hậu . Đất thực tế góc hai MT đường nhựa . Tổng DT : 6.356m2 ( thổ cư 100m2 ) giá 25 tỉ VNĐ . Hiện trạng đất...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 645 m2, mặt tiền 17m tại Mê Linh - Hà Nội, giá 23,4 tỷ

      23.4 tỷ 645 m2 36,28 triệu/m2
      GIA ĐÌNH CẦN CHUYỂN ĐỔI MỤC ĐÍCH ĐẦU TƯ - NÊN CẦN bán ngay:* DT: 645 mét vuông, MT 17m.* Giá CN: 23.4 tỉ- Đường nhựa 12m (có vỉa hè), oto tránh nhau...
      Đường Võ Văn Kiệt, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 180 m2, mặt tiền 14m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 180 m2 115 triệu/m2
      Bán đất Ngọc Thuỵ, 180 mét vuông MT 14m, lô góc đường rộng 11m oto tránh, khách mua căn biệt thự hoặc căn hộ mini đều đẹp.- Giá 115 tr/ mét ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1 m2 23000 triệu/m2
      Biển Cửa Đại Hội An nơi năng lượng phục hồi, từng đc lọt vào top những bãi biển đẹp nhất thế giới nhưng bị xâm thực, những năm qua với việc đầu tư công nghệ...
      Dự án KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Bán nền đất 120 m2 tại Phường Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      nền đất vàng Vũ Miên Tây Hồ - hàng hiếm - có 1.0.2 - căn hộ góc - hai MT rộng - cách Hồ Tây 30m - bìa đỏ nét căng - DT 120m2.Vũ Miên Hồ Tây lộng gió,...
      Phố Vũ Miện, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 505 m2, mặt tiền 15m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 505 m2 55,45 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Vườn 1800 mét vuông giá 30_tỉ cách chợ Hồng Hà chỉ 1 kilomet. Đường 3 oto tránh nhau. Nhà Xây 2 tầng Thiết kế phong cách Tân...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 109 m2, hướng Đông tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 20,71 tỷ

      20.71 tỷ 109 m2 190 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT biển đường Hoàng Sa, Tp. Đà Nẵng.Vị trí: mảnh đất nằm tại đường Hoàng Sa, TP. Đà Nẵng, với 2 MT hướng biển. DT mảnh đất là 109 mét...
      Đường Hoàng Sa, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 352 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,47 tỷ

      21.48 tỷ 352 m2 61 triệu/m2
      Bán đất dự án Phú Nhuận, vị trí kết nối Liên P. và Đỗ Xuân Hợp. Dự án quy hoạch toàn bộ căn biệt thự, bìa đỏ, xây dựng ngay.LH: 0987 971 *** - Mr Tùng.-...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 757 m2, mặt tiền 14m, hướng Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 757 m2 30,39 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán miếng đất quá đẹp quá tiền năng.- Tổng DT 757 mét vuông MT hơn 14m, gồm 200 mét vuông thổ cư và cây lâu năm.- miếng đất...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 109 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 20,71 tỷ

      20.71 tỷ 109 m2 190 triệu/m2
      Vị trí: Đối diện ngay mặt biển Mỹ Khê Đà Nẵng. Một bước ra biển Đà Nẵng. Nơi đây hình thành nhiều hotel và căn hộ chung cư view biển thực sự đông khách...
      Đường Hoàng Sa, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án tại Xã Hồng Phong - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Nay đầu tuần hạ giá bán nhanh: 12.8ha đất hồng Phong huyện Bắc Bình tỉnh Bình Thuận.Vị trí đất nằm MT đường điện gió.Wieu biển cực đẹp. Nằm sau lưng APEC...
      Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 200 m2 102,5 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự, khu Tên Lửa Bình Tân, 10x20m - 20,5 tỉ.Vị trí: Đối diện công viên, MT đường Số 7A, P Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh....
      Đường Số 7A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 365 m2 tại Đường Trường Sa - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 365 m2 65,76 triệu/m2
      giá mềm, chính chủ cần tiền bán nhanh, nhà giáp Q. 1, bề ngang vip, giá mềm:- đc: Trường Sa, P. 17, Bình Thạnh.- DT: 12m x 30.5m. Bề ngang cực tốt.- Hiện...
      Đường Trường Sa, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 214 m2, mặt tiền 11m tại Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 214 m2 130,85 triệu/m2
      Bán đất MT khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, Q. 2.- Vị trí đối diện căn hộ The Sun Avanue, ngay Mai Chí Thọ, gần sông Giồng Ông Tố.- DT: 11 x 20, công nhận...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 57, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 9 m2, mặt tiền 100m tại Xã Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 9 m2 3333,34 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán khu đất rộng.DT: 8570m2 có 650m2 thổ cư.Đường trải đá. Xây tường rào và cổng kiên cố.Đất MT đường gần 100m.Thích hợp phân lô bán nền. Hoặc...
      Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 530 m2 tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 530 m2 56,61 triệu/m2
      Bán nền đất MT tr Việt Vương, P4, Đà Lạt view đẹp ngay trung tâm.DT: 530 mét vuông (12*44m) có sẵn 300 mét vuông đất ở đô thị.pháp lí: SHR...