Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nền đất 1402 m2, mặt tiền 6m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 28,74 tỷ

      28.75 tỷ 1402 m2 20,5 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán miếng đất khu phố Đông An, Tân Đông Hiệp, TX Dĩ An Bình Dương.Vị trí siêu đắc địa MT nhựa Trần Thị Xanh.Từ đường DT 743B đi vào 100m.DT...
      Đường Trần Thị Xanh, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 2221 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông tại Hội An - Quảng Nam, giá 28 tỷ

      28 tỷ 2221 m2 12,61 triệu/m2
      Cần bán nền đất ngay khu villa sầm uất nhất Hội An, nơi tập trung nhiều villa nhất.Tổng nền đất tổng 2221m2 gồm 2 sổ rõ ràng.01 mảng có villa cho thuê giữ...
      Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1008 m2, mặt tiền 16m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1008 m2 24,81 triệu/m2
      miếng đất lớn nhất khu vực giáp Tân Phú, MT sầm khuất KD đa nghành nghề rất tốt.Tuyến đường đang mở rộng, nạo vét làm đường của Kênh tham Lương nối liền...
      Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 194 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 194 m2 126,29 triệu/m2
      📣📣📣📣📣📣Kèo thơm Bán đất MT đường số 14m ,p. Tân Quy,Q.7 vì trí và đất đẹp …Giá 24,5tỉ tl ➡ DT: 11x19,5 mét vuông =CN: 193,8m2➡ Vị trí đẹp giao...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 2650 m2, mặt tiền 22m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 2650 m2 9,25 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán ngay nhà + đất thông tin như sau:- DT: 2650m2 (22x55m2 vào 10m2 thì nở ra 45m).- Khuông đất đẹp, chưa từng giao dịch, sát bên...
      Đường Huỳnh Thị Na, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 135 m2, mặt tiền 7m tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,25 tỷ

      20.25 tỷ 135 m2 150 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất MT dự án An Phú NewCity đường Nguyễn Hoàng P. An Phú Q. 2- Vị trí trung tâm khu An Phú An Khánh - An Phú NewCity - KDC quy hoạch...
      An Phú New City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 250 m2, mặt tiền 10m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 21,25 tỷ

      21.25 tỷ 250 m2 85 triệu/m2
      Bán đất Ngọc Thuỵ xây căn biệt thự, nhà vườn, hay đầu tư chia lô, KD đều ok hết.- DT 250m2, MT 10m vuông đẹp.- giá 85 tr/m2 (có gia lộc).- Rẻ nhất khu...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 16m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 126 m2 174,61 triệu/m2
      BÁN ĐẤT VIEW SÔNG khu dân cư AN PHÚ HƯNG, P. TÂN PHONG, Q. 7- DT: 7x18m, Hướng Đông. Dtcn 126m2 vị trí đẹp phong thuỷ tốt- View công viên bờ sông, không...
      Đường Số 29, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 220 m2, mặt tiền 11m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 29,7 tỷ

      29.7 tỷ 220 m2 135 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất MT đường số 10 dọc Sông Thành phố Hồ Chí Minh, khu yên tĩnh mát mẻ nhất P. hiệp Bình Chánh, từ đại Lộ vào theo đường 20 hay 23 hoặc...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 194 m2, hướng Nam tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 194 m2 123,72 triệu/m2
      Bán mảnh đất 11 x 19m. MT đường nhựa rộng 14m. Sau lưng đường Mai Văn Vĩnh. Lâm Văn Bền đi vào cũng đc.Bán đất MT đường Số 49, P. Tân Quy, Q7.- DT: 11m dài...
      Đường Số 49, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 111 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 111 m2 193,7 triệu/m2
      Đất đường nội khu Hưng Phước 1 - PMH Dt 6*18.5m Có thể xây dựng 1 hầm 1 trệt 3 lầu 1 áp mái Giá 21.5 tỉ Nắm trong KDC sầm uất Em Tuyến 0912 595 ***
      Dự án Khu nhà phố Hưng Gia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 1440 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 24,48 tỷ

      24.48 tỷ 1440 m2 17 triệu/m2
      Cần bán 1.440 mét vuông đất nền phân lô tại Đà Gạo, Linh Sơn, Bình Yên, Thạch Thất, thành phố Hà Nội.Tổng DT: 1940 mét vuông. (1440 mét ...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 182 m2, mặt tiền 14m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 182 m2 109,9 triệu/m2
      Khuôn đất 2 MT trước và sau 14x13m view trực diện sông SG mát mẻ.Phía sau là hẻm ô tô rộng 2 ô tô tránh nhau,Khuôn đất nằm trong khu đồng bộ cao ráo với...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 197 m2, mặt tiền 12m tại Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 197 m2 101,53 triệu/m2
      LÔ GÓC - 2 MẶT oto TRÁNH - VỈA HÈ - XÂY căn biệt thự HOẶC TOÀ VP ĐỀU ĐẸP. - CÁCH TTHC Q. HM 300M+ Vị trí mảnh đất quá đẹp , cách TTHC Q. HM chỉ 300m ,...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 757 m2, hướng Đông - Bắc tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 757 m2 34,35 triệu/m2
      Bán đất Phan Chu Trinh, P. 9, Đà Lạt thích hợp đầu tư.DT: 756,8 mét vuông (51m*34m) đất ở đô thị: 413,2 mét vuông.pháp lí: SHR chính chủ, mua...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 120 m2 241,67 triệu/m2
      Do đang có nhu cầu cần tiền gấp muốn nhượng lại lô đất đấu giá Yên Xá DT 120m MT 6m, hiện đang xây dựng phần thô 10 tầng bao gồm cả hầm, tổng xây dựng 52 -...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 1874 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 22,49 tỷ

      22.49 tỷ 1874 m2 12 triệu/m2
      Đất làm nhà vườn gần 2 công DT 1876 mét vuông trong đó có 786 mét vuông thổ cư xây dựng nhà ở nhà vườn kiên cố.Đường pê tông trải dài từ đầu...
      Đường Võ Thị Sáu, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 620 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 620 m2 33,07 triệu/m2
      * Cần bán nhanh mảnh đất MT buôn bán, sổ hồng riêng đầy đủ, bán hỗ trợ sang tên và vay qua NH!* DTSD 14m x 45m, thổ cư 558m2, sổ hồng.* giá: 20 tỉ...
      Đường Nguyễn Thị Ngâu, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.