Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán 10000m2 đất Cụm Công Nghiệp Nham Sơn- Yên Dũng-Bắc Giang,chỉ 85$/m2.

      20 tỷ 10000 m2 2 triệu/m2
      Bán lô đất 12000m2 đất công nghiệp trong Cụm Công Nghiệp Nham Sơn- Yên Dũng- Bắc Giang, đang trong quá trình san lấp mặt bằng,mặt đường 284. Đặc điểm: - Đất...
      Xã Nham Sơn, Huyện Yên Dũng, Bắc Giang

      Bán lô đất 10000m2, khu Công Nghiệp Gia Bình,TP Bắc Ninh,sắp bàn giao.

      21 tỷ 10000 m2 2,1 triệu/m2
      Bán lô đất 10000m2, đất trong khu Công Nghiệp Gia Bình, thành phố Bắc Ninh. Đặc điểm đất: mặt tiền rộng đẹp nằm trên mặt đường quốc lộ 17, đường rộng xe...
      Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

      Bán lô đất 1,2 ha, Cụm Công Nghiệp Nham Sơn- Yên Dũng-Bắc Giang,bàn giao ngay.

      24 tỷ 12000 m2 2 triệu/m2
      Bán lô đất 12000m2 đất công nghiệp trong Cụm Công Nghiệp Nham Sơn- Yên Dũng- Bắc Giang, đang trong quá trình san lấp mặt bằng, dọc trên mặt đường quốc lộ...
      Huyện Yên Dũng, Bắc Giang

      Bán lô đất 10000m2, khu Công Nghiệp Yên Phong 2c, sổ hồng.

      29 tỷ 10000 m2 2,9 triệu/m2
      Bán lô đất 10000m2 khu Công Nghiệp Yên Phong mở rộng 2c.Khu đất mới, đang hoan thiện cơ sở hạ tầng. Hệ thống đẹp đồng bộ đã có doanh nghiệp xây dựng xưởng...
      Xã Yên Trung, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán đất 3575m2 và xưởng 2296m2, khu công nghiệp Đại Đồng,bàn giao ngay.

      26.6 tỷ 3575 m2 7,45 triệu/m2
      Cần bán lô đất 3575m2 và nhà xưởng 2296m2, nằm trong khu Công Nghiệp Đại Đồng. Phục vụ sản xuất những ngành công nghiệp nhẹ: điện tử, gỗ, pallet, dệt may......
      Xã Hoàn Sơn, Huyện Tiên Du, Bắc Ninh

      Biệt Thự Sinh Thái Sailing Club Residences Hạ Long Bay chỉ 120tr/m2. Lh:0901433669.

      21.6 tỷ 180 m2 120 triệu/m2
      BIỆT THỰ SINH THÁI SAILING CLUB RESIDENCES HẠ LONG BAY *Vị trí mặt biển xứng tầm thượng lưu: nằm sát bên bến du thuyền sang trọng và hiện đại bậc nhất của...
      Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Duy nhất 1 căn biệt thự vườn 138m2 gần công viên

      29 tỷ 138 m2 210,15 triệu/m2
      - Diện tích: 138m2 - Hướng nhà Tây Bắc - Mặt tiền 6m - Chiều dài : 23m - Đường trước mặt : 8m - Thuộc khu đô thị khép kín đầu tiên và đẳng cấp nhất...
      Vĩnh Phúc

      Biệt thự nhà vườn Quận Thanh Xuân - 3 mặt tiền 27.5 tỷ. Lh:0345026969.

      27.5 tỷ 147 m2 187,08 triệu/m2
      BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN ĐẲNG CẤP - 3 MẶT TIỀN - BỂ BƠI BỐN MÙA - THANG MÁY - VIEW ĐÀI PHUN NƯỚC + VƯỜN HOA - KHU BIỆT THỰ RIÊNG BIỆT ĐỈNH CAO NHIỀU KHÁCH SĂN ĐÓN ...
      Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Siêu phẩm: Bán nhà Hoàng Hoa thám, Ba Đình 5 tỷ 200 triệu, 38m, 5T, MT 4m, nhà đẹp long lanh.

