Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay đất dự án 168 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 168 m2 157,74 triệu/m2
      -Cần bán ngay mảnh đất đẹp đường số 9 ngay trung tâm P. Bình An,Q. 2-DT công nhận 168m2 2 MT trước sau.Tây Bắc và hướng Đông Nam-Ngang 8,4m dài...
      Đường Số 9, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 10000 m2 tại Xã Minh Tâm - Hớn Quản - Bình Phước, giá 21 tỷ

      21 tỷ 10000 m2 2,1 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán 50 đất thổ cư đã ra sẵn từng nền.Mỗi nền trung bình 200m2 đã làm sẵn pháp lí lên 100m2 thổ cư.Đường nhựa trước nhà lộ giới 32m không dính...
      Xã Minh Tâm, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất dự án 20000 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Nam tại Ba Vì - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 20000 m2 1,25 triệu/m2
      Khu đất rộng tại Vân Hoà Ba Vì, TP Hà Nội. Đất rộng 1,8ha giá chỉ 1,3tr/m2. View đẹp chân núi, có suối to đẹp phù hợp là resort nghỉ dưỡng. Có 1500m2 đất...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 7000 m2 tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 7000 m2 4 triệu/m2
      Bán 7000 m2 có 400m2 đất ở còn lại đất vườn.Thế đất bằng phẳng thoáng view rộng có suối nước chảy xung quanh đất, rất phù hợp làm trang trại khu nghỉ...
      Thôn Dân Lập, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 11390 m2, mặt tiền 40m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 20 tỷ

      20 tỷ 11390 m2 1,76 triệu/m2
      Bán nền đất đầu tư tại Thái Hòa, Tân Uyên, Bình Dương.Đất tiếp giáp với đường 3m, MT đường 40m, quy hoạch full thổ cư, cách Tỉnh Lộ DT745 500m.Tổng DT...
      Đường 745, Phường Thái Hòa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 42987 m2 tại Xã La Dạ - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 42987 m2 0,47 triệu/m2
      Đất 2 mặt suối. MT đường DT 22 xã La Dạ, Huyện Hàm Thuận Bắc, Tỉnh Bình Thuận.SHR chính chủ.NH hỗ trợ vay tối đa.Đất MT đường DT 22 thông thoáng, liên...
      Đường ĐT 22, Xã La Dạ, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.

      Sở hữu ngay đất nền 2030 m2 tại Đường Vi Ba - 1 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 20,3 tỷ

      20.3 tỷ 2030 m2 10 triệu/m2
      Bán đất hai MT đường Vi Ba, P. 1, TP Vũng Tàu. View biển.Thuận tiện làm du lịch, nghỉ dưỡng.MT 32m và 46m.DT 2030 mét vuông.Đất nông nghiệp sổ...
      Đường Vi Ba, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 336 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 336 m2 77,39 triệu/m2
      Thị trường là nhất thời,Vị trí là mãi mãi!Đất căn biệt thự khu dân cư Kiến Á ( cách đường Liên P. 100m, cách Global City An Phú Q2 chưa đầy 500m). Đường...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      TS giá mềm cao còn lại ở Thảo Điền Q. 2.- Đất đẹp trong khu Compound căn biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 7x20m công...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 800 m2, mặt tiền 20m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 800 m2 36,25 triệu/m2
      Giảm giá còn 29 tỉ.Bán 800m2 đất sổ hồng.Sổ mới tách 10/6/2022.MT Dương Công khi.Xuân thới thượng hóc Môn giáp Vĩnh Lộc A.Kích thước: 20x40m (có 4 sổ...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 434 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20,6 tỷ

      20.6 tỷ 434 m2 47,47 triệu/m2
      Giảm 3 tỉ - MT mà giá như giá hẻm.Giá mới: 20.6 tỉ chốt sớm...!- Đất MT đường 16, P. Hiệp Bình Chánh, ngay Vòng xoay Phạm Văn Đồng, phía Gigamall.- DT:...
      Đường Số 16, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 278 m2 tại Đường 22 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 278 m2 79,14 triệu/m2
      + DT đất 14* 21m sổ vuông vắn.+ Đang là đất trống, thuận tiện xây biệt phủ, căn hộ dịch vụ hay văn phòng công ty.+ Nhà ngay siêu thị Giga Mall Thủ Đức,...
      Đường 22, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nền đất 8600 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 8600 m2 2,56 triệu/m2
      Chủ cần bán DT 8600m2 có 800m2 đất ở thực sử dụng 1ha thế đất cao thoáng.Trên đất có 1 nhà căn biệt thự, bể bơi rộng, sân tenis ao thả cá bám suối.Tường...
      Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình.

      Sở hữu ngay đất 320 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 320 m2 75 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh lô căn biệt thự đơn lập khu dân cư Kiến Á, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.- DT: 320m2 (16x20).- Vị trí: ngay trục chính đường 20m, khu ...
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 215 m2, hướng Đông - Bắc tại Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 24,72 tỷ

      24.73 tỷ 215 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Tri Phương, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.DT: 215m, mảnh đất 2 MT trước sau, MT sau đường 7m5.Đông Bắc. Đường 21m. Lề...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 95 m2 210,53 triệu/m2
      Bán đất tặng Nhà 3 tầng Giá Rẻ MT đường Lê Đình Dương đoạn đối diện công viên vị trí cực đẹp Q. Hải Châu.- DT đất: 95,1m ngang ( 4,74 x 20) - Hướng : Nam...
      Đường Lê Đình Dương, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 150 m2 140 triệu/m2
      lô đất đẹp, an ninh đảm bảo, ở hoặc xây làm văn phòng quá tuyệt vời.- Nguồn gốc đất đc quân đội cấp, ở lâu đời nay cần bán để chia cho các con, khu vực...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất 168 m2 tại Đường Tỉnh lộ 25B - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 168 m2 150 triệu/m2
      Thạnh Mỹ Lợi Q2.Thời điểm này là cơ hội để đầu tư đó ạ, giá rẻ vị trí tốt tiện ích đầy đủ. Tiền năng thì vô hạn, đầu tư chắc chắn sẽ có lời.Khu huy hoàng...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.