Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp đất nền 126 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 126 m2 174,61 triệu/m2
      Tóm tắt: Đất khu An Phú Hưng, trục Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phong, Q7. DT 7x18m vị trí đối diện công viên rất đẹp, giá 22 tỉ - Ms Thịnh.Chi tiết:Bán đất khu...
      Đường Số 46, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 1962 m2 tại Huyện Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 1962 m2 15,3 triệu/m2
      TT Lạc Dương view đồi núi hùng vỷ!Nhìn toàn cảnh TT Lạc Dương, Huyện Lạc Dương, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng.miếng đất: DT 1.962 m2, thổ cư 1.029 m2.pháp lí: SHR...
      Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Bán nền đất 302 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 302 m2 86,1 triệu/m2
      - mảnh đất vuông vức, thông số DT và tiền cực đẹp, hiếm có, vị trí ngay đầu đường Máng Nước phù hợp KD buôn bán, văn phòng, café.- DT 301,5 mét ...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán đất dự án 264 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 264 m2 106,07 triệu/m2
      Hàng hiếm xuất hiện: Cần bán lô căn biệt thự 2 MT trước sau, khu dân cư Chợ Lớn, P. Phú Mỹ, Nguyễn Lương Bằng, Q. 7, nằm trên trục đường chính sung nhất...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 3000 m2, mặt tiền 30m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 24 tỷ

      24 tỷ 3000 m2 8 triệu/m2
      - MT đường Dương Đông - Bãi Thơm, quy hoạch đất ở, không dính dự án.- Cách trung tâm Dương Đông 7 kilomet, cách sân bay 15 kilomet.
      Đường ĐT 973, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 3010 m2, mặt tiền 26m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 3010 m2 7,81 triệu/m2
      Gia đình cần chia TS cho con giảm mạnh 500 tr đất MT nhựa Huỳnh Minh Mương (kéo dài). Giá còn 23,5 tỉ - 3010  mét vuông đất.- Ví trí đẹp cách ngã 4...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 368 m2, hướng Tây - Nam tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 368 m2 63,86 triệu/m2
      DT: 368 mét vuông (24,6m*14,9m) đất ở đô thị 300 mét vuông.pháp lí: SHR chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường nhựa quy hoạch...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất dự án 200 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất căn biệt thự đẹp,KDC Kim Sơn Q. 7: DT : 10 x 20m2 công nhận đủ 200m2.Vị trí : Gần trường Đại học cảnh sát,đại học Tôn Đức...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 120 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất mặt phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên: DT và MT rộng, vỉa hè 8m, cực lts tưởng xây tòa nhà, văn phòng... KD đỉnh...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 160 m2, mặt tiền 10m tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 29,6 tỷ

      29.6 tỷ 160 m2 185 triệu/m2
      Bán nền An Phú An Khánh.- DT: 10x16m.- giá: 185tr/m.- Đất vuông đẹp.- Vị trí đắc địa, đối diện công viên hồ sinh thái Cao Đức Lân.- MT đường lớn 20m.- Khu...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 4717 m2, mặt tiền 29m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 4717 m2 5,94 triệu/m2
      Đầu hàng ngộp cho ace đầu tư bao lời MT đường nhựa Võ Hữu Lợi Xã Lê Minh Xuân BC. Xây kho xưởng hoặc làm nhà vườn rất đẹp khu vực bình chánh không có lô thứ...
      Đường Võ Hữu Lợi, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 14000 m2 tại Xã Cẩm Đường - Long Thành - Đồng Nai, giá 22 tỷ

      22 tỷ 14000 m2 1,58 triệu/m2
      - 2 thửa tổng 1 mẫu 4 xã Cẩm Đường-Long Thành.- Đất đẹp, bằng phẳng.- Nằm trên MT đường Cây Sung, là 1 tuyến đường nhựa thông 2 đầu, cách Trục chính...
      Xã Cẩm Đường, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 127 m2, mặt tiền 8m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29,21 tỷ

      29.21 tỷ 127 m2 230 triệu/m2
      Bán đất đấu giá khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu, vị trí vàng Cầu Giấy, 230 tr/ mét vuông. liên hệ: 0985 166 *** 0985...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 5193 m2, mặt tiền 60m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 20,77 tỷ

      20.78 tỷ 5193 m2 4 triệu/m2
      Bán Dt 5193 m2 có 600 m2 đất ở còn lại vườn MT: 60 mpháp lí: sổ hồng riêng TP Hà Nội Thế đất thoải nhẹ gần núi đồi bao quanh không khí trong lành...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 180 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 180 m2 138,89 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT: Dương Tự Minh - Sơn Trà - ĐN- DT: 9x20=180m- Giá muốn bán gấp: 25 tỉ- Hướng :Bắc- Đường: 10m5 vỉa hè: 7m5- pháp lí: chuẩn bìa ...
      Đường Dương Tự Minh, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất 2574 m2 tại Đường An Mỹ - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 21,88 tỷ

      21.88 tỷ 2574 m2 8,5 triệu/m2
      Phú Mỹ.TDT: 2574 mét vuông TC 140 mét vuông.Sát bên chợ, trường Tiểu học, cấp 2 Phú Mỹ. Đường betong 4m thông.Xây căn biệt thự, tách...
      Đường An Mỹ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 10000 m2, mặt tiền 40m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 10000 m2 2,8 triệu/m2
      Đất trồng cây lâu năm 3 sổ liên kế. MT đường kênh trung ương đối diện lâu đài thành phát. Gần giáp dự án vingroup. Cách đường Dương Công Khi ~ 300m.
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 250 m2 108 triệu/m2
      Đất căn biệt thự MT đường nội khu rộng rãi, thoáng mát, nằm trong khu căn biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực và các Q. lân cận rất...
      Đường Số 6A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.