Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 120 m2, giá 28 tỷ tại Phố Thọ Tháp - Cầu Giấy - Hà Nội

      28 tỷ 120 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự Dịch Vọng gần công viên Cầu Giấy : DT 120 mét vuông*MT 6.6m*xây dựng 5 tầng*Giá 28 tỉ.+ căn biệt thự mới đẹp, thiết kế...
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự siêu vip, lô góc Nguyễn Xiển-Thanh Liệt, The Manor Central Park, giá chỉ 21.5 tỉ. căn biệt thự căn hộ góc tại Nguyễn Xiển- Thanh...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 24,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      24.5 tỷ 0 m2
      Cần bán căn biệt thự song lập, dự án Vinhome - Oceanpark, Gia Lâm.- DT 150.3 mét vuông.- DTXD 77.8 mét vuông.- Đường Ngọc Trai 9, đảo lớn.- An...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Ngọc Trai 9, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà lk 4 tầng, 197 m2, giá 25 tỷ tại Đường Trần Trọng Cung - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 197 m2 126,91 triệu/m2
      MT đường số Trần Trọng Cung.Ngang 8 mét, dài 25 mét.Kết cấu xây dựng căn biệt thự ngay MT đường số Trần Trọng cung, KDC Nam Long.Hiện trạng có 7...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 28 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cặp nhà phố thương mại mặt đường 52m tại vin Ocean Park Gia Lâm, giá siêu mềm nhất, không có căn nào giá rẻ hơn.- Vị trí: Nằm trên...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 300 m2, giá 25 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      25 tỷ 300 m2 83,34 triệu/m2
      * căn biệt thự One River Vị trí đắc địa, kim cương, đem vượng khí cho gia chủ:- Sở hữu MT sông Cổ Cò dài hơn 1.2 kilomet - cách bãi tắm Tân Trà...
      One River, Song Hào, p. Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Văn Khê, 3 tầng, 228 m2, giá 29 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      29 tỷ 228 m2 127,2 triệu/m2
      bán ngay BT đẹp 3 tầng khu đô thị Văn Khê, 228 mét vuông, MT16m, lô góc, KD, chỉ 29 tỉ-Toạ lạc đẹp tại vị trí VIP, văn minh dân trí cao của khu đô...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 207 m2, giá 28 tỷ tại Đường An Sơn - Đà Lạt - Lâm Đồng

      28 tỷ 207 m2 135,27 triệu/m2
      Bán biệt thự KQH An Sơn, p4 Đà, Lạt.- Nhà siêu đẹp - thế kế nội thất sang trọng.- DT: 207m2 (10x21m).- SRXD - gồm 2 sổ liên kế nhau.- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 83 m2, giá 22 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội

      22 tỷ 83 m2 265,07 triệu/m2
      Bán liên kế ngõ 628A Hoàng Hoa Thám, KDC VIP.83 mét vuông - MT 5.5m, 22tỉ (TL mạnh).Tây Bắc, đường trước nhà 8m, oto đậu thoải mái, DTXD 65m2x4T,...
      Ngõ 628A, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị mới Hạ Đình, 6 tầng, 93 m2, giá 28,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28.5 tỷ 93 m2 306,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán sh7x dự án 214 nguyễn xiển hạ đình thanh xuan đường 30m giá 28.5 tỉ,thiết kế 5 tầng 1 tum.
      Dự án KĐT Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Mon Rosalia Villas, giá 30 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      30 tỷ 210 m2 142,86 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài cần bán biệt thự song lập, khu trung tâm Hồng Hải , Hạ Long- Vị trí đắc địa, trung tâm của trung tâm Hạ Long - DT: 210 mét...
      Dự án Mon Rosalia Villas, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Sài Đồng, 4 tầng, giá 24,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      24.9 tỷ 215 m2 115,82 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị Sài Đồng - nhà cực đẹp - hàng xóm vin Riverside Long Biên - tiện ích ngập tràn - chính chủ cần bán ngay để giá cực rẻ khu...
      Dự án Sài Đồng, Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, giá 20,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.3 tỷ 210 m2 96,67 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, VIEW HỒ, MT 14m, oto TRÁNH ĐỖ VỈA HÈ KHỦNG. Ở HOẶC KD ĐỀU đc SIÊU VÍP.biệt thự toạ lạc ngay đối diện hồ Văn Khê, vị trí đẹp nhất nhì khu ...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, 3 tầng, giá 27,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      27.5 tỷ 152 m2 180,93 triệu/m2
      Gia chủ không có nhu cầu sử dụng tới nên cần bán gấp căn liên kế 152 mét vuông tại vin The Harmony, phân khu Nguyệt Quế:+ MT: 8m.+ DTXD:...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 23,2 tỷ

      23.2 tỷ 200 m2 116 triệu/m2
      Chủ thiện chí gửi bán căn biệt thự KĐT Zeitgeist City khu compoud an ninh 2lớp, tiện ích chuẩn Resort.DT: 200 mét vuông (10 x 20).XD: Trệt 2 lầu áp...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá 20 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn KĐT Việt Hưng, thoáng sáng, KD, ở víp.căn biệt thự nhà vườn KĐT Việt Hưng 120 mét vuông, 4 tầng, MT 6m.+ Vị trí biệt thự...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 22 tỷ tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 220 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Bình Lợi P13 Q. Bình Thạnh.- DT chuẩn 11x20m vuông vắn.- Kết cấu nhà 4 tầng gồm 5 PN master,  toilet riêng mỗi...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 165 m2, giá 29 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      29 tỷ 165 m2 175,76 triệu/m2
      chính chủ cần tiền đổi sang căn biệt thự đơn lập nên cần bán ngay căn biệt thự song lập Ngọc Trai thuộc phân khu đảo nhỏ dự án vin Ocean Park.DT đất:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.