Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh đất 240 m2 tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 240 m2 90 triệu/m2
      ❇️ Đất Phước Trường 1 giá 90 tr/ mét vuông đường 7,5m Thị trường bán Phước Trường 2 đường 5,5m cũng giá 90tr/ mét vuông ❇Đầu tư nhanh tay mua...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 258 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 258 m2 116,28 triệu/m2
      Bán đất Chính chủ P. Bình An Q. 2, DT 11x25m Giá chỉ 30 tỉ+ DT: 11 x 25m CN 258m2 full thổ cư+ Kết cấu: Đất trống + pháp lí: SHR, công chứng mua bán trong...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 135 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 135 m2 159,26 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất khu An Phú New city, ngay đường Nguyễn Hoàng, Q. 2.giá cực rẻ khu vực chỉ: 21.5 tỉ TL.DT: 7.5x18m, 135 mét vuông.L/H: 0943...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 135 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 135 m2 159,26 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất villa MT đường An Phú NewCity P. An Phú, Q. 2.- DT: 7x18,5m- Kết cấu: Đất trống.- Giá 21,5 tỉVị trí đăc địa, khu vực mới, đường rộng...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 228 m2, mặt tiền 30m tại 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 228 m2 87,72 triệu/m2
      MT KD MỌI NGÀNH NGHỀ - NGAY CHỢ - SẦM UẤT - MẶT SAU hẻm xe tải THÔNG - SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC. Phạm Văn Bạch 228 mét vuông Đất 20 tỉ P. 12 Gò Vấp + Kết...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Đất đường Nguyễn Tất Thành, Q. Thành Khê, view biển.- Số lô: 2 lô liên kế.- DT: 250 m2 (10 x 25m).- Vị trí: MT đường Nguyễn Tất Thành, vị trí đẹp, view...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án 250 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 250 m2 90 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất MT: Lê Đức Thọ - Gần Công Viên Đại Dương - Sơn Trà - ĐN- DT: 12.5 x 20 = 250m- Giá muốn bán gấp: 90tr/m2- Hướng : hướng Đông Bắc-...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 397 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 21,44 tỷ

      21.44 tỷ 397 m2 54 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự 396.6 mét vuông khu Phúc Lộc sau khu Q. ủy Hải An - Hải Phòng.- mảnh đất hiếm DT: 396,6 mét vuông (14,5x27,35m),...
      Đường Phúc Lộc 1, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất dự án 136 m2 tại Đường Trần Lựu - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 136 m2 161,77 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất MT ngôi nhà phố P. An Phú, Q. 2- DT: 8x17m- Kết cấu: Đất trống- Giá 17 tỉVị trí cực kỳ đặc, xây dựng vừa ở vừa có thể KD, khu vực...
      Đường Trần Lưu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 1087 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 1087 m2 22,08 triệu/m2
      Đất đẹp, giá đất q. 12 chỉ bằng đất Bàu Bàng tức nhỉnh 22 tr/m2 - bề ngang hoàng tá tràng hơn 28m - khu bàn cờ Thạnh Lộc - bên hông đất mình phóng đường 16m...
      Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 138 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 138 m2 195,66 triệu/m2
      Chủ Gửi bán đất căn biệt thự góc 2MT Khu Compound Fideco 14 Thảo Điền, Q. 2: - Khu căn biệt thự sang trọng bậc nhất khu Thảo Điền.- DT đẹp: 7x20m. Công...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 1680 m2, mặt tiền 52m, hướng Đông - Bắc tại Sa Pa - Lào Cai, giá 22 tỷ

      22 tỷ 1680 m2 13,1 triệu/m2
      Vị trí: - Cách cáp treo 500m, gần trường học, cách điểm du lịch Thác Bạc 500m, cách nhà thờ đá 1  kilomet. MT rộng, đường giao thông lớn kết nối mọi...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai
      A
      Đức Việt Land- Việt Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất dự án 260 m2, mặt tiền 15m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,32 tỷ

      21.32 tỷ 260 m2 82 triệu/m2
      Khu vực víp tây nhiều hơn ta - vài bước chân ra mặt ngõ oto - an sinh xã hội tuyệt đỉnh - đầu tư xây căn hộ mini hoặc nhà ở thì quá đẹp.Bán đất mặt ngõ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 321 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 321 m2 90,35 triệu/m2
      Cần bán ngay bán nền đất căn biệt thự gần sông Hồ Chí Minh tại khu Bình Trưng Tây, Q. 2.- nền đất vuông vắn 18x18m2, DT 321m2, cực kỳ đẹp.- Đường...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 1015 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,3 tỷ

      20.3 tỷ 1015 m2 20 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đã lên thổ cư DT 1.015m2 (ngang 15m x sâu 67m) thuộc P. Long Phước, TP Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh (Q9 cũ).- Đã lên đất ở...
      Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,4 tỷ

      28.4 tỷ 120 m2 236,67 triệu/m2
      Chủ lo việc cho con nên nhờ em bán ngay nền đất mặt phố ạ.+ Vị trí: Phố Cổ Linh Long Biên, mặt đường 40m 6 làn xe, ô tô dừng đỗ thoải mái.- Khu vực trung...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 8500 m2 tại Xã Hồng Sơn - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 8500 m2 2,77 triệu/m2
      DO CHUYỂN ĐỔI KHU VỰC KD CẦN chuyển nhượng GẤP NHÀ XƯỞNG Tổng DT đất 8500m2 ___________________________________Giá sang gấp : 23,5 tỉ còn thỏa thuận DT :...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      E
      Quý Nhâm Sunset Real Estate Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất dự án 1506 m2 tại Đường 18 - Phù Lãng - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 1506 m2 13,95 triệu/m2
      - ngõ tương đối rộng 5m oto tránh thoải mái.- Trung tâm làng nghề gốm truyền thống.- Giữa 2 khu công nghiệp Quế Võ 2 và Quế võ 1. Bám sát khu công ...
      Đường 18, Xã Phù Lãng, Quế Võ, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.