Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Thế kỷ 21, 162 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 162 m2 179,02 triệu/m2
      chính chủ cần vốn KD nên bán mảnh đất KDC Thế Kỷ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- Kế bên dự án Đảo Kim Cương.- DT đất: 7,5m x 21,5m thuận tiện xây nhà theo...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất hướng Đông - Nam tại Đường Lý Thái Tổ - Mỹ Long - Long Xuyên - An Giang, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Vị trí lô gốc đối diện hotel Lệ Hằng.Tổng DT 195,1 mét vuông. Mặt bằng chiều ngang đường Lý Thái Tổ 15m thích hợp KD. Chiều dài 17m.Vị trí 3 MT. 1 MT...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Mỹ Long, Long Xuyên, An Giang
      C
      Dương Trần Hoàng Cương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất dự án 428 m2, mặt tiền 1m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 428 m2 64,26 triệu/m2
      Chào bạn tôi có mảnh đất 428 mét vuông đường Bình Thành gần trong khu tái định cư Q5.KDC hiện hữu và dân trí cao.Khu đất phù hợp KD, nhà trọ xây dựng...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Thị Quỳnh Anh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 279 m2, mặt tiền 25m tại Long Biên - Hà Nội, giá 23,72 tỷ

      23.72 tỷ 279 m2 85 triệu/m2
      - Trên đất đang sẵn nhà c4.- Vị trí cực kỳ đẹp hiếm không có mảnh thứ 2.- Ngay trường Việt Pháp, phố Gia Thượng, khu đô thị Khai Sơn Hill hiện đại.- Giao...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất 600 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 600 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Dt 600m2 (20*30); sẵn có kho xưởng cũ và dãy nhà ở cấp 4 nát.Vị trí ngay ngã 4 Bình tr, đối diện ĐH Luật, nhà thờ Fatima. Tiếp giáp cầu...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 160 m2, mặt tiền 7m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 160 m2 143,75 triệu/m2
      Cần bán miếng đất mặt phố Nguyễn Đổng Chi, gần Nguyễn Cơ Thạch, Lê Đức Thọ, Hàm Nghi.Cách sân Mỹ Đình 1 kilomet, giao thông thuận lợi, cư dân KD sầm...
      Phố Nguyễn Đổng Chi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán đất Khu đô thị Nam Long, mặt tiền 8m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      Bán hoặc cho thuê đất khu dân cư Nam Long - Trần Trọng Cung, Q7.DT: 8m x 24,5m (196,5m2).Hướng: hướng Đông Nam.giá: 20,5 tỉ TL.giá cho thuê:...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Chiến Nhà Đất Quận7 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 32 m2 tại Đường Hùng Vương - Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 30 tỷ

      30 tỷ 32 m2 937,5 triệu/m2
      Bán đất MT 2 MT đường Hùng Vương Lagi - Bình Thuận.Vị trí đắc địa: 1 Mặt đường Hùng Vương, 1 mặt giáp biển.Gần nhà 7 màu.DT 32.000  mét vuông, có...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 9m tại Phường Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 120 m2 170,84 triệu/m2
      - Bán đất tặng nhà lô góc sát mặt Hồ Tây. MT 9m quá VIP, xây ở đẳng cấp kết hợp cho người nước ngoài thuê căn hộ chung cư lúc nào cũng full phòng.- Vị...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 336 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 336 m2 59,53 triệu/m2
      Bán đất hẻm, đường số 3, Trường Thọ, TP Thủ Đức. Đường nhựa 7m. Quỹ đất rộng đẹp và hiếm trong khu vực. Mua xây căn biệt thự, vừa ở vừa KD, làm văn phòng,...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán lô đất nền Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, 133 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 133 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Phú Nhuận 1 siêu đẹp, đối diện trung tâm thương mại Novaland, Thạnh Mỹ Lợi, tp Thủ Đức, Q2.- DT 133m2 (7x19m).- Vị trí đắc địa: Cận thị...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán lô đất nền Khu đô thị Nam Long, 200 m2, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền bán căn biệt thự đường Võ Thị Nhờ, P Tân Thuận Đông, Q7.- đc: Đường Võ Thị Nhờ, Tân Thuận Đông, Q. 7 cách siêu thị Vincom 100m, công...

      Bán gấp đất nền 700 m2 tại Đường 160 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 700 m2 32,15 triệu/m2
      Cần bán 700m2 Đất MT đường 160 P. Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức.Thông tin chi tiết:* DT: 2 sổ 700m2.* Tình trạng: Đất trống, tiện xây dựng.* Tiện ích: gần trường...
      Đường 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 822 m2, mặt tiền 12m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,3 tỷ

      26.31 tỷ 822 m2 32 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường Gò Cát, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức.- MT Gò Cát rộng lớn, KDC đông đúc thích hợp KD, cho thuê...- Mt Nguyễn Duy Trinh vô tầm 30m, gần...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 892 m2, hướng Đông - Nam tại Khai Quang - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 892 m2 25 triệu/m2
      Sẵn thiết kế mô hình KD nhà hàng, siêu thị, văn phòng, siêu đẹp.DT 892m2 có 2 mặt đường (chính, ngõ).Vị trí: Nằm trên mặt đường Nguyễn Tất Thành, cư dân...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu đất 592 m2, hướng Bắc tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 592 m2 38,52 triệu/m2
      Bán nền đất lớn, đẹp tại đường ĐT - 743, khu phố Bình Phước A, P. Bình Chuẩn, TP. Thuận An, tỉnh Bình Dương (miễn TG).+ Vị trí: Nằm trên MT đường ĐT - 743,...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1 m2 25000 triệu/m2
      Bán đất chính chủ MT Tôn Đức Thắng DT 1100  mét vuông; ngang 15 m; dài hơn 50m; phù hợp xây trường mẫu giáo, căn hộ chung cư cho thuê, showroom...
      440 Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 768 m2, hướng Đông tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 24,19 tỷ

      24.2 tỷ 768 m2 31,5 triệu/m2
      * Lô căn biệt thự view sông - thuộc Đảo Hoa Sen (Lotus Island), Nha Trang.- Vị trí: Thuộc xã Phước Đồng, Đảo Hoa Sen nằm giữa sông Quán Trường, đối diện...
      Dự án Lotus Island, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.