Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 5900 m2 tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá 25,37 tỷ

      25.37 tỷ 5900 m2 4,3 triệu/m2
      Cần tiền nền bán gấp nhà đẹp + vườn trái cây 5900 mét vuông đang rộ mùa thu hoạch TP Long Khánh- Vị trí: MT đường Bình Lộc - Cây Da, Xã Bình Lộc, TP....
      Đường Bình Lộc - Cây Da, Xã Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 1129 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 1129 m2 26,58 triệu/m2
      - Cần bán ngay nền đất 1.129 mét vuông, Full thổ cư Tại hẻm 129 NGô Chí Quốc.- Đất vuông vứt, 2 MT, thích hợp phân lô hay làm căn biệt thự, vằn...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 1879 m2 tại Đường DX 013 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 28,18 tỷ

      28.19 tỷ 1879 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất MT DX013, P. Phú Mỹ, TP TDM, BD. Vị trí đắc địa hiếm có.MT 12m2, nở hậu 38m, phù hợp xây hotel, căn biệt thự sân vườn.DT:...
      Đường DX 013, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 89 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 89 m2 280,9 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất hẻm ô tô đường Phan Đăng Lưu, P. 2, Q. Phú Nhuận, hẻm ô tô. Đối diện nhà hàng tiệc cưới hội nghị Phú Nhuận, gần khu Phan Xích Long,...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Hạ Long Marina, 371 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 25,23 tỷ

      25.23 tỷ 371 m2 68 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự siêu vip Cái Dăm, Bãi Cháy, Hạ Long.- Giá trị KD thương mại vô cùng cao, đường rộng.- giá siêu mềm nhất trong lịch sử giá đất 5 năm...
      Dự án Hạ Long Marina, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất 800 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 800 m2 30 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất siêu to và hiếm tại Hà Đông.Với tổng DT 800 mét vuông nằm ngay trên trục đường to, 2 oto tránh nhau.Nằm trên vị trí rất đẹp và...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất 1000 m2, mặt tiền 18m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 1000 m2 27 triệu/m2
      - MT đường Long Phước, ngang khủng 18m, đất vuông vắn. - Cầu long Đại nối liền bán đảo Long Phước với tổ hợp vin Grand Park dự kiến tháng 7 hoàn thành....
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 133 m2, mặt tiền 7m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,6 tỷ

      26.6 tỷ 133 m2 200 triệu/m2
      - miếng đất MT đường Trương Văn Bang chỉ 200tr/m2 P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 giá siêu tốt- DT: 7x19 công nhận 133m2 thổ cư 100 phần trăm- MT đường rộng...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Trung Sơn, 200 m2, mặt tiền 10m , giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      mảnh đất MT đường 12m, hướng Bắc nhìn về trung tâm TP.Giá thị trường đang giao dịch 165tr/ mét vuông, nay khách cần bán giá giảm còn 140tr/m2Tổng...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 126 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 20,79 tỷ

      20.79 tỷ 126 m2 165 triệu/m2
      Giảm giá còn 165 tr/m2 đối với một số nền ngôi nhà phố và căn biệt thự, nhiều DT khác nhau:- Nền ngôi nhà phố 126 m2 (7x18).- Nền ngôi nhà phố 140...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 1580 m2, mặt tiền 22m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 28,44 tỷ

      28.44 tỷ 1580 m2 18 triệu/m2
      Bán đất mặt biển Lạc Long Quân.- DT: 1580 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư.- MT 22m giáp biển.- Đất vuông vắn.bìa đỏ chính chủ.Giá 18...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền 15400 m2, mặt tiền 130m tại Xã Ba Vì - Ba Vì - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 15400 m2 1,3 triệu/m2
      + 1.5ha đất Ba Vì Suối Hai chủ cần bán nhanh. + Thổ cư chính chủ, giá chào 20 tỉ+ lô đất thẳng cánh cò bay, KDL sinh thái nghỉ dưỡng tương lai . + lô đất...
      Đường Tỉnh lộ 91, Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 125 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 125 m2 224 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 125m đất lô góc phố Phạm Tuấn Tài MT 12m, view thoáng giá 28 tỉ.Vị trí đất phù hợp xây tòa nhà 8 tầng.Vị trí đất gần phố Trần Quốc...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán đất nền Khu nhà phố Hưng Gia, 111 m2, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 111 m2 184,69 triệu/m2
      1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 - PMH.- DT: 8*18.5m, hướng Bắc.- Tiện xây mới theo ý vừa ở vừa KD đc.- Giá 35 tỉ.2/ Đất đường Phan Khiêm...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 220 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 220 m2 118,19 triệu/m2
      DT : 10,5x21Hướng TâyXây dựng chuẩn hầm trệt 2 lầugiá 26 tỉ
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 280 m2, mặt tiền 8m tại Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 280 m2 100 triệu/m2
      - Chủ cần bán 280 mét vuông đất P. Phúc Diễn, Kiều Mai, Bắc Từ Liêm.- DT 280 mét vuông.- MT 8m.- Giá 1xxtr/ mét vuông.- Đường ô đỗ cửa,...
      Đường Kiều Mai, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 168 m2 tại Đường 9 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 168 m2 159,53 triệu/m2
      Do cần tiền bán nhanh đất 2 MT trước sau P. Bình An, Q. 2, DT đất 8.4m x 20m, đc xây dựng 1 hầm 1 trệt 3 tầng.KDC hiện hữu rất đông đúc đầy đủ tiện ích chợ...
      Đường 9, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 3990 m2 tại Xã Bình Tịnh - Tân Trụ - Long An, giá 21,94 tỷ

      21.95 tỷ 3990 m2 5,5 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán 3990m2 nền thổ cư MT đường nhựa, phía sau giáp sông Vàm Cỏ Tây.- Vị trí: Xã Bình Tịnh, Tân Trụ, Long An.- Đất đã san lấp cao ráo,...
      Đường Đê Bao, Xã Bình Tịnh, Tân Trụ, Long An

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.