      27 tỷ 38 m2 710,53 triệu/m2
      Siêu phẩm: Bán nhà Hoàng Hoa thám, Ba Đình 5 tỷ 200 triệu, 38m, 5T, MT 4m, nhà đẹp long lanh. - Nhà mới đẹp, vị trí đẹp, 10m ô tô tránh. - Nhà thoáng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Căn hộ 2PN ngay Aeon Mall Bình Dương

      26 tỷ 76 m2 342,11 triệu/m2
      - Thanh toán 154 triệu sở hữu - Góp mỗi tháng 23 triệu - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, ân hạn nợ gốc và miễn lãi 24 tháng - CHIẾC KHẪU NGAY 3%, TẶNG NGAY 5 CHỈ...
      Bình Dương

      QUẬN 12, ĐẤT 656m2, LÊ VĂN KHƯƠNG, TS 16x45m, CHỈ 22 TỶ

      22 tỷ 656 m2 33,54 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202119249.279 Mô tả -...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, ĐẤT THỔ CƯ, AN PHÚ ĐÔNG, TS 23x27m 651m2, CHỈ 21.5 TỶ

      21.5 tỷ 651 m2 33,03 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202100299.277 Mô tả -...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN ĐẤT MT NGUYỄN THỊ SÁU, 20x85m 1665m2, CHỈ 29 TỶ

      29 tỷ 1665 m2 17,42 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202100927.276 Mô tả -...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN BIỆT THỰ, HOOC MON, BÙI CÔNG TRỪNG, THỔ CƯ 848m2, CHỈ 21.6 TỶ

      21.6 tỷ 848 m2 25,48 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.236 Mô tả - Vị trí Biệt thự ngay sát Chợ Nhị Bình, Cầu Bà Hồng, xung quanh là đường sá rộng...
      Đường Bùi Công Trừng, Xã Nhị Bình, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Nhà lầu 193mv, 3 mặt tiền đường, ở P16, quận 8. Chỉ 21 tỷ. Lh:0902458588

      21 tỷ 193 m2 108,81 triệu/m2
      Nhà lầu 193mv, 3 mặt tiền đường, ở P16, quận 8.  Mặt đường số 26 khu nhà ở và thương mại Cty Bảo Châu, Phường 16, Quận 8, HCM. KDC hiện hữu 100%. Gần chợ....
      Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      CC bán nhanh 4950m2 đất xã Bình Khánh, Cần Giờ, chỉ 5tr/m2. Lh:0918191214.

      24.75 tỷ 4950 m2 5 triệu/m2
      Bán đất chính chủ xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh. * Khu đất quy hoạch đất ở nông thôn, năm ngà khu dân cư Bình Thạnh xã Bình Khánh huyện Cần...
      Xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh

      Căn Hộ chuẩn 5 sao ,chính sách thanh toán tốt nhất mùa dịch

      21 tỷ 53 m2 396,23 triệu/m2
      Chỉ từ 100tr(5%) là kí ngay hợp đồng mua bán ,sở hữu căn hộ cao cấp nhất tại Bình Dương ,chỉ thanh toán 0,75 mỗi tháng .trải dài 19 tháng .Bàn giao đầy đủ...
      Bình Dương

      Chỉ từ 2,2 tỷ đã có cơ hội sở hữu ngay Căn nhà trung tâm thành phố trong mùa Covid

      22 tỷ 81 m2 271,61 triệu/m2
      *Thông Tin: - Vị trí: Mặt tiền đường 12m Hoàng Quốc Việt liền kề Võ Nguyên Giáp, ngay trung tâm thành phố huế. - Diện tích: 81m2. ( Ngan 4.5m, Dài 18m),...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.